Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thaworn

อ้างจาก: thaworn เมื่อ พฤษภาคม 18, 2012, 09:17:59 ก่อนเที่ยง
                                สมาชิก Kawasaki Krabi มากันเรื่อย ๆ ครับ  วันนี้มาเพิ่มอีก 2 รวมผู้เฒาโจ๊กอีกคนเป็น 3
                                                      ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่(แต่บางคนหน้าเก่าครับ)

โจ๊ก คนนี้คนเก่าแต่เพิ่งจะกลับมาจากทำธุระ เลยมีรูปมาลงช้า
[/font]
                                                                               น้องใหม่ตัวจริงครับ

thaworn

มิตติ้ง ครั้งที่ 3 28/5/2555 11 คัน 11คน (ท่ามกลางสายฝนอันโปรยปราย)

:) :) :D :D

thaworn

สมาชิก Kawasaki Krabi Team ที่เคยเข้าร่วมมิตติ้งแล้ว รวม 23 คัน 23 คน

thaworn

สวัสดี ครับ วันนี้มีใครอยู่บ้างมัยครับ รายงานตัวกันหน่อย

pnk.krabi

หวัดดีบังรักษ์และทุกๆคนครับ  แจ่มๆทั้งนั้นเลย บังรักษ์ระวังตัวให้ดีนะ ของตัวเองต้องท้องแก่สักวันแหล่ะ จะอดเหมือนบังยุทธนะ อิอิอิ

krabi

บังชาย / Kawasaki Krabi Team

krabi

krabi

thaworn

อ้างจาก: pnk.krabi เมื่อ พฤษภาคม 29, 2012, 09:15:44 ก่อนเที่ยง
หวัดดีบังรักษ์และทุกๆคนครับ  แจ่มๆทั้งนั้นเลย บังรักษ์ระวังตัวให้ดีนะ ของตัวเองต้องท้องแก่สักวันแหล่ะ จะอดเหมือนบังยุทธนะ อิอิอิ
ผมมีวิธี เอาตัวรอดครับ อยากรู้ถามเอ็นมะรุยดู

thaworn

อ้างจาก: krabi เมื่อ พฤษภาคม 29, 2012, 09:51:15 ก่อนเที่ยง
บังรัก ไปใหนแล้ว ;D
สวัสดีครับ บังชาย
ยังอยู่ครับ ทำงานไปด้วย เล่นเวปไปด้วย ตามองเจ้านายไปด้วย  สนุกมัย

krabi

pnk.krabi

บังรักษ์มาแว้ว ระวังนะเอาแบบมะรุ่ย คนที่บ้านจับได้เป็นเรื่องแน่ อิอิอิ

thaworn

thaworn

เตีรยมตัว เตียมรถ ไว้ให้ดีเร็ว ๆ นี้ จะไปเที่ยวภูเก็ตกัน
:( :(

thaworn

อ้างจาก: pnk.krabi เมื่อ พฤษภาคม 29, 2012, 04:01:07 หลังเที่ยง
บังรักษ์มาแว้ว ระวังนะเอาแบบมะรุ่ย คนที่บ้านจับได้เป็นเรื่องแน่ อิอิอิ
ไม่หรอกครับพี่เหน่ง ผมเป็นคนรักลูกรักเมียจะตาย  55555

id2524

อ้างจาก: pnk.krabi เมื่อ พฤษภาคม 29, 2012, 09:15:44 ก่อนเที่ยง

เหมือนว่า โดนพูดถึง นะ บังรักษ์นะ อิอิ

thaworn

อ้างจาก: id2524 เมื่อ พฤษภาคม 29, 2012, 04:45:20 หลังเที่ยง

เหมือนว่า โดนพูดถึง นะ บังรักษ์นะ อิอิ
คนเค้าคิดถึงกันก็มีรำพันถึงกันบ้างแหละ 555

CHINWARIT

รถสวยๆทั้งนั้น นับวันยิ่งมากขึ้น มากขึ้น สาวก KAWA.. :D :D
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

thaworn

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ พฤษภาคม 29, 2012, 07:56:50 หลังเที่ยง
รถสวยๆทั้งนั้น นับวันยิ่งมากขึ้น มากขึ้น สาวก KAWA.. :D :D
ขอบคุณครับ
รถเดิม ๆ ครับ พอขับขี่ไปไหนมาไหนได้ ไม่รบกวนสายตาลูกเสือมากนัก

thaworn

สวัสดีครับ 
รายงานตัวครับ วันนี้คนแรกเลย (จริง ๆ คนแรกทุกวัน)