Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thaworn

เอาเลยท่านรงค์ รอยลโฉมด้วยคน ครับ

ko- tong

pomchelsea

สวัดดีครับ+1 บังรักษ์ บังชาย และสาวกคาวาทุกๆท่านครับ
ช่วงนี้งานยุ่งๆคับบังรักษ์แขกมากเลยคับ

thaworn

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ ตุลาคม 03, 2012, 07:59:47 หลังเที่ยง
มาทักทายพี่น้องกระบี่คับ

สวัสดีครับโกต๋อง หายหน้าไปหลายวันเลยน๊ะครับ  ตื่นแต่หัวรุ่นเลยน๊ะครับ  ทำงานอะไรครับเนี่ย แกะสลักไม้ยืนต้นเหมือนผม
หรือเปล่าครับ โกต๋อง

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ ตุลาคม 04, 2012, 12:57:57 ก่อนเที่ยง
สวัดดีครับ+1 บังรักษ์ บังชาย และสาวกคาวาทุกๆท่านครับ
ช่วงนี้งานยุ่งๆคับบังรักษ์แขกมากเลยคับ

สวัสดีครับ พี่ป้อม ตื่นแต่เช้าเหมือนกันเลยครับ

+ 1 ม้า โกต๋อง พี่ป้อมครับ

nakares

ko- tong

สวัสดีคับบังรักษ์ ทำฟาร์มไก่ไข่ช่วงนี้งานเยอะอยู่แต่บนรถไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาคับ

krabi

สวัดดียามดึกๆคับพี่น้องคาวาทุกท่าน ;D
บังชาย / Kawasaki Krabi Team

krabi

และแขกผู้มาเยือนทุกท่านคับสบายดีกันไม่ค้บ :(

CHINWARIT

สวัสดีครับ แวะทักทายตอนดึกๆครับ บังชาย บังรักษ์ และทุกๆท่านครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

krabi

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ ตุลาคม 04, 2012, 10:31:09 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ แวะทักทายตอนดึกๆครับ บังชาย บังรักษ์ และทุกๆท่านครับ

สวัสดีครับ ท่านเชาวริท สบายดีน๊ะครับ นอนดึกจังไปไหนมาครับ

nakares

สวัดดีเช้าๆครับสาวกคาวากระบี่ทุกๆท่าน

thaworn

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ ตุลาคม 04, 2012, 10:31:09 หลังเที่ยง

สวัสดีครับท่าน เชาวริท 

อ้างจาก: nakares เมื่อ ตุลาคม 05, 2012, 08:06:17 ก่อนเที่ยง
สวัดดีเช้าๆครับสาวกคาวากระบี่ทุกๆท่าน

สวัสดีครับท่าน  นเรศ

มากันแต่เช้าเลยยินดีต้อนรับครับ

thaworn

อ้างจาก: krabi เมื่อ ตุลาคม 04, 2012, 09:13:13 หลังเที่ยง
สวัดดียามดึกๆคับพี่น้องคาวาทุกท่าน ;D

สวัสดีครับบังชาย เซ่ง เด่  ไปเที่ยวพัทลุงกันม่าย

krabi

krabi

AUDOM E6

จัดหนักเลยครับ บังชาย เร็ว ๆ นี้
บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

AUDOM E6

บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

thaworn

อ้างจาก: krabi เมื่อ ตุลาคม 05, 2012, 02:15:00 หลังเที่ยง
จะไปจิงมัยบังรักษ์ ;D

จริงแหละ บังชาย เห็นมัยบังหมานเยื่อน แรงแล้วโด่ ดูช่วงแดดออกหีด ไปแต่ ตี 5 หัวรุ่ง ขาหลบ
จะได้ไม่ทันค่ำ กลางคืนขี่รถยากแรง คนแก่แลทางไม่คอยเห็น

??? ???

thaworn

กระบี่บ้านเรา

krabi