Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pomchelsea

สวัสดีครับ บังชาย บังรักษ์ บังหมาน บังโหส  และทีมงานคาวากระบี่ทุกท่านครับ
:D :D

surasak somprasong

nakares

สวัดดีด้วยคนครับ บังรักษ์ บังชาย บังโหส และสาวกคาว่าทุกท่าน

CHINWARIT

อ้างจาก: ืnakares เมื่อ สิงหาคม 23, 2012, 08:08:00 ก่อนเที่ยง
สวัดดีด้วยคนครับ บังรักษ์ บังชาย บังโหส และสาวกคาว่าทุกท่าน
ตามนเรศมาติดต่อครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

thaworn

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ สิงหาคม 23, 2012, 03:36:32 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ บังชาย บังรักษ์ บังหมาน บังโหส  และทีมงานคาวากระบี่ทุกท่านครับ
:D :D

สวัสดีครับ พี่ป้อม ภูเก็ต เป็นงัยมั้งครับ ได้ข่าวมีน้ำท่วมด้วย

อ้างจาก: surasak somprasong เมื่อ สิงหาคม 23, 2012, 05:46:02 ก่อนเที่ยง
สวัสดียามเช้าคับทุกๆท่าน

สวัสดีครับท่าน สบายดีมัยครับ

อ้างจาก: ืnakares เมื่อ สิงหาคม 23, 2012, 08:08:00 ก่อนเที่ยง

สวัสดีครับ ท่านนเรศ แถวบ้านพี่ฝนตกมัยครับ บ้านผมตกจัง

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ สิงหาคม 23, 2012, 08:10:43 ก่อนเที่ยง
ตามนเรศมาติดต่อครับ

สวัสดีครับท่าน ริท  สบายดีน๊ะครับ

+ 1 ม้า แขกที่มาเยือนครับ

thaworn

สงสัย วันอาทิตย์ จะกินแห้ว อดเที่ยวเกาะลันตา เพาะดูท่าน้องฝนจะขอตามไปด้วย เซง..........
  :) :) ::) ::) :P :P

hos2524

บังรักมีเสื้อฝนแล้วมายวันอาทิตย์นี้คงได้ใช้ :(
บังโหส/Kawasaki Krabi Team

hos2524

สถานการณ์วันอาทิตย์นี้ผ่านมายบริษัท :)

hos2524

หลับฝันดีราตรีสวัดทีมงาน150ทุกคน ::)

hos2524

สวัดดีครับ 

pomchelsea

:) :) :) :) :) :P :P :P
ขอบคุณคับบังรักษ์ตอนนี้เหตุการณ์ปกติแล้วและปลอดภัยทุกท่านคับ

AUDOM E6

สวัสดีครับ รายงานตัวตอนเช้า ก่อนไปทำงานครับ
บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

AUDOM E6

สวัสดีครับ พี่ป้อม และแขกผู้มาเยือนทุกท่านครับ ยินดีต้อนรับครับ

AUDOM E6

วันอาทิตย์  สรุปแล้วจะเอากันอย่างงัยครับ รบกวนทางทีมงานช่วยยืนยันด้วยครับ
ความเห็นของผมถ้าฝนตกหนัก ก็ยกยอดไปวันอื่นดีกว่าครับ

Porl ZuZaa!!

ปาณิสรา.  อุตสาหะ.  478-2-40036-9  กสิกรไทย สาขาย่อย  ลาดหลุมแก้ว 089-8885143

krabi

สวัสดี ครับ สาวกคาวา ทุกท่าน วันนี้มากันพร้อมหน้าเลยน๊ะครับ บังรักษ์ บังหมาน บังโหส เข้ามาลุ่นไปเกาะลันตากันเหรอครับ
บังชาย / Kawasaki Krabi Team

krabi

อ้างจาก: Porl ZuZaa!! เมื่อ สิงหาคม 24, 2012, 05:59:55 ก่อนเที่ยง
สวัสดีสาวกkawa. เหมือนกันครับ

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ สาวกคาวา เหมือนกัน  แต่ของท่านโหสสุด ๆ ครับ ว่าแต่ท่าน อยู่ห้องไหนโซนไหนหรือครับ วันหน้าจะ
ได้เข้าไปทักทายบ้าง
:D ??? ???

krabi

อ้างจาก: thaworn เมื่อ สิงหาคม 20, 2012, 06:19:33 ก่อนเที่ยง
รูปมิตติ้งย่อย วันฮารีรายอ ครับ พอได้คุยกันประสาคนรัก 2T
ณ.หาดคลองแห้งอ่าวนางครับ

คืนวันจันทร์มีมิตติ้งน๊ะครับ เจอกัน 20.30 น.ปั้มปตท.ไสไทยครับ

รูปสวยดีครับบังรักษ์เพิ่งจะได้เข้ามาดูพอดีช่วงนี้ยุ่ง ๆ  ไม่ค่อยได้เข้ามา
ขอบคุณบังรักษ์ ที่ช่วยนำภาพมาลงให้สมาชิกในทีมได้ดูอยู่เสมอ

thaworn

สวัสดีครับ ทุกคนวันนี้มากันเพียบเลยครับ บังชายไปไหนมาเพิ่งจะได้เข้ามาดูรูปหรือครับ
สงสัยมั่วแต่เข้าเวฟ อื่นอยู่แน่เลย  18++++ 5555...

thaworn

วันนี้ฝนตกทั้งวัน ไมได้ไปไหนเลย เซงโคตร.....
:) :) :) :)