Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoshi

อ้างจาก: thaworn เมื่อ มิถุนายน 04, 2012, 11:22:35 ก่อนเที่ยง
วันอาทิตย์ 10/6/2555ถ้าอากาศดี ไปเทียวภูเก็ตกันมัย  ใครเห็นด้วยช่วยโหวตหน่อย
ทีมภูเก็ตจะรอต้อนรับครับ อิอิ

vios3455

นาย ณรงค์ สำเส็น 
382 ม1. ต.อ่าวนาง อ.เมือง กระบี่ 81000

thaworn

thaworn

อ้างจาก: yoshi เมื่อ มิถุนายน 04, 2012, 12:29:41 หลังเที่ยง
อ้างจาก: thaworn เมื่อ มิถุนายน 04, 2012, 11:22:35 ก่อนเที่ยง
วันอาทิตย์ 10/6/2555ถ้าอากาศดี ไปเทียวภูเก็ตกันมัย  ใครเห็นด้วยช่วยโหวตหน่อย
ทีมภูเก็ตจะรอต้อนรับครับ อิอิ

ขอบคุณมากครับ
   รอยืนยันจากทางทีมงานก่อนครับ

thaworn

อ้างจาก: thaworn เมื่อ พฤษภาคม 29, 2012, 08:55:01 ก่อนเที่ยง
                                                สมาชิก Kawasaki Krabi Team ที่เคยเข้าร่วมมิตติ้งแล้ว รวม 23 คัน 23 คน

ใครจะเที่ยวภูเก็ตมั่ง

CHEE_ZAA

ไป ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ .. เรานิไปกันเเต๊ะรักษ์ 555

CHEE_ZAA

CHINWARIT

สวัสดีครับบังชายและชาว Kawasaki Krabi Team  (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)
วันก่อนส่วนทางกันไปนิดเดียวครับ.
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

thaworn

เมื่อคืนมีนัดกินน้ำชากันนิดหน่อยครับ สมาชิก 7 ท่าน คงเหนื่อยล่าจากการเดินทางไปแว้นหาดใหญ่เมื่อวันอาทิตย์ มีคุยกันเรื่องที่จะไปเที่ยวภูเก็ตในวันอาทิตย์ ที่ 10 มิ.ย.นี้ สรุปไปแน่นอนแล้วครับ เวลาจะแจ้งให้ทราบอีกที่

คืนนี้บังชายกับบังโสบเปลี่ยนรถใหม่ครับ คันเก่าแจ้งว่าให้น้องเค้ารับไปดูแลต่อครับ

คันเก่าครับปล่อยให้น้องเค้ารับไปเลี้ยงดูต่อ                                       คันใหม่ครับบังชายเพิ่งรับมาเลี่ยงดู 
                                  แก่จะเปลี่ยนไปเรื่อย ๆ ครับ ทั้งรถทั้งเมี................... อย่างนี้แหละครับคนหน้าตาดีคารมณ์เด็ดต้องเข้าใจ

คันนี้อดีตของบังโสบครับปล่อยให้เพื่อนอีกคนรับไปดูแลแทน                    คันนี้บังโสบเพิ่งจะรับมาดูแลครับ

ภาพมิตติ้งครั้งทื่ 4 4/6/2555 รวม 7 คัน 7 คนครับ

รูปต่อไปนี้ดูแล้วพิจราณาดูเองครับว่าบังโสบแก่ขนาดไหน

ภาพรวม SER ตึก กำลังจะกลายมาเป็น SER SE (หรือเปล่า)

ถึงตอนนี้แก่ยังจะมีอารมณ์บิวคาร์บูอยู่ครับ

ดูสีสันเสื้อสูบรถบังโสบครับเหลือจะบรรยาย

krabi

สวัสดีครับ ชาว Kawasaki Krabi และแขกทุกคนที่แวะมาเยี่ยมครับ
วันนี้เข้ามารายงานตัวครับ วันอาทิตย์ที่แล้วไปหาดใหญ่มา เดี่ยวจะนำภาพมาลงให้ชมกันครับ
เรื่องที่จะไปภูเก็ตในวันอาทิตย์ ที่ 10/6/255 ยืนยันตามที่บังรักษ์ได้แจ้งไว้ก่อนหน้านี้ครับ
ส่วนเวลาล้อหมุ่นจะแจ้งให้ทราบอีกที่หนี่ง
??? ???
บังชาย / Kawasaki Krabi Team

hos2524

สวัสดีครับ เพื่อสมาชิก เข้ามาตอกบัตรครับ
รับทราบเรื่องที่จะไปภูเก็ตครับ แจ้งเวลาที่แน่นอนอีกที่ครับ จะได้มีเวลาเคลียกับคนที่บ้าน
:'( :'(
บังโหส/Kawasaki Krabi Team

yoshi

อ้างจาก: krabi เมื่อ มิถุนายน 05, 2012, 08:08:17 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ ชาว Kawasaki Krabi และแขกทุกคนที่แวะมาเยี่ยมครับ
วันนี้เข้ามารายงานตัวครับ วันอาทิตย์ที่แล้วไปหาดใหญ่มา เดี่ยวจะนำภาพมาลงให้ชมกันครับ
เรื่องที่จะไปภูเก็ตในวันอาทิตย์ ที่ 10/6/255 ยืนยันตามที่บังรักษ์ได้แจ้งไว้ก่อนหน้านี้ครับ
ส่วนเวลาล้อหมุ่นจะแจ้งให้ทราบอีกที่หนี่ง
??? ???
สวัสดีคับบังชาย เด๋วทีมภูเก็ตต้องประสานกับท่านโต้งอีกทีคับ แล้วจะรอต้อนรับคับผม

TONG-SE

สวัสดีทีมคาวากระบี่ทุกท่านครับ วันที่ 10 จัดหนักด้วยป่าวครับบังๆทั้งหลาย เอิ๊กๆ ตับๆ อิิอ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

id2524

อ้างจาก: CLASANOVA_SE เมื่อ มิถุนายน 05, 2012, 10:26:55 ก่อนเที่ยง
สวัสดีทีมคาวากระบี่ทุกท่านครับ วันที่ 10 จัดหนักด้วยป่าวครับบังๆทั้งหลาย เอิ๊กๆ ตับๆ อิิอ

มี จัดหนักด้วยเหลอโต้ง

เสียดายหล่าว อดไป ซะงั้น เง้ออออออออออ

thaworn

วันอาทิตย์ 10/6/2555ถ้าอากาศดี ไปเทียวภูเก็ตกันมัย  ใครเห็นด้วยช่วยโหวตหน่อย

ทั้งลมทั้งฝนขนาดนี้จะไหวไม่ครับ
                                                                      ??? ???

krabi

อ้างจาก: CLASANOVA_SE เมื่อ มิถุนายน 05, 2012, 10:26:55 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับพี่ ทางกระบี่ฝนตกอย่างหนักเลยครับ ดูท่าทางจะมีปัญหาเสียแล้วสงสัยต้องรอดูฝนอีกทีนึ่งครับ ถ้าฝนหยุดมาแน่นอนครับ
บังชาย / Kawasaki Krabi Team

hos2524

รุ่นบังชายยังจะกลัวฝนอยู่อีกเหรอครับ กล้า ๆ หน่อย 
??? ???

thaworn

อ้างจาก: hos2524 เมื่อ มิถุนายน 06, 2012, 04:09:32 หลังเที่ยง
รุ่นบังชายยังจะกลัวฝนอยู่อีกเหรอครับ กล้า ๆ หน่อย  
??? ???

แต่ถ้าทั้งตกหนัก ทั้งลมแรง ก็แย่เหมือนกันน๊ะท่าน โหส
                                 :) :)

jack_pk

อัพ ไซร์  โปร  อามร์  ก็  งันๆๆ  เจ็บ  มาเยอะๆๆๆ

hos2524

ทีมกระบีเจอฝนทุกทิปคงจะไม่หวันแม้วันมามาก :-[