Main Menu

**** เครื่องบิน ฮ ลําไหน น่าเล่น ครับ ช่วยที อยากบินครับพี่ๆๆ***

เริ่มโดย option09, พฤศจิกายน 06, 2012, 11:55:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

option09

ราคาสัก 3 พัน  ยี่ห้อไหนดีครับ.....ไครมีประสบการ์ช่วยแนะนําทีครับ

aoaaued

ราคาสัก 3 พัน  ยี่ห้อไหนดีครับ.....ไครมีประสบการ์ช่วยแนะนําทีครับ

อยู่ใกล้อยุธยาหรือเปล่าล่ะ   จะพาไปดูคลัง ฮอ.เลยละ 
ที่บ้านน้องชายผม  ลูกชายเขาเป็นพรีเซ็นเตอร์ของบริษัทต่างประเทศที่ทำ ฮอ. เล็ก แบบให้เครื่องยนต์น่ะ เขาไปบินโชว์ที่ไหน ทางบริษัทก็ให้ลำที่บินโชว์มา  เห็นเก็บไว้เต็มบ้านแล้ว  มีหลายรุ่นหลายขนาดด้วย ส่วนเรื่องราคา ไม่รู้เท่าไรนะผมไม่เคยถาม

JO WANGPONG

DekSin

รับปักคอม เสื้อโปโล เสื้อยืด เสื้อนักเรียน ปักข้อความหรือโลโก้ต่างๆ ตามใ

bodin

jjjjjjj7303

โทร 0910181638 ขวัญชัย

manv

ดันบ่อย โพสบ่อย ทำให้กระทู้คนอื่นตก

imaomo

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ พฤศจิกายน 07, 2012, 09:23:21 ก่อนเที่ยง
ราคาสัก 3 พัน  ยี่ห้อไหนดีครับ.....ไครมีประสบการ์ช่วยแนะนําทีครับ

อยู่ใกล้อยุธยาหรือเปล่าล่ะ   จะพาไปดูคลัง ฮอ.เลยละ 
ที่บ้านน้องชายผม  ลูกชายเขาเป็นพรีเซ็นเตอร์ของบริษัทต่างประเทศที่ทำ ฮอ. เล็ก แบบให้เครื่องยนต์น่ะ เขาไปบินโชว์ที่ไหน ทางบริษัทก็ให้ลำที่บินโชว์มา  เห็นเก็บไว้เต็มบ้านแล้ว  มีหลายรุ่นหลายขนาดด้วย ส่วนเรื่องราคา ไม่รู้เท่าไรนะผมไม่เคยถาม

สามพันซื้อแบบใช้เครื่องยนต์ไม่ครับ แค่ค่ารีโมทยังไม่พอเลย
คงได้แบบใช้แบต ความยาวสักหนึ่งฟุต - ฟุตครึ่ง ยี่ห้อไม่รู้ครับแต่ที่ถูก ๆ หน่อยของ KD-TOY ถ้าน้าเพิ่งหัดเล่นแนะนำเอารุ่นที่มีระบบช่วยลงจอดกับโต้ลมนะครับ กันตกมาพังครับ  แล้วก็ถ้าได้รุ่นที่ขึ้นไปยืนเหยียบแล้วเฟื้องมันไม่แตกจะดีมากครับ
อย่าสอนลูกให้เป็น "คนรวย" แต่จงสอนให้เป็นคนมี "เมตตา"
เพราะถ้าเขา "เติบโต" ขึ้นมา เขาจะ ตัดสินคนอื่นด้วย "คุณค่า" ไม่ใช่ "ฐานะ" ของคน

Thanakirt Sritaravanish