Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kob2554

อ้างจาก: AUDOM E6 เมื่อ กันยายน 26, 2012, 08:33:08 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ko- tong เมื่อ กันยายน 25, 2012, 06:18:06 หลังเที่ยง
อุ้ย!จะไหวไม่นี้
อ้างจาก: hos2524 เมื่อ กันยายน 25, 2012, 10:55:28 ก่อนเที่ยง
ดูอากาศแล้ววันที่30 นี้น้าจะเปียกกันแน่นอน :)

ผมว่าถ้ามันตกหนักจริง ๆ ก็ไม่สนุกเหมือนกันน๊ะครับ เป็นห่วงเรื่องความปลอดภัยในการเดินทางด้วย

เลื่อนวันดีไหม เพื่อความสนุกเที่ยวไหม

id2524

บ้านนี้ไปไหนกันหมดนิ ฝนตกแบบนี้ สงสัย หลับยามหล่าว อิอิ

id2524

เเจ้งผลการประชุม ครม. ว่าด้วยเรื่องทริป 30 กันยาครับ อิอิ

เนื่องด้วยหลายวันมานี้ มีฝนตกหนักตลอด ทั้งที่กระบี่เเละจังหวัดไกล้เคียง

ทำให้เป็นอุปสรรคในการเดินทางของ พี่ น้อง สมาชิคที่จะมาร่วมทริปนี้

ทางทีมงานผู้จัดเลยได้ลงความเห็นกันว่า จะขอเลื่อนวัน เวลา ออกไปก่อน

แล้วทางทีมงานผู้จัด จะเเจ้งรายละเอียด วัน เวลา อีกที

ขออภัยทาง พี่ น้องสมาชิกทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ยุทธ.....

CHINWARIT

นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

krabi

บังชาย / Kawasaki Krabi Team

krabi

krabi

ขอแจ้งข่าววันที่ 30 กันยายน ได้ประชุม ครม แล้วว่ามีมติเป็นเอกฉันว่าขอเลื่อน เป็นเดือนหน้า ฝน ฟ้าไม่อำนวยเลย  ;D 

krabi

จะแจ้งวันและเวลาอีกทีในเดือนหน้า ;D

krabi

thaworn

thaworn

อ้างจาก: krabi เมื่อ กันยายน 27, 2012, 09:07:33 ก่อนเที่ยง
ขอแจ้งข่าววันที่ 30 กันยายน ได้ประชุม ครม แล้วว่ามีมติเป็นเอกฉันว่าขอเลื่อน เป็นเดือนหน้า ฝน ฟ้าไม่อำนวยเลย  ;D 

รับทราบครับ บังชาย แต่ก็เสียดายเหมือนกันเนอะ

pomchelsea

ดีครับ บังรักษ์และทีมงานคาวา ทุกๆท่าน

ment2007

อ้างจาก: thaworn เมื่อ กันยายน 27, 2012, 11:45:47 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: krabi เมื่อ กันยายน 27, 2012, 09:07:33 ก่อนเที่ยง
ขอแจ้งข่าววันที่ 30 กันยายน ได้ประชุม ครม แล้วว่ามีมติเป็นเอกฉันว่าขอเลื่อน เป็นเดือนหน้า ฝน ฟ้าไม่อำนวยเลย  ;D  

รับทราบครับ บังชาย แต่ก็เสียดายเหมือนกันเนอะ
ตามนั่นคับ บังชาย อย่างที่คุยกัน  รอวันฟ้าใส เด๋วผทค่อยโทรหาอีกทีคับว่าจะเอางัย  ???
...........................................
บังรักษ์ ไม่ต้องเสียดาย ให้อากาศดี เจอกันแน่นอนคับ
ตอนนี้โรคเลื่อนไปก่อน เกรงความปลอดภัยในการเดินทางผู้มาเยือน
ผมเองก็เตรียมพร้อม สติกเกอร์ภาคใต้ไว้แล้ว

บายดีกันนะคับ บังรักษ์ บังชาย ยุทธด้วย ที่ประสานงานกัน  ???

thaworn

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ กันยายน 27, 2012, 01:57:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: thaworn เมื่อ กันยายน 27, 2012, 11:45:47 ก่อนเที่ยง
ขอแจ้งข่าววันที่ 30 กันยายน ได้ประชุม ครม แล้วว่ามีมติเป็นเอกฉันว่าขอเลื่อน เป็นเดือนหน้า ฝน ฟ้าไม่อำนวยเลย  ;D  

ตามนั่นคับ บังชาย อย่างที่คุยกัน  รอวันฟ้าใส เด๋วผทค่อยโทรหาอีกทีคับว่าจะเอางัย  ???
...........................................
บังรักษ์ ไม่ต้องเสียดาย ให้อากาศดี เจอกันแน่นอนคับ
ตอนนี้โรคเลื่อนไปก่อน เกรงความปลอดภัยในการเดินทางผู้มาเยือน
ผมเองก็เตรียมพร้อม สติกเกอร์ภาคใต้ไว้แล้ว

บายดีกันนะคับ บังรักษ์ บังชาย ยุทธด้วย ที่ประสานงานกัน  ???

สบายดีครับ พี่เม้น หวังว่าคงจะได้เจอกันเร็ว ๆ นี้ครับ

nakares

thaworn

pomchelsea

สวัสดีครับบังรักษ์และทีมงานคาวา ทุกๆท่านหวังว่าคงจะได้เจอกันเร็ว ๆ นี้ครับ

thaworn

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ กันยายน 28, 2012, 12:44:15 หลังเที่ยง
สวัสดีครับบังรักษ์และทีมงานคาวา ทุกๆท่านหวังว่าคงจะได้เจอกันเร็ว ๆ นี้ครับ

สวัสดีครับพี่ป้อม วันนี้เริ่มเจอแดดแล้วครับ เริ่มมีความหวังแล้ว

vios3455

นาย ณรงค์ สำเส็น 
382 ม1. ต.อ่าวนาง อ.เมือง กระบี่ 81000

nakares

ทักทายยาทเช้าๆ อีกวันครับ บังรักษ์ บังชาย และสาวกคาวาทุกๆท่าน