Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

AUDOM E6

เข้ามาดูแลบ้าน ก่อนไปทำงาน
สวัสดีครับ เพื่อนสมาชิกทีม คาวาซากิ กระบี่ และแขก
ผู้มาเยือนทุกท่าน
บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

krabi

บังชาย / Kawasaki Krabi Team

krabi

thaworn

อ้างจาก: AUDOM E6 เมื่อ พฤศจิกายน 15, 2012, 08:12:50 ก่อนเที่ยง
เข้ามาดูแลบ้าน ก่อนไปทำงาน
สวัสดีครับ เพื่อนสมาชิกทีม คาวาซากิ กระบี่ และแขก
ผู้มาเยือนทุกท่าน

สวัสดีครับบังหมาน

อ้างจาก: krabi เมื่อ พฤศจิกายน 15, 2012, 08:32:59 ก่อนเที่ยง
ดีคับสาวกคาวาทุกท่าน :( :( :(

รายงานตัวครับบังชาย วันที่ 2 นี้ว่างัยครับได้ข่าวมีเสื้อทริปขายดัวย จองตัวหนึ่งครับบังชาย

krabi

krabi

บังรักษ์ วันที่ 2 คงจะชัดเจนมั้งเดียวจะบอกอีกที ;D

krabi

บังรักษ์หูไวตาไวจริงๆไปรู้มาจากใหนหลาวว่ามีเสื้อเร็วจริงๆ :(

krabi

ใส่เบอร์ไรบังรักษ์เดียวจัดไว้ให้ >:( >:(

ko- tong

krabi

บังรักษ์วันอาทิตย์ที่ 18 ไปเที่ยวงานปาร์ตี้ 2t ที่สงขลากันไม่ ;D ;D

krabi

ไปไม่ไปไม่ตอบด้วยด่วนเลยบังรักษ์ :(

krabi

thaworn

อ้างจาก: krabi เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2012, 08:25:52 ก่อนเที่ยง
ใส่เบอร์ไรบังรักษ์เดียวจัดไว้ให้ >:( >:(

เบอร์ M ครับ บังชาย จองตัวนึ่ง

thaworn

อ้างจาก: krabi เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2012, 12:36:56 หลังเที่ยง
ไปไม่ไปไม่ตอบด้วยด่วนเลยบังรักษ์ :(

อยากไปเหมือนกันครับบังชาย แต่คงไปไม่ได้ เพาะอาทิตย์นี้มีแขกกรุ๊ป โดย CANCEL  วันหยุดครับ
ไว้โอกาศหน้าเจอกันครับ
:P ???

krabi

krabi

แจ้งเพื่อนสมาชิก KAWASAKI KRABI TEAM ทุกคน เรื่องเปลี่ยนแปลง
วันมิตติ้ง จากคืนวันจันทร์เป็นคืนวันอาทิตย์ครับ เริ่มตั้งแต่คืนวันอาทิตย์ที่
18 พฤศจิกายนครับผม  รายละเอียดเพิ่มเติมและเหตุผลในการเปลี่ยน
ติดต่อบังชายครับ
0810782807
??? ???

thaworn

อ้างจาก: krabi เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2012, 09:34:14 ก่อนเที่ยง
แจ้งเพื่อนสมาชิก KAWASAKI KRABI TEAM ทุกคน เรื่องเปลี่ยนแปลง
วันมิตติ้ง จากคืนวันจันทร์เป็นคืนวันอาทิตย์ครับ เริ่มตั้งแต่คืนวันอาทิตย์ที่
18 พฤศจิกายนครับผม  รายละเอียดเพิ่มเติมและเหตุผลในการเปลี่ยน
0810782807
??? ???

ตามนั้นครับบังชาย

pomchelsea

AUDOM E6

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 12:51:32 ก่อนเที่ยง
สวัสดีสมาชิก KAWASAKI KRABI TEAM ครับ ทุกท่าน

สวัสดีครับพี่ป้อม

อ้างจาก: krabi เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2012, 09:34:14 ก่อนเที่ยง
0810782807
??? ???

รับทราบครับ ว่าแต่เหตุผลในการเปลี่ยนมันต้องแก้ที่สมาชิกกลุ่มเราหรือเปล่าครับ
หรือยังงัย ตอนนี้รู้สึกว่าพวก ลูกเสือ กำลังจับตาดูกลุ่ม 2T อยู่ครับ

AUDOM E6

วันอาทิตย์ที่ผ่านมาใคร ออกไปกินกาแฟกันมั้งครับ ขอดูหลักฐานหน่อย