Main Menu

บวก 1 คื่ออะไรครับ

เริ่มโดย armforspeed, พฤศจิกายน 10, 2012, 09:32:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

armforspeed

บวก 1 คื่ออะไรครับ สามาถบวกได้ที ต้องมีการโต้ตอบกระทู้เท่าไหร่ สมาชิกธรรมดาคนนึงสามารถบวกให้สมาชิกท่านอื่นได้หรือไม่ รบกานทีครับ ผมสงสัย
ชีวิตน่ะอะไรที่ทำแล้วมี "ความสุข" ก็ทำไป

ไม่ต้องสนว่าใครจะ "เข้าใจ" หรือ "ไม่เข้าใจ"

เพราะมัน "เป็นไปไม่ได้" ที่จะหวังให้ทุกคนมา "เข้าใจ" เราไปซะหมด ...!!!

++ สนุกกับสิ่งที่เราเป็นและทำก็พอ ++ ^_____^

>> Madcat Madlove / ตุ๊กตาไล่ฝน <<

maxybobby

อ้างจาก: armforspeed เมื่อ พฤศจิกายน 10, 2012, 09:32:15 ก่อนเที่ยง
บวก 1 คื่ออะไรครับ สามาถบวกได้ที ต้องมีการโต้ตอบกระทู้เท่าไหร่ สมาชิกธรรมดาคนนึงสามารถบวกให้สมาชิกท่านอื่นได้หรือไม่ รบกานทีครับ ผมสงสัย

+ได้ครับ  เพื่อหลาย ๆ อย่าง  เช่น  ถาม แล้วตอบได้ความรู้  สาระ  ประทับใจ เราก็ให้กำลังใจกลับด้วยการ +  แรงม้าครับ

ตรงคำว่าเพิ่มแรงม้า  ซ้ายมือครับ

ชื่อเล่น  แมค ขับ tzm มหาสารคาม
เลขบัญชี 476 0 15451 5 ธ.กรุงไทย สาขา5 แยกมหาสารคาม จักรพันธุ์ นวลศรี ..ออมทรัพย์
โทร 080 7506588

armforspeed

หมายความว่า ต้องเอาเมาส์ ไปคลิ๊ก ด้านซ้ายมือหรอครับ (ถ้าแบบคลิ๊กผมหาไม่เจอ)  หรือแค่พิมพ์ตอบว่า +1 เฉยๆ แล้วแรงม้าจะขึ้นเอง
ชีวิตน่ะอะไรที่ทำแล้วมี "ความสุข" ก็ทำไป

ไม่ต้องสนว่าใครจะ "เข้าใจ" หรือ "ไม่เข้าใจ"

เพราะมัน "เป็นไปไม่ได้" ที่จะหวังให้ทุกคนมา "เข้าใจ" เราไปซะหมด ...!!!

++ สนุกกับสิ่งที่เราเป็นและทำก็พอ ++ ^_____^

>> Madcat Madlove / ตุ๊กตาไล่ฝน <<

Hunterzero

ไม่ครับมันจะมีให้กดเฉพาะคนที่ตอบกระทู็เยอะๆครับไม่แน่ใจว่า 500CCถึงจะมีให้กดละมั่งแต่ก่อนก็ไม่ได้ยุ่งยากแบบเนี้ยหรอกครับ แต่พอดีบ้างคนเค้ากดเหมือนของเล่นปั่น
กันไป หลายแรงม้า

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

armforspeed

:D อ่อขอบคุณมากครับ
แล้ว 500cc เนี่ย ได้มายังไงหรอครับ

air

อ้างจาก: armforspeed เมื่อ พฤศจิกายน 10, 2012, 01:06:58 หลังเที่ยง

งั้นต้องรีบๆ ปั่นกระทู้ให้ครบ500กระทู้ ใวใวเลยครับ .
air .

chaiyut405

ได้เวลาปั้มกระทู้แล้วสิ อิอิ

จุ้ย ปช.

แรงม้ามันไม่ได้วัดอะไรหรอกครับ เป็นลูกเล่นของเวบเฉยๆ
อยากบวกก็บวก ไม่อยากบวกก็ไม่ต้องบวก  เขาไม่ได้ห้ามว่าไม่ให้บวก หรือมีกฎข้อไหนบอกหน่อย ผมไม่เห็น

และ ม้าเยอะ ก็ไม่ได้บ่งบอกถึงอะไรนะครับ อย่าไปเชื่อว่าม้าเยอะไม่โกง ม้าเยอะ โกง ก็มี และ  เวบก็ไม่เกี่ยว ไม่รู้เรื่อง ไม่คอนเฟิร์มว่าม้าเยอะ ดี หรือ ไม่ดี
"ความโกรธ" อาจเกิดโดย..ไม่ตั้งใจ แต่ "การให้อภัย" ไม่ได้เกิดด้วย..ความบังเอิญ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1136

DEDOR

อ้างจาก: จุ้ย ปช. เมื่อ พฤศจิกายน 10, 2012, 02:06:31 หลังเที่ยง
แรงม้ามันไม่ได้วัดอะไรหรอกครับ เป็นลูกเล่นของเวบเฉยๆ
อยากบวกก็บวก ไม่อยากบวกก็ไม่ต้องบวก  เขาไม่ได้ห้ามว่าไม่ให้บวก หรือมีกฎข้อไหนบอกหน่อย ผมไม่เห็น

และ ม้าเยอะ ก็ไม่ได้บ่งบอกถึงอะไรนะครับ อย่าไปเชื่อว่าม้าเยอะไม่โกง ม้าเยอะ โกง ก็มี และ  เวบก็ไม่เกี่ยว ไม่รู้เรื่อง ไม่คอนเฟิร์มว่าม้าเยอะ ดี หรือ ไม่ดี

งั้นแบ่งม้ามาให้ผมซักครึ่งคอกนะครับ  จะได้ลดๆลงมาบ้างน่ะครับ  อิอิ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

จุ้ย ปช.

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ พฤศจิกายน 10, 2012, 02:24:34 หลังเที่ยง
อ้างจาก: จุ้ย ปช. เมื่อ พฤศจิกายน 10, 2012, 02:06:31 หลังเที่ยง

งั้นแบ่งม้ามาให้ผมซักครึ่งคอกนะครับ  จะได้ลดๆลงมาบ้างน่ะครับ  อิอิ

+
แบ่งไงอะ
"ความโกรธ" อาจเกิดโดย..ไม่ตั้งใจ แต่ "การให้อภัย" ไม่ได้เกิดด้วย..ความบังเอิญ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1136

Hunterzero

อิอิมันเป็นของเล่นอ่าครับไม่มีอะไรมากหรอกตามข้างบน แต่เหมือนกับการกดไลค์นั้นแหละ    เราชอบใครก็ไลท์ไป

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

THANACHOT

อ้างจาก: armforspeed เมื่อ พฤศจิกายน 10, 2012, 01:06:58 หลังเที่ยง
แล้ว 500cc เนี่ย ได้มายังไงหรอครับ
เอาไป1ตัวจะได้หายสงสัย

armforspeed

ASENAL

กาฝาก

armforspeed

:D ขอบคุณทุกท่านมากๆเลยครับชัดเจนแล้ว

TUMNS15RR

+ให้ผมบ้างสิ อยากได้เยอะๆๆๆ  5555

eakkachai

อย่าไปอะไรมากเลยคับ.....คนที่มีแรงม้าเยอะน่ะไม่เท่าไร แต่ไอ้คนที่ไม่มีเลยนี่ซิน่ากลัวมากคับพี่น้องแม้ว555555โดยเฉพาะห้องซื้อ-ขาย

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T