Main Menu

ปราจีนบุรี

เริ่มโดย GasTurbines, พฤศจิกายน 21, 2011, 07:06:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ มีนาคม 30, 2012, 08:23:54 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ มีนาคม 30, 2012, 08:21:34 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ มีนาคม 30, 2012, 08:14:16 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ มีนาคม 30, 2012, 08:12:26 ก่อนเที่ยง
สวัสดีปราจีน

สวัสดีครับพี่แคน ขากลับถ้าผมเมา ใครจะขับรถผมกลับล่ะครับ
นอนหน้างานเลยครับหายเมาค่อยกลับครับ

โอเค ครับผมพี่  พี่จะแวะมาหาผมก่อนใช่ไหมครับ แล้วไปต่อ
ใช่ครับ

ตั้ม ณ ระยอง

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ มีนาคม 30, 2012, 08:14:16 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ มีนาคม 30, 2012, 08:12:26 ก่อนเที่ยง

สวัสดีครับพี่แคน ขากลับถ้าผมเมา ใครจะขับรถผมกลับล่ะครับ
สวัสดีครับพี่ๆๆๆน้องๆๆและก็เพื่อนๆๆๆร่วมอุดมการครับ   การดื่มสุราไม่ดีหรอกครับ สุขภาพเสื่อมโทรมครับแถมเงินในกระเป๋าก็หมดอีก   แต่ทำไมถึงทำกันครับ ขอคำตอบหน่อย
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ มีนาคม 30, 2012, 08:26:58 ก่อนเที่ยง

สวัสดีครับพี่ๆๆๆน้องๆๆและก็เพื่อนๆๆๆร่วมอุดมการครับ   การดื่มสุราไม่ดีหรอกครับ สุขภาพเสื่อมโทรมครับแถมเงินในกระเป๋าก็หมดอีก   แต่ทำไมถึงทำกันครับ ขอคำตอบหน่อย
ผมเลิกแล้ว แต่ท่านยังไม่เลิก55555

ทุกวันนี้ผมก็ยังไม่เลิก  ก็คือเลิกผ้าเลิกผ่อนนะครับ  บ่ายนี้กลุ่มทำงาน IRPC ไปเยือนเมืองจันทร์อีกแล้วครับ  เนื่องจากพระเจ้าตากต้องการกำลังพลครับท่านแคนไปช่วยพระเจ้าตากกับผมหรือเปล่า จองไซร์ลายไว้ 2 ในตู้อีก 2 ครับสเป็กของท่านแคนทั้งนั้นครับ ขาว บาง ร่างเล็ก แต่นมใหญ่ครับ อิหิหิหิหิหิหิหิห
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ มีนาคม 30, 2012, 08:47:42 ก่อนเที่ยง
ทุกวันนี้ผมก็ยังไม่เลิก  ก็คือเลิกผ้าเลิกผ่อนนะครับ  บ่ายนี้กลุ่มทำงาน IRPC ไปเยือนเมืองจันทร์อีกแล้วครับ  เนื่องจากพระเจ้าตากต้องการกำลังพลครับท่านแคนไปช่วยพระเจ้าตากกับผมหรือเปล่า จองไซร์ลายไว้ 2 ในตู้อีก 2 ครับสเป็กของท่านแคนทั้งนั้นครับ ขาว บาง ร่างเล็ก แต่นมใหญ่ครับ อิหิหิหิหิหิหิหิห
ผมอยากไปใจจะขาดแล้วครับ แต่วันนี้ต้องเคลียร์เงินเดือนพนักงานนะซิ

วันนี้ท่านแคนเงินเดือนออกแล้วครับ  เงินเดือนผมออกจนใช้หมดแล้วครับ

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ มีนาคม 30, 2012, 08:54:37 ก่อนเที่ยง
วันนี้ท่านแคนเงินเดือนออกแล้วครับ  เงินเดือนผมออกจนใช้หมดแล้วครับ
ออกวันนี้หมดพรุ่งนี้5555

chaiyabutr

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ มีนาคม 30, 2012, 08:26:58 ก่อนเที่ยง

สวัสดีครับพี่ๆๆๆน้องๆๆและก็เพื่อนๆๆๆร่วมอุดมการครับ   การดื่มสุราไม่ดีหรอกครับ สุขภาพเสื่อมโทรมครับแถมเงินในกระเป๋าก็หมดอีก   แต่ทำไมถึงทำกันครับ ขอคำตอบหน่อย
อยากจะเลิกครับ แต่ลงทุนไปเยอะแล้วครับ

สองzx korat

หวัดดีชาวปราจีนครับ อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

chaiyabutr

วิทย์_2T

สวัสดีครับ ลุงๆพี่ๆน้องๆและเพื่อนๆทุกคน         *พี่ปุ้มไปได้ไหมครับวันอาทิตย์

chaiyabutr

อ้างจาก: วิทย์_2T เมื่อ มีนาคม 30, 2012, 12:22:16 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ลุงๆพี่ๆน้องๆและเพื่อนๆทุกคน         *พี่ปุ้มไปได้ไหมครับวันอาทิตย์

วิทย์ไป ไหมล่ะ  พีนิตรแกก้อว่าจะเอา เวป ไป  เย็นวันอาทิตย์ พี่ให้คำตอบยืนยัน น่ะครับ ต้องนี้ไป 75%

jumbocr250

อยากไปด้วยคับ แต่งานยังไม่แน่นอนเลย ถ้ามีโอกาสเดี๋ยวเจอกันข้างบนเขานะคับ  แต่ว่าขึ้นเขาแล้วจะไปไหนกันต่อละคับ

วิทย์_2T

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ มีนาคม 30, 2012, 02:15:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: วิทย์_2T เมื่อ มีนาคม 30, 2012, 12:22:16 หลังเที่ยง

วิทย์ไป ไหมล่ะ  พีนิตรแกก้อว่าจะเอา เวป ไป  เย็นวันอาทิตย์ พี่ให้คำตอบยืนยัน น่ะครับ ต้องนี้ไป 75%

พี่ปุ้มครับผมคงไม่ได้ไปแล้วแหละ งานเยอะมาก นี่ก็เพิ่งเลิกงาน สงสัยจะได้ต่อ OT วันอาทิตย์อีกและ     
  ปอลิง ...ผมต้องขออภัย พี่แคน พี่ตั้ม และพี่ปุ้มด้วยนะครับ รับปากว่าจะไปแต่ไม่ได้ไป... งานเร่งเยอะมากครับเครื่องไม่มีที่จะเก็บอยู่แล้วววว

chaiyabutr

อ้างจาก: jumbocr250 เมื่อ มีนาคม 30, 2012, 09:16:12 หลังเที่ยง
อยากไปด้วยคับ แต่งานยังไม่แน่นอนเลย ถ้ามีโอกาสเดี๋ยวเจอกันข้างบนเขานะคับ  แต่ว่าขึ้นเขาแล้วจะไปไหนกันต่อละคับ

ไปแล้วน่าจะกลับเลยครับผม พี่โบ้

pikkypikky

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 08:04:56 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jumbocr250 เมื่อ มีนาคม 30, 2012, 09:16:12 หลังเที่ยง

ไปแล้วน่าจะกลับเลยครับผม พี่โบ้
พี่ปุ้มครับไปวันอาทิตย์ตอนกี่โมงครับ

chaiyabutr

ประมาณ น่าจะ 7-8 โมงครับ เพราะว่าพี่แคนออกจากพัทยา 6 โมงคัรบ

วิทย์_2T

เที่ยวสนุกกันนะครับ  เดินทางปลอดภัย เก็บรูปมาฝากด้วยนะครับท่านพี่

chaiyabutr

อ้างจาก: วิทย์_2T เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 08:34:43 หลังเที่ยง
เที่ยวสนุกกันนะครับ  เดินทางปลอดภัย เก็บรูปมาฝากด้วยนะครับท่านพี่

โอเค วิทย์

บูรพาพยัคฆ์

สวัสดีครับชาวปราจีนทุก ๆ ท่าน    อีกนานเลยกว่าจะกลับ 

ภาพความหลัง