Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

AUDOM E6

บังรักษ์ บังโหส บังชิ ไม่ไปมิตติ้ง สักคนเลยหรือ อุตสาคอยนะเนี่ย กะว่ามิตติ้งนี้จะชวน
บังไทล์ บังหยา บังยิส ออกงานด้วย เห็นรถเสร็จก้นหมดแล้ว เสียดายจัง
บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

hos2524

เมื่อคืน แก่บวชเสร็จ ปวดท้องนอนพักผ่อนเลยไม่ได้ออกไปมิตติ้งครับ วันจันทร์หน้าเจอกันครับบังหมาน
บังโหส/Kawasaki Krabi Team

hos2524

อ้างจาก: thaworn เมื่อ กรกฎาคม 21, 2012, 04:35:40 หลังเที่ยง

สมาชิก Kawasaki Krabi Team ที่เคยเข้าร่วมมิตติ้งแล้ว รวม 24 คัน 24 คน

บางท่านเปรียนรถกันไปบ้างแล้ว แต่ยังไม่ได้ถ่ายรูปใหม่ครับ

ปรับรูปใหม่ได้แล้วครับบังรักษ์ เปรียนรถ เปลี่ยสีไปหลายคนแล้วครับ

hos2524

pomchelsea

สวัสดีครับช่วงถือศีลอด สมาชิก คาวาซากิ กระบี่ทีม

thaworn

ราตรีสวัสดิ์ ครับ พรุ่งนี้เจอกัน

thaworn

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ กรกฎาคม 24, 2012, 08:36:17 หลังเที่ยง
สวัสดีครับช่วงถือศีลอด สมาชิก คาวาซากิ กระบี่ทีม

สวัสดีครับพี่ป้อม  สบายดีน๊ะครับ

pomchelsea

อ้างจาก: thaworn เมื่อ กรกฎาคม 24, 2012, 08:38:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ กรกฎาคม 24, 2012, 08:36:17 หลังเที่ยง

สวัสดีครับพี่ป้อม  สบายดีน๊ะครับ

สบายดีคับบังรักษ์

Latthachai

อ้างจาก: hos2524 เมื่อ กรกฎาคม 24, 2012, 02:18:18 หลังเที่ยง
อ้างจาก: thaworn เมื่อ กรกฎาคม 21, 2012, 04:35:40 หลังเที่ยง

สมาชิก Kawasaki Krabi Team ที่เคยเข้าร่วมมิตติ้งแล้ว รวม 24 คัน 24 คน

บางท่านเปรียนรถกันไปบ้างแล้ว แต่ยังไม่ได้ถ่ายรูปใหม่ครับ

ปรับรูปใหม่ได้แล้วครับบังรักษ์ เปรียนรถ เปลี่ยสีไปหลายคนแล้วครับ

สวยอย่างแรง คับผม

เจ๋ง ๆ ต้อง 2 stroke...ซุ้มไร้สังกัด..จัดไปดิ...

AUDOM E6

สวัสดีครับ พี่ ลัทธชัย สบายดีน๊ะครับ หายไปหลายวันเลย
รถทำกันพอได้ขับกันครับ

AUDOM E6

บังรักษ์ หาไฟเลี่ยวหน้า สีใสให้คู่1
ขอบคุณล่วงหน้า

thaworn

อ้างจาก: AUDOM E6 เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 07:21:21 ก่อนเที่ยง
บังรักษ์ หาไฟเลี่ยวหน้า สีใสให้คู่1
ขอบคุณล่วงหน้า

รับทราบครับ เดียวลองหาให้ดูในเวป ครับ น่าจะหาได้

maxdrs

แวะมาตอกบัตร กะค่ำ อิอิ...... สวัสดีและ+1ชาวคาวากะบี่ทุกท่านคับ
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

wat Victor

ไม่ได้แวะมาทางโซนนี้นาน สวัสดีทุกท่านครับ เอาม้ามาแจกให้ละกันโทษฐานที่หายไปนาน

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

CHINWARIT

สวัสดีกันอีกครั้งหลังเลิกงาน
ปล.บังรักษ์ฝากเรื่องถังปาดด้วยครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

pomchelsea

สวัสดีครับบังรักษ์ และสมาชิก คาวาซากิ กระบี่ทีม

thaworn

อ้างจาก: maxdrs เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 10:00:15 หลังเที่ยง
แวะมาตอกบัตร กะค่ำ อิอิ...... สวัสดีและ+1ชาวคาวากะบี่ทุกท่านคับ

สวัสดีครับ ท่านมะ
อ้างจาก: wat Victor เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 10:06:22 หลังเที่ยง

ไม่ได้แวะมาทางโซนนี้นาน สวัสดีทุกท่านครับ เอาม้ามาแจกให้ละกันโทษฐานที่หายไปนาน

สวัสดีครับ ท่าน WAT สบายดีน๊ะครับ หายหน้าหายตาไปนานเลย

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 10:37:59 หลังเที่ยง
ปล.บังรักษ์ฝากเรื่องถังปาดด้วยครับ
สวัสดีครับท่านริท เรื่องถังปาด ตอนนี้บังชายไม่มีเหลือเลยครับ ถ้าจะสั่งทำใหม่ ราคาค่อนข้างสูง ติดต่อบังชายครับ 0810782807

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ กรกฎาคม 26, 2012, 01:06:07 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับบังรักษ์ และสมาชิก คาวาซากิ กระบี่ทีม

สวัสดีครับ พี่ป้อม ขอบคุณมากครับที่แวะมา

+ 1 ม้า ทุกท่านที่เอ๋ยชื่อครับ
ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาครับ

krabi

สวัสดีครับ เพื่อนสมาชิกคาวาทุกท่าน
บังชาย / Kawasaki Krabi Team

krabi

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 10:37:59 หลังเที่ยง

สวัสดีครับท่านริท เรื่องถังปาด ทางบังรักษ์ ได้โทรหาแล้วครับ พ่อดีช่วงนี้ยุ่ง ๆ เลยไม่ได้เข้ามาตอบ
ตอนนี้ของผมเองไม่มีเหลือแล้วครับ ถ้าจะเอาจริง ๆ ต้องสั่งทำใหม่ครับ ราคาค่อนข้างสูงน่าจะอยู่ที่ 1800 บาทครับ (ต้องเอาถังไปด้วยครับฺ)
ท่านริทไม่ลองหาในเวปดูครับ เคยเห็นมีขายอยู่น่าจะถูกกว่านี้ครับ
??? ???
บังชาย / Kawasaki Krabi Team

maxdrs

แวะมาเยี่ยมตอนเย็นๆก่อนเปิดบวช......... อิอิ +1แรงม้าให้มีแรงถือศีลอด
ปล.กำลังหาเซอร์มาใช้งานอยู่คับ มีงบ2หมื่นต้นๆ ถ้ามีช่วยๆกันแจ้งข่าวหน่อยคับ
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co