Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

krabi

อ้างจาก: ser-333 เมื่อ กรกฎาคม 01, 2012, 09:07:20 หลังเที่ยง
ไว้ว่างๆๆๆๆจะเข้าไปทักทายบังชายสักวง

ยินดีต้อนรับครับ ว่างวันไหนเจอกันครับ ทุกคืนวันจันทร์ทีมคาวา กระบี่ จะมีนัดกินกาแฟกันตอนประมาน 3 ทุ่มครับ
ถ้ามีเวลาว่างเชิญครับ
??? ???
บังชาย / Kawasaki Krabi Team

CHINWARIT

แวะมาทักทายครับตอนดึกๆครับ วันนี้สงสัยจะสว่างครับ นัดชิง..+1 บังชาย บังรักษ์และชาวกระบี่ครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

pomchelsea

thaworn

เมื่อวานไม่มา วันนี้มาแต่เช้า รายงานตัวครับผม
??? :( :D

thaworn

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ กรกฎาคม 01, 2012, 09:33:28 หลังเที่ยง
แวะมาทักทายครับตอนดึกๆครับ วันนี้สงสัยจะสว่างครับ นัดชิง..+1 บังชาย บังรักษ์และชาวกระบี่ครับ

สวัสดีครับบังริท ขอบคุณสำหรับม้าครับ

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ กรกฎาคม 02, 2012, 01:54:21 ก่อนเที่ยง
แวะมาทักทายครับตอนดึกๆครับ

ยินดีต้อนรับครับพี่ POM

??? :D

hos2524

สวัสดีครับเพื่อนสมาชิก คาวา กระบี่ และแขกผู้มาเยือนทุกท่านครับยินดีต้อนรับทุกท่านครับ
(ขอทำตัวเป็นเจ้าบ้านหน่อยครับ) ถึง นาน ๆ จะเข้ามาที่ แต่ใจนี้มีแต่คาวาครับ
;) ;) ???
บังโหส/Kawasaki Krabi Team

hos2524

รายงานตัวครับ บังชาย บังรักษ์ ได้ข่าวบังชายจะเปลี่ยนรถอีกแล้วหรือครับ ขยันหาจัง
คืนนี้เจอกันร้านกาแฟครับ
???
บังโหส/Kawasaki Krabi Team

CHINWARIT

นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

thaworn

thaworn

เอามาให้เพื่อน ๆ ได้ดูกัน พอน้ำลายไหลครับ

เมื่อไหร่จะโตเท่าเค้าละลูก....5555

jacky

thaworn

มิตติ้ง จันทร์ 2/7/2555
รวมพลปั้ม ปตท.ไสไทย

รวมตัวอีกที่ ณ.ร้านกาแฟหน้าโวค

แนะนำสมาชิกใหม่ครับ

คู่ควงคันใหม่ของบังชายครับ

ณ.สถานีปูดำครับ

สมาชิกที่เข้าร่วมมิตติ้ง 2/7/55 รวม 13 คน 13 คัน ครับ

อันนี้มอบให้เพื่อนสมาชิกที่เข้าร่วมมิตติ้งทุกคนครับ
:D :D :D ??? ???
มิตรภาพก็เหมือนเงิน ไม่มีขาย อยากได้ต้องสร้างเอาเอง ที่สำคัญไม่อยากให้มันหมดต้องเก็บมันไว้

และแล้วก็เริ่มสร้างมิตรภาพภายในครอบครัวให้ บังนัน ครับ 5555...

จะให้ผมเข้าใจว่างัยละครับบังนัน

thaworn

เมื่อคืนกลับจากมิตติ้งตอน 23.00 น. เข้าสวนไปกรีดยาง (ทำดีเมีย) สุดท้ายน้องน้ำฝนเอาไปกินหมด เศร้า
:P :P :P

vios3455

เมื่อคืนที่ผ่านมาไม่ได้ไป  ลูกไม่สบาย  คราบ สงสาร ไปไม่ลง   งวดหน้าว่ากันไหม่ บังรักษ์ไม่พลาดเลยน้าาาาาา

นาย ณรงค์ สำเส็น 
382 ม1. ต.อ่าวนาง อ.เมือง กระบี่ 81000

krabi

สวัสดีครับ เพื่อนสมาชิก  ตี่นนอน 11.30 น.กลับมาทำดีเมียเหมือนบังรักษ์ แต่ใช้คนละวิธีกัน 5555++ :'(
แต่ดูท่าทาง บังนัน คงต้องกลับไปทำร้ายเมียแน่เลยครับ  :'(
ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่ ทั้ง 4 ท่านครับ มิตติ้งแรก คงสนุกกันน๊ะครับ

krabi

อ้างจาก: vios3455 เมื่อ กรกฎาคม 03, 2012, 11:25:23 ก่อนเที่ยง
เมื่อคืนที่ผ่านมาไม่ได้ไป  ลูกไม่สบาย  คราบ สงสาร ไปไม่ลง   งวดหน้าว่ากันไหม่ บังรักษ์ไม่พลาดเลยน้าาาาาา

ครับผม โอกาสหน้าเจอกันครับ แต่บังรักษ์แกไม่พลาดครับ แกชอบดู ขาว ๆ
:( :(

pomchelsea

jacky

thaworn

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ กรกฎาคม 03, 2012, 12:08:12 หลังเที่ยง
สวัสดี ครับ ทุกคน

สวัสดีครับพี่ POM

อ้างจาก: jacky เมื่อ กรกฎาคม 03, 2012, 01:03:05 หลังเที่ยง
+1ให้ตากล้อง

อยากกินปู...คับ

ขอบคุณครับสำหรับม้าครับพี่ นพ มากระบี่ครับ เดียวจัดให้ ทั้ง น้องปู น้องปลา น้องไก่..5555
:'( :'( :( :( ???

thaworn

อ้างจาก: krabi เมื่อ กรกฎาคม 03, 2012, 11:33:24 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ เพื่อนสมาชิก  ตี่นนอน 11.30 น.กลับมาทำดีเมียเหมือนบังรักษ์ แต่ใช้คนละวิธีกัน 5555++ :'(
แต่ดูท่าทาง บังนัน คงต้องกลับไปทำร้ายเมียแน่เลยครับ  :'(
ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่ ทั้ง 4 ท่านครับ มิตติ้งแรก คงสนุกกันน๊ะครับ

ที่ว่าคนละวิธีกับผม ทำกันอีท่าไหนละครับบังชาย
:'( :'(

อ้างจาก: vios3455 เมื่อ กรกฎาคม 03, 2012, 11:25:23 ก่อนเที่ยง

ไม่เป็นไรครับ ครอบครัว สำคัญกว่า  พร้อมเมื่อไหร่ค่อยมาเจอกันครับ
:D :D