Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakares

สวัดดีตอนเช้าครับ  เห็นรูปแล้วบายใจมากครับ

id2524

เสียดายมากเลย ไม่ได้ไปด้วย พอดีติดภาระกิจครับ

ทริปหน้า จะพยายามนะบังรักษ์นะ อิอิ

thaworn

อ้างจาก: ืnakares เมื่อ สิงหาคม 27, 2012, 08:05:52 ก่อนเที่ยง
สวัดดีตอนเช้าครับ  เห็นรูปแล้วบายใจมากครับ

ขอบคุณมากครับท่านนเรศ

อ้างจาก: id2524 เมื่อ สิงหาคม 27, 2012, 08:35:36 ก่อนเที่ยง
เสียดายมากเลย ไม่ได้ไปด้วย พอดีติดภาระกิจครับ

ทริปหน้า จะพยายามนะบังรักษ์นะ อิอิ

ว่าง ๆ เมื่อไหร่เจอกันครับยุทธ (ได้ข่าว แว่ว ๆ บังชายบอกทริปหน้าเกาะสมุยครับ เห็นบอกมีค้างคืน โอแย่ละ จะขอวีซ่ากันยังงัยละครับเนีย)

thaworn

อ้างจาก: thaworn เมื่อ สิงหาคม 27, 2012, 06:05:40 ก่อนเที่ยง
ทริปนี้ ไปเที่ยวเกาะลันตากันมาครับ ใก้ล ๆ บ้าน ระยะทางไปกลับ จากอ่าวนาง 265 กิโลเมตร ใช้เวลาพอสมควร ทั้งสภาพอากาศ
การสัญจร ที่ต้องข้ามแพถึง 2 แพ บวกกับพื้นผิวถนนบนเกาะลันตา ครับ นำภาพมาลงให้เพื่อน สมาชิกได้ชมกันครับ

จอดเติมน้ำมันปั้มบางจากก่อนเข้าแยกไปลันตาครับ

รอขึ้นแพ จากท่าหิน สู่ เกาะลันตาน้อยครับ

ขึ้นแพกันแล้วครับ เดินทางจากท่าหินสู่เกาะลันตาน้อยครับ

รอขึ้นแพจากเกาะลันตาน้อย ไป เกาะลันตาใหญ่ครับ

ภาพบรรยากาศบนเกาะลันตาครับ

จอดพักรถพักคน ที่เกาะลันตาใหญ่ครับ

หาดพระแอะครับ

นี้ก็อีกหาดหนึ่งไม่ทราบชื่อหาดครับ ใก้ลปลายแหลมเกาะลันตา

แวะเยี่ยมบ้านเพื่อนสมาชิกที่เกาะลันตาครับ คนแรก ครับ

บ้านเพื่อนสมาชิกคนที่สองครับ

ภาพนี้แบบ สบาย สบายครับ

เพื่อนสมาชิกคาวาซากิ กระบี่ คนไหนมีภาพเพิ่มเติมช่วยกันเอามาลงให้ชมหน่วยครับ

ขอบคุณครับ ทริปหน้าเจอกัน ได้ข่าวแว่ว ๆ  ทริปหน้าเกาะสมุยครับ บังชายบอกมีค้างคืนด้วย เตรียมขอวีซ่ากันไว้น๊ะครับ

thaworn

เมื่อว่าน ฝนไม่ตก หยุดให้ออกทริป เจอขากลับนิดเดียววั นนี้เอาแต่เช้าเลย โชคดีจัง

:( :(

ment2007

อ้างจาก: id2524 เมื่อ สิงหาคม 27, 2012, 08:35:36 ก่อนเที่ยง

อ้างจาก: thaworn เมื่อ สิงหาคม 27, 2012, 10:53:27 ก่อนเที่ยง
เมื่อว่าน ฝนไม่ตก หยุดให้ออกทริป เจอขากลับนิดเดียววั นนี้เอาแต่เช้าเลย โชคดีจัง

เกาะลันตาสวยจัง นานแล้วไม่ได้ไป
บายดีนะบัง ชาย บัง รักษ์ บังยุทธ
ส่วนผมไม่ค่อยบาย อิอิ งานเข้า

thaworn

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ สิงหาคม 27, 2012, 12:49:00 หลังเที่ยง

อ้างจาก: thaworn เมื่อ สิงหาคม 27, 2012, 10:53:27 ก่อนเที่ยง

เกาะลันตาสวยจัง นานแล้วไม่ได้ไป
บายดีนะบัง ชาย บัง รักษ์ บังยุทธ
ส่วนผมไม่ค่อยบาย อิอิ งานเข้า

สวัสดีครับ พี่เม้น สบายดีกันทุกคนครับ จะมีปัญหาบ้านก็ตอนปลายเดือนครับ ไม่รู้ว่าบิลมาจากไหน เยอะเหลือเกิน  กรรม 5555...
เกาะลันตาไม่ได้มานานแล้วใช่ไม่ครับ จัดมาครับ เดียวตั้งรับครับ

??? ???

vios3455

น่าอิจฉาจัง ครับผม ช่วงนี้ลาไม่ได้เลย กรมของเรา :( :( :( :(

นาย ณรงค์ สำเส็น 
382 ม1. ต.อ่าวนาง อ.เมือง กระบี่ 81000

pomchelsea

สวัสดีครับบัง ชาย บัง รักษ์ สมาชิกคาวาซากิ กระบี่ ทริปเกาะลันตารูปสวยตับ

jacky

maxdrs

สวัสดีบังรักษ์และทีมงานคาวากะบี่ รวมถึงผู้มาเยื่อนทุกๆท่านคับ +1ตามธรรมเนียม

เอารูปรถคันใหม่มาฝากคับ

วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

CHINWARIT

รูปสวยครับรถสวย คนก็เท่
ปล.+1 ครับผม
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

id2524

อ้างจาก: AUDOM E6 เมื่อ สิงหาคม 25, 2012, 03:49:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: id2524 เมื่อ สิงหาคม 25, 2012, 09:00:54 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: AUDOM E6 เมื่อ สิงหาคม 25, 2012, 08:19:57 ก่อนเที่ยง
วันนี้ กระบี่ฝนยังไม่ตก แต่ครึ้มมาเชียว สงสัยคงจะไม่รอด เปียกตามเคย
:) :) :)

สวัสดีครับ บังหมาน คุ้นๆว่าวันก่อนเจอกันที่ ร้านเกม พี่หนุ่ย ที่รับทำทะเบียนด้วย ชิมิ

หากจำผิด ขออภัย แหะๆๆๆๆๆ

ที่นาหัวนอนหรือเปล่าครับ ถ้าใช่ถูกต้องแล้วครับ

ครับ ช่ายเเร้ว อิอิ

thaworn

อ้างจาก: maxdrs เมื่อ สิงหาคม 27, 2012, 05:21:57 หลังเที่ยง
สวัสดีบังรักษ์และทีมงานคาวากะบี่ รวมถึงผู้มาเยื่อนทุกๆท่านคับ +1ตามธรรมเนียม

เอารูปรถคันใหม่มาฝากคับ

รถสวยครับท่านมะ +1 ม้า ครับ

thaworn

อ้างจาก: vios3455 เมื่อ สิงหาคม 27, 2012, 01:45:38 หลังเที่ยง
น่าอิจฉาจัง ครับผม ช่วงนี้ลาไม่ได้เลย กรมของเรา :( :( :( :(

ทริปหน้าเจอกันครับรงด์

nakares

สวัดดีตอนเช้าครับ

สุดยอดเลยครับ

vios3455

นาย ณรงค์ สำเส็น 
382 ม1. ต.อ่าวนาง อ.เมือง กระบี่ 81000

AUDOM E6

สวัสดีครับ เพื่อนสมาชิกคาวากระบี่ และแขกผู้มาเยือนทุกท่านครับ
บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

AUDOM E6

ทริปเกาะลันตาเป็นทริปแรกที่ได้เข้าร่วมครับ สนุกมากครับ สงสัยต้องให้บังชาย บังรักษ์ จัดบ่อย ๆ แล้วครับ

AUDOM E6