Main Menu

กิจกรรมดีๆเพื่อน้องๆและเพื่อสังคม2T

เริ่มโดย Tong_2T_150, กรกฎาคม 25, 2012, 05:44:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สน โคราช

พี่โต้งครับฝากดันต่อนะครับ จะไปปราจีณกับโคราชเดี๋ยวกลับมาครับ

can-nim

สน โคราช

Tong_2T_150

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 28, 2012, 09:41:51 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 28, 2012, 09:36:32 ก่อนเที่ยง
สงสัยพี่โต้งไปหาข้อมูล

น่าจะใช่ครับ
ครับ..! กำลังขอข้อมูลติดต่อครูใหญ่โรงเรียนนี้อยู่ครับ พอดีว่า"คุณแอน" คนที่เขาจะให้ข้อมูลเรานี้ เขากำลังงานยุ่ง(มากกก) ไม่อยากจะไปเร่งเขา...เดี๋ยวเขาจะงอลไปอีกคน..555
หากได้ข้อมูลติดต่อมาตอนนี้ก็คงไม่สะดวกนัก โดนหวัดเล่นงานซะอ่วม ปวดเมื่อยทั้งตัวปวดยันกระบอกตา อุตส่าห์เร่งช่างให้ทำรถให้ เปลี่ยนยางใหม่ เก็บเสื้อผ้าเตรียมออนทัวร์ก็ไม่ได้ไป
จนพลาดทริปเมืองกาญจน์ไปเสียอย่างน่าเสียดาย
วันเสา-ทิดนี้ผมจะไปจ่ายค่าซ่อมรถที่ร้านพี่ยงค์ อาจจะได้กินผัดเผ็ดไก่บ้านกันเสียที เลียปากรอกันหลายวันแล้ว..อิๆ ท่านใดว่างก็เชิญครับ เป็นThank you partyกันเล็กๆชิวๆครับ...!

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

สน โคราช

ขอให้หายไวๆครับพี่..งานแบบนี้จะพลาดได้งัยละ.

can-nim

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

pong พลัดถิ่น

can-nim

นึกว่ากระทู้หาย ที่ไหนได้ย้ายมาปักหมุด อิอิ.

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 31, 2012, 09:54:49 ก่อนเที่ยง
กระทู้ดีๆต้องปักหมุดครับ

ปักหมุดแล้วคนมองไม่ค่อยเห็น เงียบเลย  ดันหน่อย

สน โคราช

สน โคราช

chaiyabutr

สองzx korat

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ กรกฎาคม 30, 2012, 12:38:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 28, 2012, 09:41:51 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 28, 2012, 09:36:32 ก่อนเที่ยง
สงสัยพี่โต้งไปหาข้อมูล

น่าจะใช่ครับ
ครับ..! กำลังขอข้อมูลติดต่อครูใหญ่โรงเรียนนี้อยู่ครับ พอดีว่า"คุณแอน" คนที่เขาจะให้ข้อมูลเรานี้ เขากำลังงานยุ่ง(มากกก) ไม่อยากจะไปเร่งเขา...เดี๋ยวเขาจะงอลไปอีกคน..555
หากได้ข้อมูลติดต่อมาตอนนี้ก็คงไม่สะดวกนัก โดนหวัดเล่นงานซะอ่วม ปวดเมื่อยทั้งตัวปวดยันกระบอกตา อุตส่าห์เร่งช่างให้ทำรถให้ เปลี่ยนยางใหม่ เก็บเสื้อผ้าเตรียมออนทัวร์ก็ไม่ได้ไป
จนพลาดทริปเมืองกาญจน์ไปเสียอย่างน่าเสียดาย
วันเสา-ทิดนี้ผมจะไปจ่ายค่าซ่อมรถที่ร้านพี่ยงค์ อาจจะได้กินผัดเผ็ดไก่บ้านกันเสียที เลียปากรอกันหลายวันแล้ว..อิๆ ท่านใดว่างก็เชิญครับ เป็นThank you partyกันเล็กๆชิวๆครับ...!

รอกำหนดวันนะ อิอิอิ จะได้จัดคิวถูก แร้วเจอกันครับ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

can-nim

PRATEEP

can-nim