Main Menu

สมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวครับ

เริ่มโดย Phuwanai, พฤศจิกายน 16, 2010, 10:02:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phuwanai

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยินดีต้อนรับครับ บ้านหลังนี้มีแต่รั่ว อิอิ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

joy-fino

อ้างจาก: braidism เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2010, 10:27:59 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Chalalai เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2010, 10:23:09 หลังเที่ยง
ดีค่ะ แพรนะคะ อิอิ โสด5555
ตามนั้น
โสด จริงป่ะจ๊ะ น้องแพร อิอิ
อืม..!!!  ปล่อยน้องเขาไปดีเถอะ อิ อิ .....ตามนั้น ky

ผมคือใคร...?

อ้างจาก: Chalalai เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2010, 10:23:09 หลังเที่ยง
ดีค่ะ แพรนะคะ อิอิ โสด5555
ตามนั้น

ดีจ๊ะน้องแพร สบายดีมั้ยจ๊ะ ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย รักษาตัวดีๆนะจ๊ะ

ส่วนหัวใจ พี่ดูแลให้ ตามนั้น + 1 จ๊ะ เนื้อคู่