Main Menu

ซีลโช๊คหน้า เอ็นโปรจะเอาไปใส่โช๊คหน้า cbr 250 rr ตัวสี่สูบได้รึเปล่าครับ

เริ่มโดย Project_D, กันยายน 27, 2014, 12:38:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Project_D

พอดีจะเปลี่ยนซีลโช๊คหน้า cbr 250 ตัวสี่สูบ หาซีลเดิมไม่ได้เลยกะว่าจะเอาของเอ็นโปรอาร์มมาใส่เพราะเห็นขนาดแกนเท่ากัน ไม่ทราบว่าจะใช้แทนกันได้รึเปล่าครับ ผู้รู้ช่วยหน่อยครับ

lordomo

ของ โปรอาร์มเบอร์นี้ครับ 35-48-11
ลองเช็คดูของ CBR 250rr ว่า เลขตรงกันทั้ง 3 ตัวมั้ยถ้าตรงกันก็ใส่ได้ครับ

แต่ถ้าซื้อของเทียมยี่ห้อ Nikone มันจะมีบอกอยู่หน้าถุงเลยครับว่าใส่รุ่นไหนได้บ้าง

ผมเพิ่งเปลี่ยนไปอาทิตย์ที่แล้ว จำไม่ได้ว่าหน้าถุงมีรุ่นไหนบ้าง ทิ้งถุงไปแล้วด้วย
รถอะไรหว่า?