Main Menu

2 ล้อคู่ใจ เชียงราย

เริ่มโดย dj_jerd, มีนาคม 02, 2010, 11:08:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

krai2509

ท่านน้อยหายไปไหนหว่าว่าจะชวนไปเที่ยวพิดโลกด้วยกันซักหน่อย...

มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

Nainoy

;Dครบร้อยหน้าจารเจิดฉลองอะไรดีเนี้ย

doldee

lichen

ยก ทัพ ตีเชียงใหม่ ดี ก๋า .....   6555  ....

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Nainoy

;Dไปๆๆๆๆๆครับพี่เล็กอิอิอิ :'(

doldee

Nainoy

8)ส่งสัยจารเจิดกองเอกสารล้มทับแล้วมั้งนี้ ไปไหนเจ้าของกระทู้ ;D

doldee

dj_jerd

อ้างจาก: Nainoy เมื่อ มีนาคม 31, 2013, 11:23:55 หลังเที่ยง
8)ส่งสัยจารเจิดกองเอกสารล้มทับแล้วมั้งนี้ ไปไหนเจ้าของกระทู้ ;D
5555 กลับมาแล้วครับพี่นาย ช่วงนี้งานยุ่งช่วยงานบวชเณรภาคฤดูร้อนที่วัดอะครับ
     ได้แต่ดูเว็ปในมือถืออะครับมันพิมพ์ยากมากๆๆครับผม พี่นายอัพเดชรถใหม่ให้ดูหน่อยครับ ผมอยากเห็นมากๆๆ5555 :( :(

dj_jerd

อ้างจาก: lichen เมื่อ มีนาคม 30, 2013, 10:43:22 หลังเที่ยง
ยก ทัพ ตีเชียงใหม่ ดี ก๋า .....   6555  ....
พี่เล็กใบ้หวยเกือบถูก 688 วันนั้นเพิ่งยกทัพไปเมาเมืองจีนมาอะคับ เอามายั่วอีกหน่อย..เรื่อยๆๆ5555

Nainoy

;Dเดี่ยวขับไปให้ดูถึงวัดเลยครับ แต่ที่สำคัญจะครบ๑๐๐หน้าแล้วจะว่าจะไดท่านจัดมิตติงที่ไดบอกมาเลย >:( :o

doldee

dj_jerd

ตอนนี้ผมกำลังเจรจาครบรอบร้อยหน้าให้พี่ๆเข้ามาชมฟรีก่อนใครในสามโลก....
ก่อนที่กลุ่มเชียงใหม่จะมา..กะว่าจะเซอร์ไพรให้โลกลืม(โดยเฉพาะพี่ๆที่เชียงใหม่อะครับ)
ก่อนที่จะเก็บเงินเข้าดูแต่สถานที่พอดูได้แต่ัยังไม่สมบูรณ์
เป็นสถานที่ที่กำลังจะเปิดตัวอีก2-4เดือนข้างหน้านี้เป็นสถานที่ท่องเทียว
แห่งใหม่ในตัวเมืองเชียงรายเป็นกลุ่มแรกที่จะได้เข้ามาดูและถ่ายภาพเยี่ยมชมก่อนใคร
โดยที่ไม่เก็บตังค์....แต่ในตอนนี้ยังเจรจาไม่ลงตัวครับ....ผมนี่เศร้าขนาดดดดดดด

max!

จารเจิด ครับ ฝากคุยกะพี่ เก่งด้วยนะครับ เรื่องเสื้อ ตามที่ได้เคยคุยกะอาจารไว้นะครับ  อย่าลืมนะครับ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

dj_jerd

ขอโทษครับลืมไปเลยวันนั้นเพิ่งกลับจากเมืองจีนเลยสับสนครับ....เสื้อผมกับพี่เก่งยังเอาเหมือนเดิม
และเพิ่มเติมหนุ่ม SER แม่สายเบอร์ XL อีก 1ตัวครับ แล้วยังไงผมจะใใใใให้เขาโอนเงินให้ครับผม....
ส่วนที่เหลือก่อนหน้านั้นถามแล้วครับแต่ก็เงียบไป....พี่ๆๆเขาคงจะไม่มีใครเอาแล้วครับผม

max!

อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ เมษายน 02, 2013, 11:17:03 หลังเที่ยง
ขอโทษครับลืมไปเลยวันนั้นเพิ่งกลับจากเมืองจีนเลยสับสนครับ....เสื้อผมกับพี่เก่งยังเอาเหมือนเดิม
และเพิ่มเติมหนุ่ม SER แม่สายเบอร์ XL อีก 1ตัวครับ แล้วยังไงผมจะใใใใให้เขาโอนเงินให้ครับผม....
ส่วนที่เหลือก่อนหน้านั้นถามแล้วครับแต่ก็เงียบไป....พี่ๆๆเขาคงจะไม่มีใครเอาแล้วครับผม
เดี๋ยวผมจัดการให้ สวยๆเลยนะครับ รับรองสวยกว่าของที่ผมได้ไปก่อนๆนั้นแน่ครับ เพราะคนละร้านกันครับ อิอิ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

doldee

อ้างจาก: max! เมื่อ เมษายน 02, 2013, 11:18:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ เมษายน 02, 2013, 11:17:03 หลังเที่ยง
เดี๋ยวผมจัดการให้ สวยๆเลยนะครับ รับรองสวยกว่าของที่ผมได้ไปก่อนๆนั้นแน่ครับ เพราะคนละร้านกันครับ อิอิ
ขอบคุณครับ.....

dj_jerd

2T เจียงฮาย....ทักทายยามดึกครับผม ??? ??? ??? ??? ??? ???

seacrab

100 หน้า เชียงราย ไปไหนกันครับ
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

dj_jerd

ยินดีต้อนรับ อาจารย์ปูและีทีมงานสู่เมืองเจียงฮาย เดียวผมจะไปรออยู่ที่ร้านลาบสนามกีฬาครับผม