Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thaworn

อ้างจาก: ืnakares เมื่อ สิงหาคม 14, 2012, 08:08:17 ก่อนเที่ยง
สวัดดีเช้า  สาวกคาวากระบี่ทีม  ครับ  

สวัสดีครับ ท่านนเรศ

อ้างจาก: maxdrs เมื่อ สิงหาคม 14, 2012, 09:11:59 ก่อนเที่ยง
แวะมาเยี่ยมตอนสายๆคับ.....

สวัสดีครับท่านมะ หายป๋วยแล้วน๊ะครับ

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ สิงหาคม 13, 2012, 11:22:10 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ บังชาย บังรักษ์ บังหมาน บังโหส  และทีมงานคาวากระบี่ทุกท่านครับ

สวัสดีครับพี่ป้อม

ขอบคุณทุกคนที่แวะมาครับ
+1 ม้าแขกที่มาเยี่ยมครับ ท่านนเรศ (ทีมหาดใหญ่),ท่านมะ(ทีมปัตตานี), ท่านป้อม(ทีมภูเก็ต)

thaworn

อ้างจาก: hos2524 เมื่อ สิงหาคม 14, 2012, 07:45:36 ก่อนเที่ยง
รูปมิตติ้งเมื่อคืนครับ มิตติ้งนี้บังรักษ์ติดธุระเลยต้องรับหน้าที่แทนครับ ได้รูปมานิดหน่อย มัวแต่ดู สา.. เยอะไปหน่อยครับ
:'(

พอได้มีหลักฐานว่ายังมีมิตติ้งกันอยู่ ทุกจันทร์ครับ มากบ้าง น้อยบ้าง ตามประสาทีม ที่มีภาระทางครอบครัวครับ
ขอบคุณที่แวะเข้ามาห้องนี้ครับ
??? ???

แฮ  แฮ มิตติ้งนี้ไม่ได้เข้าร่วมครับ พอดีติดธุระ ขอบคุณท่านโหส ที่ถ่านรูปมาให้ดูครับ

ment2007

ทักทายคับ บังชาย บังรักษ์ ทีมกระบี่ ทุกคนบายดีกันนะ
ส่วนผมไม่ค่อยว่างเลยคับ

thaworn

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ สิงหาคม 14, 2012, 12:49:58 หลังเที่ยง
ทักทายคับ บังชาย บังรักษ์ ทีมกระบี่ ทุกคนบายดีกันนะ

สวัสดีครับพี่เม้น สบายดีน๊ะครับ

pomchelsea

สวัสดีครับ บังชาย บังรักษ์ บังหมาน บังโหส  และทีมงานคาวากระบี่ทุกท่านครับ
ทีมงานชัดเจน+1แรงม้าทุกท่านคับ

krabi

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ สิงหาคม 14, 2012, 09:10:34 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ บังชาย บังรักษ์ บังหมาน บังโหส  และทีมงานคาวากระบี่ทุกท่านครับ
ทีมงานชัดเจน+1แรงม้าทุกท่านคับ

สวัสดีครับ พี่ป้อม ทางทีมงานภูเก็ต เป็นงัยบ้างครับสบายดีกันมัย ได้ข่าวจะมีมิตติ้งใหญ่หรือครับ เก็บภาพมาให้ดูด้วยน๊ะครับ
บังชาย / Kawasaki Krabi Team

krabi

สวัสดีครับ เพื่อนสมาชิกทีม คาวากระบี่
มิตติ้งที่ผ่านมาหายหน้ากันไปเยอะเลยน๊ะครับทั้ง
ท่านชิ ท่านรักษ์ ท่านหมาน ท่านไลท์ ท่านยิส ท่านหยา และ อีกหลายคนที่ไม่ได้เอ๋ยชื่อ
สงสัยเก็บแรงไว้ออกทริปหลังถือศีลอดกันใช่มัยครับ  อย่าลืมขอ วีซ่า กับบ้านเล็ก บ้านใหญ่
กันไว้เลยน๊ะครับ

krabi

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ สิงหาคม 14, 2012, 12:49:58 หลังเที่ยง

สวัสดีครับ พี่เม้น

ทางทีมงานตรังสบายดีกันน๊ะครับ ทริป พัทลุง สุดยอดครับ

thaworn

อ้างจาก: krabi เมื่อ สิงหาคม 15, 2012, 07:10:48 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ เพื่อนสมาชิกทีม คาวากระบี่
มิตติ้งที่ผ่านมาหายหน้ากันไปเยอะเลยน๊ะครับทั้ง
ท่านชิ ท่านรักษ์ ท่านหมาน ท่านไลท์ ท่านยิส ท่านหยา และ อีกหลายคนที่ไม่ได้เอ๋ยชื่อ
สงสัยเก็บแรงไว้ออกทริปหลังถือศีลอดกันใช่มัยครับ  อย่าลืมขอ วีซ่า กับบ้านเล็ก บ้านใหญ่
กันไว้เลยน๊ะครับ

วันนี้ บังชายมาแต่เช้าเลย หรือยังไม่กลับเข้าบ้านละครับ
เรื่องวีซ่า ของผมไม่ต้องขอครับ ของผมมีแบบตลอดชีพ 555++....

thaworn

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ สิงหาคม 14, 2012, 09:10:34 หลังเที่ยง

สวัสดีครับ พี่ป้อม พี่ ๆ ทีมงานภูเก็ตสบายดีกันน๊ะครับ
+1 ม้าคีนให้พี่ป้อมแทนคำขอบคุณครับ

nakares

super Tiger

นานๆมาที สาวก kawasaki สวัสดีครับ
+1 ทุกๆท่าน

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

CHINWARIT

มาดูครับ บ้านนี้เขาทำอะไรกัน ส่วนผมอู้งานมาเล่นครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

thaworn

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ สิงหาคม 15, 2012, 10:55:41 ก่อนเที่ยง
นานๆมาที สาวก kawasaki สวัสดีครับ
+1 ทุกๆท่าน

สวัสดีครับพี่เสือ สบายดีน๊ะครับ หายหน้าไปนานเลย + 1 คืนครับ

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ สิงหาคม 15, 2012, 03:32:53 หลังเที่ยง
มาดูครับ บ้านนี้เขาทำอะไรกัน ส่วนผมอู้งานมาเล่นครับ

สวัสดีครับท่านริท แวะมาบ้านผม กระทู้ 999 พอดี เลขสวย ครับ + 1 ม้า เป็นรางวัลล่วงหน้า สำหรับ 1,000 กระทู้ ครับ

maxdrs

แวะมาเยี่ยมตอนค่ำๆชาวคาวากะบี่ทุกท่านคับ
ปล.+1บังรักษ์ จะได้ครบ100ม้าพอดี อิอิ......
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

thaworn

อ้างจาก: maxdrs เมื่อ สิงหาคม 15, 2012, 08:33:17 หลังเที่ยง
แวะมาเยี่ยมตอนค่ำๆชาวคาวากะบี่ทุกท่านคับ
ปล.+1บังรักษ์ จะได้ครบ100ม้าพอดี อิอิ......

สวัสดีครับ ท่านมะ ขอบคุณสำหรับม้า ตัว ที่ 100 ครับ

nakares

สวัดดีตอนเช้าครับ บังรักษ์ บังชายและสาวกคาวากระบี่

yoshi

แวะมาเยี่ยม คาวากระบี่ บายดีกันนะคร้าบบบบบ

AUDOM E6

สวัสดีครับ เพื่อนสมาชิกคาวา กระบี่และแขกผู้มาเยื่อนทุกท่านครับ
บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

AUDOM E6

บังหมาน /Kawasaki Krabi Team