Main Menu

มารายงานตัวกันหน่อยสิ มีใครใช้งานในเวบนี้บ้างเอ่ย

เริ่มโดย chaomaz_150, กรกฎาคม 23, 2007, 11:29:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chaowa

พอดีปลุกผีคืนชีพอาจีวีรุ่นตูดแฟลตอยากได้หน้ากากท่านใดพอมีบ้างครับท่านช่วยที

chaowa

ผมเด็กใหม่ฝากตัวด้วยคนเพราะกาลเวลาผ่านไปอย่างไรเสียหัวใจก็เน2จัวหวะเหมือนเดิม
แนะนำชื่อนิดหนึ่งครับ เชาวฤทธิ์ บุญมาตย์ อายุอานามก็ล่วงเลย 35ปีแต่ไฟยังมีอยากโลดแล่นไปกับ 2strokeclue สักคัน หวังว่าคงยินดีต้อนรับนะครับ

chaowa

ถ้าท่านใดพอมีช่วยส่งเมล ให้ทีครับหาซื้อไม่มีครับสำหรับหน้ากากรุ่นนี้มีแต่รุ่นหัวปลาดุกแต่รุ่นนี้ไม่มี อีเมลล์ครับ [email protected]

boy udon 1984

หวัดดีครับผมบอยฮะ อยู่อุดรฮะ
รถที่ใช้ เทน่า110 กำลังปลุกเจอาร์120อยู่ครับ
cbr150
wave

BOB

สวัดดีครับ 
ผมชื่อหนุ่มครับ  เพิ่งสมัครสมาชิกใหม่
ตอนนี้รถที่ใช้  kawasaki  PDK  R1
อยู่อ.ครบุรี  โคราช  ครับ
ควันโขมง

yakuzaphuket

อ้างจาก: BOB เมื่อ พฤษภาคม 25, 2010, 06:44:58 หลังเที่ยง
     สวัดดีครับ 
ผมชื่อหนุ่มครับ  เพิ่งสมัครสมาชิกใหม่
ตอนนี้รถที่ใช้  kawasaki  PDK  R1
อยู่อ.ครบุรี  โคราช  ครับ
อืมมม...อยากเห็นรูปรถท่านจัง  เดิมๆ หรืออวตาลมาท่าน

GTO-M4.Sk

หวัดดีครับ
:GTO-M4.Sk
:โจ้ครับ
:อยู่ วงเวียนศาลากลาง สกลนคร
:ใช้ Kawa GTO-M4 ครับ

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

SITTICHOK

สวัสดีคับชาว2Tทุกท่านชื่อโจคับ อยู่นครศรี ใช้ LS 125 คับ

manu

jofast

โจครับ   นนทบุรี
เรดเดอร์ +แด็ซ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

teeyuth

หวัดดีครับ เป็นสมาชิกก็นานแล้วพึ่งจะเข้ามาแนะนำตัว อิอิ
ชื่อ ตี๋ยุทธ ครับ
เกิดที่ชลบุรี โตที่ร้อยเอ็ด ปัจจุบันทำงานอยู่บางปะกงครับ
รถที่ใช้ Serpico SST  รุ่นสุดท้ายของโลก,Nova dash,LS ครับผม

eclipse

สวัสดีครับ

ชื่อน๊อตครับ อยุ่แถวอ่อนนุช ใช้ SER-SS ครับ

ตอนแรกมาหาอะไหล่อย่างเดียว แต่เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่นี่คุยสนุกเป็นกันเอง เลยอยู่ยาววววว ครับ แหะ ๆ

ผมคือใคร...?

ผม จิ๋ว ครับ
รถที่ใช้ honda ls (ขายแล้ว)
รถที่ใช้ หาอยู่ใกล้แล้ว krr 150 se pdk
ที่อยู่ ประเทศไทย พระโขนง ปรีดีพนมยงค์ 2

NeonoN

"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

j-man966

สวัสดีุดีครับ
ชื่อ เจมส์ ครับ ใช้รถ แดช ครับ ผมอยู่ จ.เลย ครับ ฝากตัวด้วยครับ

BoBoo

ผม
:: BoBoo
:: ชื่อโบ้
:: อยู่ พระราม3
:: ใช้ YAMAHA Concorde ครับ

หาเพื่อนแต่งแนวเดียวกันครับ

velocity1000cc

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

noomvictor

สวัสดีคับ
หนุ่มวิกเเตอร์อยู่พหล32คับ
รถที่ใช้  วิกเตอร์M สีเขียว+ม่วง
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

vatanyu

มิ้นท์ ไปรษณีย์บางกอกน้อย YAMAHA TIERA ล้อแม็คขาวๆ

0878043934  โืทรได้ครับ รับยัน รับเข็น เพื่อนสมาชิกทุกๆท่านคับ