Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tumming2009

:o      :o     :D     :o     :o     :D    :o      :o     :D     :o     :o    

:'(    :'(    ไปเที่ยว....กันมั๊ยๆๆๆๆๆ .......... จะไปก้อ....รีบไปๆๆๆๆๆ      :'(    :'(  

:'(    :'(    ไปกับผม ..... แล้วสบายยยยยยย ..... ผมจะพาไป ..... แว๊น แว๊นๆๆๆๆๆ ..... ทั่วไทย ....   :'(    :'(  

:o      :o     :D     :o     :o     :D    :o      :o     :D     :o     :o    

:'(     :'(     :'(     :'(     :'(     :'(     :'(     :'(     :'(     :'(     :'(    

thaworn

อ้างจาก: tumming2009 เมื่อ กรกฎาคม 10, 2013, 06:39:38 ก่อนเที่ยง

:'(    :'(    ไปเที่ยว....กันมั๊ยๆๆๆๆๆ .......... จะไปก้อ....รีบไปๆๆๆๆๆ      :'(    :'(  

:'(    :'(    ไปกับผม ..... แล้วสบายยยยยยย ..... ผมจะพาไป ..... แว๊น แว๊นๆๆๆๆๆ ..... ทั่วไทย ....   :'(    :'(  

:'(     :'(     :'(     :'(     :'(     :'(     :'(     :'(     :'(     :'(     :'(    

ออกบวชก่อนตะเดียวเจอกัน

tumming2009

:'( :'(  มัน เงียบไรกันเยี่ยงนี้ มันน่ากลัว  :'( :'(

nop007

thaworn

มารายงานตัวกันหน่อย จะได้ไม่เงียบ  บังชาย บังหมาน บังโหด ปายไหนกันหมด

vios3455

นาย ณรงค์ สำเส็น 
382 ม1. ต.อ่าวนาง อ.เมือง กระบี่ 81000

thaworn

รงด์พันพรืมั่ง บายดีม่าย รถยังอยู่เหลยม่าย หรือว่าถอย ER6 n  มาแล้ว ว่าง  ๆ  ออกมากินกาแฟก้นมั่ง

??? ???

thaworn

เมื่องคีนใครไปกินกาแฟมั่ง

ใคร อยู่กันตรงไหน มากับใคร ดูกันเอาเองน๊ะคร๊าบ.....

tumming2009

thaworn

อ้างจาก: tumming2009 เมื่อ กรกฎาคม 23, 2013, 12:50:43 ก่อนเที่ยง
:'( :'(เราก้อไปแต่เราอยุ่ไหน...... :P :P

ถ่าย อย่างงัย หายไปตั้งหลายคน  55555

tumming2009

:'( :'( แต่ก้อยังมีเงานิดๆๆ อิอิอิอิ :( :(

AUDOM E6

:'( แล้ว 4 สาว มากะใครละนั่น  555 สงสัย
มากับบังชายแน่เลย
:'(
บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

thaworn

tumming2009

:'( :'( ยังหายไจอยู่ครับพี่ยังไม่ไปไหนทริปน่าน่าจะไปหลายๆที่หน่อยเนอะไปแวะเที่ยวที่อื่นมั้งไรเงี้ย :-[ :-[   :'( :'(

kairo198

ชีวิตนี้ เกิดมาเพื่อ ผจญภัย ไปทุกที่ที่มีทาง นัด 086 - 2882309
ที่อยู่ส่งของ นัซรุดดีน ดอเลาะ ปณ ยะลา อ.เมือง จ.ยะลา 95000

ธ กสิกรไทย2562896832 ส.ยะลา  ชื่อ นัซรุดดีน ด

CHINWARIT

สวัสดีตอนเช้าครับ บังชาย บังรักษ์ บังโหด และ Kawasaki Krabi Team ทุกท่านครับ
ปล.+1 ทุกท่าน และรักษาสุขภาพกันด้วยครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

ko- tong

CHINWARIT

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ สิงหาคม 05, 2013, 08:48:44 หลังเที่ยง
แวะมาเยี่ยมพี่น้องกระบี่คับ
เงียบจังครับ สวัสดีทุกท่านครับ รบกวนบังชายหาถังปาดให้สักใบด้วยครับ ฝากผ่านช่างโม่งได้เลยครับ หรือฝากติดรถมาเลยก็ไดครับ ขอบคุณครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่

tumming2009

:'(                :'(               :'(                :'(                :'(                :'(

:D      เข้ามา รายงานตัวครับผม พร้อมเอารูป สวยๆ จากทริป ไป หาดใหญ่ กับบังชายมาฝาก ครับ      :D

:'(                :'(               :'(                :'(                :'(                :'(

:'(                :D                :D                :D                :D                :'(        

CHINWARIT

ช่างโม่งไม่แจ้งกันเลยครับ.สุดยอดเสมอครับสำหรับทีมนี้  :D :D :D :D