Main Menu

คิดถึงทุกท่านครับ

เริ่มโดย chaiyabutr, มิถุนายน 05, 2012, 06:14:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สน โคราช

พี่ตั้มว่างัย อย่าเปนตัวท่วงเขานะพี่ฝั่งนู้นรออยู่ครับ

สน โคราช

พี่ปุ้มพี่นิดเดี๋ยวเจอกันครับ

pong พลัดถิ่น

ปุ้ม อยู่ ร้านไหน  ไปตามนัดแล้ว ไม่เห็นมา คับ 

นัดเจอกัน ที่ร้านห้องแอร์    ไง ไม่เจอ  ดันมาอยู่ที่ ร้าน ลาบ ข้าง ถนน  อิอิ

หาย คิดถึงแล้ว คับ  55555   หรือ ขากลับจะแวะ อีก ดีไหม คับ   หรือ ว่าจะไป ด้วยกัน เลย ดีไหมคับ 

chaiyabutr

วิทย์_2T

เมื่อคืนจัดหนักจนไข้ขึ้นเลยหรือพี่ปุ้ม หายเร็วๆนะครับ

ช่วงนี้ฝนตกบ่อย ขี่รถระมัดระวังและรักษาสุขภาพกันด้วยเน้อพี่น้อง

สน โคราช

จัดนิดเดียวเองครับวิท.แต่ไปจัดใหญ่กันครบทีมที่ ประทายนะครับ อิอิ ยกทีมไป
อ้างจาก: วิทย์_2T เมื่อ กรกฎาคม 29, 2012, 09:04:08 หลังเที่ยง
เมื่อคืนจัดหนักจนไข้ขึ้นเลยหรือพี่ปุ้ม หายเร็วๆนะครับ

ช่วงนี้ฝนตกบ่อย ขี่รถระมัดระวังและรักษาสุขภาพกันด้วยเน้อพี่น้อง

can-nim

can-nim

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

สน โคราช

chaiyabutr

หายดีแล้วครับ  พร้อมลุยต่อคัรบ

kpongh

ป๊าด....คือบรรยากาศแท้ครับ ถ้าได้ต้มไก่ซักหม้อคงแจ่ม

สน โคราช

มีทุกอย่างเลยครับ ลาบ ก้อย ต้มปลา หมู ไก่ แต่พี่ตั้มกินหมดก่อนนะครับอิอิ

chaiyabutr

chaiyabutr

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 30, 2012, 10:04:59 ก่อนเที่ยง
ท่านปุ้มดูน่าเศร้าครับ

ขอบคุณครับ ท่านตั๊มที่เป็นห่วงครับ  ทุกอย่างต้องมีอุปสรรค์ครับ

วิทย์_2T

สวัสดีครับ ผมชอบแบบนี้แหละครับกินแบบบ้านๆสุดยอดดดดดดดด ได้บรรยากาศดี