Main Menu

แจ้งระวัง ร้านทำสีรถ nazy ของ ตี๋ใหญ่ ไม่ส่งให้ตามที่ตกลงครับ

เริ่มโดย Saranair, มกราคม 25, 2014, 02:38:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Saranair

ขอบคุณ ทุกท่านนะครับที่มาเป็นกำลังใจ

ถึงตอนนี้ยังไม่มีการตอบกลับ ใด ๆ มาเลยครับ มีข่าวคราวใด ๆ ผมมาบอกให้ทราบแน่นอนครับ

ALLaser

ข้อมูลอย่างย่อ - ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี  รูปภาพ/ข้อความ

ชื่อ:  ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี
ตำแหน่ง:  V.I.P Member
แรงม้า   642 
ใช้งานล่าสุด:  มกราคม 30, 2014, 12:33:23 PM

MSN:   
YIM:   

Facebook:   
MySpace:   
Twitter:   
Google+:   
LinkedIn:   
Youtube:   
DeviantArt:   

:( :( :( :( :(
กสิกรไทย       1682522077       ภานุพงษ์

ควีนส์ปาร์ค

พี่เขาย้ายร้านไปแล้วมั้งครับ เคยได้ยินเพื่อนพูดมาครับ...
k a w a s a k i

tumnuttun

manv

..เขาคงเข้ามาแบบไม่ได้ล็อกอิน อ่านๆแล้วก็ไป ผมว่านะ

ผมก็เคยเอาไปทำสีร้านเขา นานมาแล้วไปตามจิก ตลอด วิ่งไปวิ่งมาประมาณ 5 รอบ เสียเวลามากๆ บ้านก็ไม่ได้อยู่แถวนั้นด้วย

เสร็จจนได้ โอ้..แม่เจ้า.....สุดติ่งกระดิ่งแมว...กรูไม่น่าเอามาทำเลย เสียดายตังชิป.. งานสีเด็กน้อยมากๆ(งานแบบนี้กรูทำเองก็ได้)

สุดท้ายรับไม่ได้กับงานสี ขายรถทิ้งไปเลย กำ..

:P
ดันบ่อย โพสบ่อย ทำให้กระทู้คนอื่นตก

pu966

ยังไม่เคลียร์กันอีกเหรอ สงสัยต้องส่งเรื่องให้ศาลทำมะนูวยตีความส่ะแล้ว

birdw124

อ้างจาก: manv เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2014, 11:33:03 หลังเที่ยง
..เขาคงเข้ามาแบบไม่ได้ล็อกอิน อ่านๆแล้วก็ไป ผมว่านะ

ผมก็เคยเอาไปทำสีร้านเขา นานมาแล้วไปตามจิก ตลอด วิ่งไปวิ่งมาประมาณ 5 รอบ เสียเวลามากๆ บ้านก็ไม่ได้อยู่แถวนั้นด้วย

เสร็จจนได้ โอ้..แม่เจ้า.....สุดติ่งกระดิ่งแมว...กรูไม่น่าเอามาทำเลย เสียดายตังชิป.. งานสีเด็กน้อยมากๆ(งานแบบนี้กรูทำเองก็ได้)

สุดท้ายรับไม่ได้กับงานสี ขายรถทิ้งไปเลย กำ..

:D :D :D :D

งานไม่เนียนไม่ว่ากัน แต่...................
แม่งรถคันเดียวกัน สีไม่เหมือนกันนี่สิ มันเจ็บใจสุดๆ
รอนานแต่ทะลึ่งได้งานมาแบบนี้โคตรเซ็งเลย  ::)

Tel-080-4126338

Saranair

อ้างจาก: birdw124 เมื่อ กุมภาพันธ์ 20, 2014, 10:46:21 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: manv เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2014, 11:33:03 หลังเที่ยง

:D :D :D :D

งานไม่เนียนไม่ว่ากัน แต่...................
แม่งรถคันเดียวกัน สีไม่เหมือนกันนี่สิ มันเจ็บใจสุดๆ
รอนานแต่ทะลึ่งได้งานมาแบบนี้โคตรเซ็งเลย  ::)

ฮา ๆ หรือ่าชุดสีผมไปอยู่ที่ท่านบ้างแล้ว หรือป่าวนั้น

125cc.Only

จอมยุทธเดินทางขึ้นเขา รอนแรมหลายปี เสาะแสวงหา บัวหิมะ สุดท้ายกลับได้มาแค่ใบบัวบก

aek_j

เปิดตำนาน พระอาทิตย์สองดวง  แม้อนาคตยังตกเป็นผู้ตาม

นาย อุเทน  สุภาวรรณ์ ( เอก )

27 หมู่  8 ต ป่าก่อดำ   อ แม่ลาว จ เชียงราย  57250

มือถือ 086 729 5613 บ้าน 053 666 068 Line ID Clubjz

ธนาคาร TMB (ทหารไทย) สาขาพหลโยธิน - เชียงราย ออมทรัพย์ 462 - 2 - 24085 - 3

Yamato

ทีมผู้ดูแลรับทราบแล้ว ขอเวลาให้ฝ่ายผู้ถูกกล่าวหาอีกนิด
ทีมผู้ดูแลกำลังดำเนินการให้อยู่ ได้ผลอย่างไรจะแจ้งให้ทราบครับ

Saranair

อ้างจาก: Yamato เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2014, 09:34:59 หลังเที่ยง
ทีมผู้ดูแลรับทราบแล้ว ขอเวลาให้ฝ่ายผู้ถูกกล่าวหาอีกนิด
ทีมผู้ดูแลกำลังดำเนินการให้อยู่ ได้ผลอย่างไรจะแจ้งให้ทราบครับ

ขอบคุณครับ 

DarkEdition

แค่มาตอบข้อสงสัย มันใ้ช้เวลานานขนาดนั้นเลยหรอครับนี่  *-*   :-X
"อันขี้เหล้า ขี้ยา หมาไม่ Dag คนก็แปลกDag ได้ไม่อายหมา"

Yamato

อ้างจาก: DarkEdition เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2014, 06:25:59 หลังเที่ยง
แค่มาตอบข้อสงสัย มันใ้ช้เวลานานขนาดนั้นเลยหรอครับนี่  *-*   :-X
ต้องแจ้งให้เข้าใจกันก่อนนะครับ ต้องนี้คงต้องรอ ผู้ถูกกล่าวหามาชี้แจ้งเพียงคนเดียว
ทีมงานผู้ดูแลกำลังดำเนินการอยู่ ส่วนใครถูก-ผิดนั้น เราๆรู้กันดี ทางผู้ดูแลไม่ปล่อยผ่านแน่นอน

*ขอย้าย กท.ไปห้องพิพาทนะครับ*

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

125cc.Only

หวังว่าจะมาเคลียร์กันดีๆ จบโดยดี และที่สำคัญ ที่หวังที่สุดคือไม่เกิดกรณีแบบนี้อีก อยากให้ตำนานสีแห้งช้าหายไป เป็นร้านปกติ ผมบอกได้เลยว่าถ้ามีอีก ผมก็จะออกมาเม้นอีก       ปล. คหสต.อยากให้กระทู้นี้อยู่ห้องซื้อขายด้วยซำ้

makatho_2T_PL

แล้วเวลา ที่ผ่านมาเกือบ ยี่สิบเดือน สีคงยังไม่แห้งซิครับ
บางที คำว่า VIP ก็ไม่ได้บ่งบอกว่าจะเชื่อถือได้เสมอไป
สุดท้าย บางคนที่สร้างชื่อเสียงไว้ ก็พลอยถูกมองว่าจะไว้ใจไม่ได้ไปด้วย
บางที ถ้าใครมีความคิดว่าจะโกง ผมว่าไปทำที่อื่นเถอะครับ พี่น้องในนี้จะได้ไม่เดือดร้อน
บางคน อยากได้คำว่า vip เพื่อมาให้ตัวเองน่าชื่นชม น่าเชื่อถือ แต่บางทีก็ลืมดูพฤติกรรมตัวเอง

เป็นผม ผมคงไม่ใจเย็นแน่ๆ เงินทุกบาท เราทำงานเอาเหงื่อแลกมา แต่ต้องมาถูกโกง บางคนอาจว่าเงินแค่นี้
แต่คนที่ไม่มี กว่าเค้าจะหามาได้ ก็ลองคิดเอง คุณอาจจะไม่คิดอะไร แต่ คุณก็ไม่มีทางที่จะมีความเป็นอยู่ดีขึ้นแน่นอน