Main Menu

*****PDK R1 & SER SE 98 *****

เริ่มโดย superkips, สิงหาคม 05, 2012, 10:54:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

น๊า_ธี.

superkips

ไวๆ นี้ จะมีโปเจคใหม่ มาให้ชมกันครับ คงประมาณ 7 วัน นับจากนี้

:-X

tomjung4

kodomo.pc

อ้างจาก: superkips เมื่อ มกราคม 03, 2013, 05:34:04 หลังเที่ยง

ไวๆ นี้ จะมีโปเจคใหม่ มาให้ชมกันครับ คงประมาณ 7 วัน นับจากนี้

:-X

เป็นไงบ้างครับยุทธ ....เสร็จรึยังครับ พี่อยากเห็นเร็วๆจัง อิอิ ....

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 
ท่องจำให้ขึ้นใจ.. " มิตรภาพ "

superkips

เอาความคืบหน้าของเจ้า PDK R1 เติมฝัน คันเดิม มาให้ชมกันครับ
                     จัดชุด ล้อหน้า + หลัง ของ rs 125 เอามาลงทั้งชุดเลยคับ ชุดนี้พี่ๆ เห็นแล้วและคงจะทราบถนนราคากันบ้างแล้ว
           ก็เพราะใจรักและชอบ ก็เลยจัดไป  แต่ขึ้นชื้อว่า การแต่งเติม คำนี้ ไม่มีวันจบหรอกครับ ก็ต้องสันหาแต่งเติมกันไปเรื่อยๆ ตรงนี้ดีตรงนั้นเสีย
   บางครั้งจึงทำให้ คนแต่งรถทุกคนท้อและเบื่อที่จะแต่งต่อไป และบ้างคน ถึงกลับเลิกเล่นไปเลยก็มี แต่ว่าท่านเหล่านั้น ในใจลึกๆแล้วก็ยังมีความรักและหลงใหลใน 2 จังหวะอยู่เสมอมา
ผมเองก็เป็นอีกคนหนึ่งในหลายqท่านที่หลงไหลใน 2 จังหวะ มาตั้งแต่ยังเด็ก เคยคิดที่อยากจะได้รถที่ถูกใจในสมัยวัยนั้นมาขับขี่กับเขาบ้าง แต่ก็ต้องอดไปตามระเบียบของคนที่ไม่มีโอกาศ
แต่ว่าการรอคอยมันก็ทำให้คนเราได้เห็นคุณค่าของสิ่งที่ได้มา : บ้างครั้งอะไรที่ได้มาง่ายๆก็มักจะเบื่อเร็ว ม้าที่ผ่านการฝึกมาดี ยอมจะเป็นม้าอาชานัย เหล้าที่ผ่านการหมักป่มที่ดี ก็จะเป็นเหล้าชั้นเลิศ
คนที่อดทนต่อการรอคอยได้ และอยู่กับความอดทนได้ คนๆนั้นจะเป็นคนที่รู้คุณค่าของความเป็นคนและทุกสิ่งที่ได้มา : ต้องขอโทษดัวยนะครับที่อารัภบทไปซ่ะเยอะเลย  
ดูรูปของเจ้า PDK R1  ของผมกันเลยครับ  

พี่ๆทุกท่านดูแล้วเห็นว่าเป็นไงบ้างครับ

โปรเจคนี้มีคนแซวว่า ซามูไร หัดผ้ก ครับผม

แต่ผมคิดว่า ซามูไร เล่มนี้ ได้ใจมาก

ต้องพูดว่า มันจี๊ด

ขอขอบคุณพี่ สองเมืองปรามาจารย์สาย 2T) ที่แบ่งของมาให้ใช้มากครับ ฯ

PDK R1 @ RS 125

Konrakroad

โทร 0815153375

นาย ฉลาด  พรมบุบผา 233 หมู่ 8 บ้านโนนฤาษี ต.กุดบง อ.โพนพิสัย จ.หนองคาย 43120

กรุงไทย สาขาโพนพิสัย  เลขบัญชี 980-4-70967-8

http://mx7.com/main/

kodomo.pc

แสดงว่าฝันเราใกล้เคียงกันมาก......ได้ใจพี่ไปครองเต็มๆเลยครับยุทธ +1ม้า สำหรับ ความรู้สึกดีๆครับ ... ???

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 
ท่องจำให้ขึ้นใจ.. " มิตรภาพ "

krrphichit

พัฒนาไปเร็วมากจนตามไม่ทันแล้วนะ  เยี่ยมจริง ๆ 8)

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

KenJi

superkips

ขอขอบคุณพวกพี่ๆทุกคนมากครับ ที่เข้ามา ให้กำลังใจ

ผมทำรถไปตั้งเยอะ ทำแล้วก็เก็บ ไม่ค่อยได้ขับ

ทำแต่งาน เพื่อปั้มตังค์

ถ้ามีอะไรแปลกใหม่เพิ่มเติม จะเอา มาอัพให้ ดูกันอีกนะครับ ฯ

โอ้ zx150 นครสวรรค์

บ๊ะเจ้า...ระดมของเทพใส่เข้าไปสุดยอดแห่งความสวยนับถือๆ :D :D :D

ปล..สรุปค่าใช้จ่ายค่าล้อเท่าไรบอกหลังไมล์หน่อยมีพี่ในกลุ่มเค้าสนใจครับ ???
089-7062425 โอ้

krrphichit

งามมากมาย

ลงชุดล้อนี่ สงสัย ต้องโดนปั้มซิ่งอีกชุดเเน่นอน  :(

หมากัด ก็เตะสิครับ
555=+*^%#

อ้วน บางนา

โซนรั่ว ลั้ลลา

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,62974.0.html

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,86207.0.

poom kk.

อยู่ จ.ขอนเเกน เบอร์โทรติดต่อ 086-8628355 นายจีระวัฒน์ เวียงวงค์ บ้านกุดกว้าง 106 ม.3 ถ.มิตรภาพ ต.เมืองเก่า อ.เมือง จ.ขอนเเก่น 40000

โอ้ zx150 นครสวรรค์

อ้างจาก: krrphichit เมื่อ มกราคม 18, 2013, 04:00:33 หลังเที่ยง
ตอบแทน......เกือบครึ่งแสน  หุ หุ 8)

อย่างผมน่ะหมดสิทธิ์แต่ถ้าเป็นพี่หมอล่ะสบายจัดแบบท่านยุทเลยพี่หมอสวยจี๊ด.... :D :D   ฮื้อ....สวยจริงๆเปิดดูกี่ทีก็ไม่เบื่อ  :D :D???
089-7062425 โอ้

can-nim

ไร้ที่ติ

ดีใจครับทึ่รถได้ไปอยู่กับคนที่รักเขาจริงๆ

superkips

เอาภาพบรรยากาศเก่าๆมาอัพหน่อยครับ เนื่่องจากอยู่ไกล ก็เลยคิดถึง ต้อนรับวันแห่ง "ความรัก" ฯ