Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thaworn

และแล้ว ก็มาถึงและเกิดขึ้น

ด้วยมิตรภาพและใจรัก
คันแรกที่เข้างาน

และแล้ว สมาชิกก็เริ่มมาถึงกัน ตอนประมาณ 11.00 น.
ภาพบรรยากาศในงานครับ

คันสุดท้ายที่มาถึงครับ เพื่อนสมาชิกจากจังหวัดตรัง มีเงาะมาฝากด้วย
สุดยอดครับ รวมเพื่อนสมาชิกที่เข้าร่วมงาน 143 คัน

กองทัพเดินด้วยท้องครับ

เพื่อนสมาชิกแต่ละจังหวัดครับ

บรรยากาศหาดอ่าวนางครับ

CHINWARIT

นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

pongc

pomchelsea

สวัดดีคับ บังชาย บังรักษ์ สมาชิกชาวกระบี่
ขอขอบคุณ ทีมงานกระบี่ครับ ที่ต้อนรับอย่างดี 
:D :D :D :D :D

thaworn

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ ธันวาคม 04, 2012, 12:34:42 ก่อนเที่ยง
สวัดดีคับ บังชาย บังรักษ์ สมาชิกชาวกระบี่
ขอขอบคุณ ทีมงานกระบี่ครับ ที่ต้อนรับอย่างดี 
:D :D :D :D :D
ต้องยกความดีให้บังยุทธและบังชายที่ช่วยกันทำให้งานนี้เกิดขึ้นครับ

pomchelsea

สวัดดีคับ บังชาย บังรักษ์ สมาชิกชาวกระบี่  ??? ???

jacky

kapooklookzaa

วันงานสนุกมากครับรถก็เยอะสวยๆทั้งนั้นเลย +1ทุกท่านครับ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

jacky

jacky

super Tiger

บังรักษสุดยอดเลยครับ สุดยอดๆๆ รถเยอะมากๆ สวยทั้งนั้น
+1 บังรักษ์ และพี่น้อง 2t ชาวใต้ จากน้องเสือ ชมรมอนุรักษ์ 2 จังหวะ(อิสระ) ขอร่วมแสดงความยินดีด้วยที่รวมกันเกือบร้อยเลย

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

thaworn

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ ธันวาคม 05, 2012, 05:38:30 หลังเที่ยง
บังรักษสุดยอดเลยครับ สุดยอดๆๆ รถเยอะมากๆ สวยทั้งนั้น
+1 บังรักษ์ และพี่น้อง 2t ชาวใต้ จากน้องเสือ ชมรมอนุรักษ์ 2 จังหวะ(อิสระ) ขอร่วมแสดงความยินดีด้วยที่รวมกันเกือบร้อยเลย

สวัสดีครับพี่เสือ  รวมแล้ว 143 คันครับ ต้องขอบคุณบังชายกับท่านยูทธและเพื่อนสมาชิกโซนใต้ทุกคน
ทีทำให้งานนี้เกิดขึ้นครับ

thaworn

ขอบคุณครับพี่แจ๊คกี้ เก็บตกมาให้อีกหลายภาพเลย ว่าแต่พี่แจ๊คกี้มีภาพที่ถ่ายรวมกันไม่ครับ รบกวนลงให้ชมหน่อยครับ
พอดีผมอยู่ในภาพด้วยเลยไม่มีในกล่องถ่ายรูปผมครับ

thaworn

jacky

thaworn

ขอบคุณครับพี่แจ็คกี้ สุดยอดครับ
ไม่รู้รถกะบะใคร่สีขาว น่าทุบทิ้งจริง ๆ กีดแรง ต้องถามโกโจ๊กดูแล้ว

:D :D

jacky

AUDOM E6

สวัสดีครับ
ปีนี้กระบี่ ปีหน้าเจอกันที่ไหนดีครับ
บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

hos2524

อ้างจาก: AUDOM E6 เมื่อ ธันวาคม 06, 2012, 04:42:07 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ
ปีนี้กระบี่ ปีหน้าเจอกันที่ไหนดีครับ

สงสัยบังหมานจะติดใจแล้ว ยังไม่ทันไรเลย ถามถึงปีหน้าแล้ว
บังโหส/Kawasaki Krabi Team

krabi

บังชาย / Kawasaki Krabi Team