Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

AUDOM E6

มีโลโก้กลุ่มแล้ว เข้าร่วมมิตติ้งแล้ว มีรูปประจำตัวแล้ว ลายเซ็นต์ประจำกลุ่มแล้ว เย้ เป็นสมาชิกกลุ่มเต็มตัวแล้วซิเรา
ขอบคุณทุกท่านครับที่ช่วยดูแลในมิตติ้งแรก
;) :D ???
บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

hos2524

อ้างจาก: thaworn เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 08:38:33 ก่อนเที่ยง
ก่อนอื่นต้องขอแนะนำสมาชิกใหม่ประจำทีม Kawasaki Krabi ครับ
บังหมานครับ

มิตติ้ง ประจำสัปดาห์ครับ 16/7/2555(ทุกคืนวันจันทร์)
รวมตัวปั้ม ปตท.ไสไทยครับ (ขอบคุณท่านเจ้าของปั้มที่กรุณาให้ใช้สถานที่เป็นจุดนัดพบครับ)

ณ.แหล่งแหล่งบันเทิงประจำกลุ่ม(ร้านการแฟหน้าโวคครับ) มาจุดนี้แล้วสบายใจของสวยงายเยอะ  ครับ

เสร็จจากร้านกาแฟรวมตัวกันอีกที ณ.จุดมิตติ้งประจำกลุ่ม สถานีปูดำครับ

เพื่อนสมาชิก Kawasaki Krabi Team ที่เข้าร่วมมิตติ้งครับ

พยายามสือถึงความรักของเพื่อนสมาชิกที่มีให้กันครับ (รบกวนพยายามเข้าใจตามนั้นน๊ะครับ)

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่เข้าร่วมมิตติ้งในครั้งนี้ครับ

สวัสดีครับ เพื่อนสมาชิกคาวา
มิตติ้งแรกเป็นงัยบางครับบังหมาน สนุกมัย
บังโหส/Kawasaki Krabi Team

jacky

thaworn

yoshi

pomchelsea

สวยๆทั้งนั้นเลยทีมงานกระบี่

+1ตากล้อง 

velocity1000cc

เสียดายจังไม่ได้ไปด้วย อิ อิ  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

Latthachai

อ้างจาก: thaworn เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 08:38:33 ก่อนเที่ยง
ก่อนอื่นต้องขอแนะนำสมาชิกใหม่ประจำทีม Kawasaki Krabi ครับ
บังหมานครับ

มิตติ้ง ประจำสัปดาห์ครับ 16/7/2555(ทุกคืนวันจันทร์)
รวมตัวปั้ม ปตท.ไสไทยครับ (ขอบคุณท่านเจ้าของปั้มที่กรุณาให้ใช้สถานที่เป็นจุดนัดพบครับ)

ณ.แหล่งแหล่งบันเทิงประจำกลุ่ม(ร้านการแฟหน้าโวคครับ) มาจุดนี้แล้วสบายใจของสวยงายเยอะ  ครับ

เสร็จจากร้านกาแฟรวมตัวกันอีกที ณ.จุดมิตติ้งประจำกลุ่ม สถานีปูดำครับ

เพื่อนสมาชิก Kawasaki Krabi Team ที่เข้าร่วมมิตติ้งครับ

พยายามสือถึงความรักของเพื่อนสมาชิกที่มีให้กันครับ (รบกวนพยายามเข้าใจตามนั้นน๊ะครับ)

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่เข้าร่วมมิตติ้งในครั้งนี้ครับ

หวัดดีคับ รถสวย ๆ ทั้งนั้นเลยคับ

เจ๋ง ๆ ต้อง 2 stroke...ซุ้มไร้สังกัด..จัดไปดิ...

ko- tong

เข้ามาทักทายพี่น้องกระบี่ รถสวยทุกคันเลยคับ

krabi

สวัสดี ครับท่าน

ท่านลัทธชัย
โกต๋อง

ขอบคุณมากครับที่มาทักทาย
??? ???
บังชาย / Kawasaki Krabi Team

Latthachai

อ้างจาก: krabi เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 08:16:14 หลังเที่ยง
สวัสดี ครับท่าน

ท่านลัทธชัย
โกต๋อง

ขอบคุณมากครับที่มาทักทาย
??? ???

คับผม :D :D :D

เจ๋ง ๆ ต้อง 2 stroke...ซุ้มไร้สังกัด..จัดไปดิ...

CHINWARIT

สุดยอดจริงๆครับ กับ (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)  :D
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

AUDOM E6

สวัสดีครับ  เพื่อนสมาชิกคาวาซากิ กระบี่และแขกผู้มาเยือนทุกคน
วันนี้มาแต่เช้าเพราะตอนกลางวันติดงานครับ
บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

hos2524

บังหมานมาแต่เช้าเลย สงสัยเริ่มติดใจแล้ว มิตติ้งอาทิตย์ละ 2 ครั้งดีมัย (สงสัยคงต้องหาที่อยู่ใหม่)
แม่คุณที่บ้านคงตัดงบประมาณหมดแน่เลย
:P :P
บังโหส/Kawasaki Krabi Team

maxdrs

มาแลรถงามๆชาวกะบี่คับ สวัสดีตอนสายๆ  +1ทุกท่านแทนความคิดถึง......
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

velocity1000cc

ตามลุงมะมาครับ อิ อิ  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ  สบายดีทุกท่านนะครับ คาวา กระบี่

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

id2524

สวัสดีครับ บังทุกท่าน อิอิ

รถเพียบเลย เด๋วจะหาโอกาสไปแจมนะคร้าบบบบบ

ตอนนี้ ทำหน้าที่ พ่อลูกอ่อนไปก่อน แหะๆๆๆๆๆๆๆ

thaworn

อ้างจาก: id2524 เมื่อ กรกฎาคม 18, 2012, 12:42:55 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ บังทุกท่าน อิอิ

รถเพียบเลย เด๋วจะหาโอกาสไปแจมนะคร้าบบบบบ

ตอนนี้ ทำหน้าที่ พ่อลูกอ่อนไปก่อน แหะๆๆๆๆๆๆๆ

ครับผม ยินดีต้อนรับทุกท่านทุกคนเลยครับยุทธ

thaworn

อ้างจาก: maxdrs เมื่อ กรกฎาคม 18, 2012, 09:18:19 ก่อนเที่ยง
มาแลรถงามๆชาวกะบี่คับ สวัสดีตอนสายๆ  +1ทุกท่านแทนความคิดถึง......

สวัสดีครับท่านมะ

อ้างจาก: velocity1000cc เมื่อ กรกฎาคม 18, 2012, 10:58:56 ก่อนเที่ยง
ตามลุงมะมาครับ อิ อิ  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ  สบายดีทุกท่านนะครับ คาวา กระบี่

สวัสดีครับพี่เปเล่ สบายดีกันทุกคนครับ แล้วพี่เปเล่สบายดีน๊ะครับ

yoshi