Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thaworn

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ มกราคม 10, 2013, 01:58:16 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ บังรักษ์ บังชาย  และพี่น้อง2tกระบี่ทุกท่าน
อบอุ่นจังทีมงานกระบี่คับ

สวัสดีครับพี่ป้อม

thaworn

หยุดงาน 3 วัน ศุกร์  11 เสาร์  12 อาทิตย์  13 กะพาแฟน กับลูกไปเที่ยวหาดใหญ่ อ้างว่าวันเด็กพาลูกเที่ยว(ทำดีเมีย)  
วันอาทิตย์ ที่ 20 จะได้ออกทริปกับบังชาย และเพื่อนคาวากระบี่    สรุปได้เที่ยวสองรอบเลยเรา เค้าเรียกว่าคนมีแผนครับ  555555+++

:(  ;D :(
???

thaworn

อ้างจาก: AUDOM E6 เมื่อ มกราคม 08, 2013, 11:00:57 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: thaworn เมื่อ ธันวาคม 16, 2012, 02:35:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: krabi เมื่อ ธันวาคม 15, 2012, 08:11:55 หลังเที่ยง
หลังปีใหม่นี้ใครสนใจจะไปนครบ้างไปเที่ยวน้ำตกที่ลานสกา :( :(

อ้างจาก: krabi เมื่อ ธันวาคม 15, 2012, 08:18:27 หลังเที่ยง
ตอนขากลับเราจะกลับเส้นทางหาดใหญ่ พัทลุง ตรัง นะคับ :( :(

เอาละครับเพื่อนสมาชิกคาวากระบี่ทุกท่าน เตรียมยื่นขอวีซ่ากันไว้เลยครับ
เตรียมรถเตรียมคนให้พร้อม ผมว่าไปกลับ มี 7-8 ร้อยกิโลครับ โหดแท้ทริปบังชาย

แล้วจะไปวันไหนกันดีครับ ผมขอเสนอ อาทิตย์ที่ 20 ครับ ใคร่ว่าวันไหนลองเสนอกันดูครับ ถ้าเป็นไปได้ผมขอตรง
วันอาทิตย์แล้วกันครับ

??? ???

ว่างัยครับทริปนี้ จะเกิดไม่ครับ วันนี้วันที่ 8 แล้ว เหลือเวลาอีก 12 วัน คืบหน้าอย่างไรบ้างแจ้งข่าวด้วยครับ
บังชาย

??? ???

ว่าพรือมั่งบังชาย บังหมานเค้าอาด แล้วโด

hos2524

รายงานตัวคร๊าบ...........
ช่วงนี้งานเยอะ หายหน้า หายตัว หายตูดไปนานเลย กลับมาแล้วน๊ะครับ
บังโหส/Kawasaki Krabi Team

hos2524

บังรักษ์ จะไปเที่ยวหาดใหญ่ ไปวันไหนคร๊าบ....แล้วพาแฟนคนไหนไปคับ 55555........
บังโหส/Kawasaki Krabi Team

krabi

รายงานตัวตอนหัวค้ำๆคราบพี่น้องสบายดีกันทุกคนไม่คราบ ;D ;D
บังชาย / Kawasaki Krabi Team

krabi

เตรียมตัวเตรียมรถกันหรือยังคราบพี่น้องงานนี้จัดเต็มคราบ :( :(

velocity1000cc

สวัสดีปีใหม่ครับชาวคาวากระบี่ทุกท่าน

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

pongc

เข้ามาทักทาย สบายดีทุกท่าน ขอให้มีความสุขกับลูกหลานในวันเด็กแห่งชาติ

vios3455

นาย ณรงค์ สำเส็น 
382 ม1. ต.อ่าวนาง อ.เมือง กระบี่ 81000

krabi

krabi

วันนี้บังรักษ์หายไปใหนสงสัยกำลังจัดหนักแน่เลย :( :(

krabi

thaworn

อ้างจาก: krabi เมื่อ มกราคม 12, 2013, 09:14:52 หลังเที่ยง
วันนี้บังรักษ์หายไปใหนสงสัยกำลังจัดหนักแน่เลย :( :(

รายงายตัวคร๊าบ...........หายไป 3 วัน พาเด็ก ๆ ไปเที่ยวหาดใหญ่มาครับ
มีภาพมาฝากครับ พอมีหลักฐาน เดี๋ยวบังชายเค้าเข้าใจผิดอีก

เข้าใจน๊ะครับบังชาย ว่ารักครอบครับไม่ได้หายไปไหนครับ

??? ???

AUDOM E6

แอบหนีไปเที่ยว เสี่ยงั้น วันหลังบอกด้วยน๊ะครับบังรักษ์
จะได้พาเด็ก (โต) ไปเที่ยวมั่ง 5555.++++
:'(:'(
บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

wat Victor

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

thaworn

maxdrs

แวะมาทักทายคับ บายดีกันทุกคนน่ะ
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

jack-pk

อัพร์ ไซร์ โปร์ อามร์ ก็ งันๆๆ เจ็บมาเยอะๆ

super Tiger

ซ้อนท้ายประธานวัตร แห่งเมืองสุพรรณมา เอาม้า มาฝากบังรักษ์ และสาวก kawasaki กระบี่

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ