Main Menu

คิดถึงทุกท่านครับ

เริ่มโดย chaiyabutr, มิถุนายน 05, 2012, 06:14:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วิทย์_2T

หวัดดีวันหยุดครับ อากาศร้อนมากครับ

หมู บิน ควัน ขโมง

แก้ไขรายเซนต์ด้วยครับ มันใหญ่เกินกำหนด ขอบคุณครับ

PRATEEP

สน โคราช

วรพลKR

ไม่แรง แซงทางโค้ง 0873148769 อาร์ตคับ   จ.ตาก  รับสั่งคาบู2tทุกรุ่น

สน โคราช

พี่ปุ้มโทรศัพพัง เปลี่ยนเปอร์ใหม่นะครับ   ส่วนพี่นิดยุ่งมากเลยตอนนี้

can-nim

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ ตุลาคม 28, 2012, 10:10:06 หลังเที่ยง
พี่ปุ้มโทรศัพพัง เปลี่ยนเปอร์ใหม่นะครับ   ส่วนพี่นิดยุ่งมากเลยตอนนี้

cnn ขอเบอร์ใหม่ด้วยครับ

วิทย์_2T

สวัสดีครับลุงๆพี่ๆทุกท่าน ทริปประจำปีของกลุ่ม วันที่ 8-9 ธันวานี้นะครับ ณ ผาเก็บตะวัน  เตรียมรถเเละเงินกันให้พร้อม ผมจะได้ยืม อุ้ย! คริๆ  ถ้าเปลี่ยนเเปลงจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ  (รถผมจะเสร็จทันไหม) 

can-nim

อ้างจาก: วิทย์_2T เมื่อ ตุลาคม 29, 2012, 12:07:40 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับลุงๆพี่ๆทุกท่าน ทริปประจำปีของกลุ่ม วันที่ 8-9 ธันวานี้นะครับ ณ ผาเก็บตะวัน  เตรียมรถเเละเงินกันให้พร้อม ผมจะได้ยืม อุ้ย! คริๆ  ถ้าเปลี่ยนเเปลงจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ  (รถผมจะเสร็จทันไหม) 

รับทราบครับ ขอบคุณครับ

วิทย์_2T

can-nim

วิทย์_2T

can-nim

สน โคราช

อ้างจาก: วิทย์_2T เมื่อ ตุลาคม 29, 2012, 12:07:40 ก่อนเที่ยง
รับทราบ สวัสดีทุกท่านครับ

nop007

จัดไปครับตามนั้น ส่วนเงินของแบ่งให้พี่กู้มั่ง อิอิอิ

can-nim

PRATEEP