Main Menu

kang-R-ray พิษณุโลกครับ

เริ่มโดย kunbird, กันยายน 16, 2012, 01:35:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wat Victor

เห็นรูปแล้ว คิดถึงพี่น้อง Kang-R Ray ทุกท่านเลยครับ

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

FON-KANG-R-RAY-

อ้างจาก: wat Victor เมื่อ เมษายน 18, 2013, 10:50:46 หลังเที่ยง
เห็นรูปแล้ว คิดถึงพี่น้อง Kang-R Ray ทุกท่านเลยครับ
ผมว่าพี่วัตก็หนึ่งในทีมเราเหมือนกัน
/ฝน พิษณุโลก

option09

ไปร่วมงาน ศพ เเม่โจ วังโป่ง   อุตรดิตถ์  
      รวมตัวกัน  11.00 น ว่างมาได้เเค่นี้ครับ

TKW.JPG[/img][/url]

รอเพื่อนๆๆ ในกล่ม ความร้อนขึ้นหนัก  ผ่าเเดยามเที่ยง

ถึงบ้านโจกันเเล้วเจ้าภาพจัดเต็มที่ ครับ   :D   :D  :D

เดินทางไปวัด วังโป่ง

หลบมาคลายร้อนกัน รอๆๆทอดผ้า บังสกุล

ก่อนจะกลับพิดโลก  ขาเเว้นขอลองรถ (ค่อมๆๆ)เอาอยู่ไหมอ่ะ บอกว่า โอ้ย เบากว่า zx หนูอิกพี่

พวกเราก็ยาวๆๆต่อกลับบ้านบ้านกัน ระหว่างทาง

ออโต้ลู้ป ลั่ว ใส่ยาง เกือบเเบนโงเเล้วเชียว เสียดสีกับเสือสูบละลายเลย

จับคลุกฝ่นสะหน่อย จะได้ไม่ลื่น

super Tiger

สุดยอดน้ำใจ ทัพหลวง kang-r-ray แห่งเมืองสองแคว
เห็นภาพแล้วรู้สึกยังไงไม่รู้ เป็นคนนัดเองแต่ไปไม่ได้ 55

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ เมษายน 19, 2013, 08:33:17 ก่อนเที่ยง
สุดยอดน้ำใจ ทัพหลวง kang-r-ray แห่งเมืองสองแคว
เห็นภาพแล้วรู้สึกยังไงไม่รู้ เป็นคนนัดเองแต่ไปไม่ได้ 55
อย่าคิดมากิดถึงเสมอจัดไป

JO WANGPONG

ขอขอบคุณชาวแคง อาร์ เร ทุกท่านครับที่มาร่วมงานศพแม่ผม ขอบคุณน้ำใจม๊าก มาก ครับทุกๆท่าน  ขอบคุณจากใจจริงครับ

แค่นี้เองโจเราว่ามันยังน้อยไปด้วยซ้ำสำหรับคำว่าเพื่อน

eakkachai

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

JO WANGPONG

อ้างจาก: FON-KANG-R-RAY- เมื่อ เมษายน 19, 2013, 05:49:01 หลังเที่ยง
แค่นี้เองโจเราว่ามันยังน้อยไปด้วยซ้ำสำหรับคำว่าเพื่อน
ขอบคุณครับพี่ฝน +1 แทนคำขอบคุณครับ

wat Victor

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

eakkachai

อ้างจาก: FON-KANG-R-RAY- เมื่อ เมษายน 19, 2013, 05:49:01 หลังเที่ยง
น้ำตาแทบไหล...+1พี่ฝนคับ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ เมษายน 19, 2013, 07:05:24 หลังเที่ยง
น้ำตาแทบไหล...+1พี่ฝนคับ
คืนให้สหายสุพรรณ

wasan luenloy

ผมก็คิดถึงแคงอาเร...ทุกวัน
0896434189 ต่าย zx พบพระ

kagwangpong

สวัสดียามเช้าชาว แคง อาร์ เร ทุกท่าน

super Tiger

โผล่มาดูความเคลื่อนใหวครับผ๊ม

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

option09

3 วัน นี้ อาสาเฝ้าห้อง  ไป ทะเลกันหมด  เลยเมื่อคืน  ถึงยังหว่า  ......  เย็นนี้ เตรียมตัว ล้างรถออกแซดเย็นนี้ ที่เก่า เวลาเดิม..กันจักหน่อยๆๆๆๆ ที่ ตะเเลงเเกง    ประชุมๆๆๆๆๆกันด้วยนะครับทุกท่าน  เตอร์ L1 ด้วยนะครับห้ามหลับเพลินนะจ้ะ.. 8)    ::)      เผาออโต้ลู้ป  วันนี้ ก็เป็นวัน  kr เเห่งชาติ..อิกและ ++++ ดะๆๆทุกคน :'(     :'(   :'(     :'(

dony 6969

วันนี้เรามาเผา ออโต้ลู๊ปเล่นกันที่เดิมคราบพี่น้อง
นาย นพดล คำกุณา
โรงพยาบาลพิษณุเวช(ห้องช่าง)
211 ถ.ขุนพิเรนทรเทพ ต.ในเมือง อ.เมือง
จ.พิษณุโลก 65000โทร 0875755996

lloudo_naja

สวัสดี ครับ สงกรานผ่านไป บางท่านก็ได้อะไร ใหม่ๆ กับ ชีวิต บางท่าน ก็อาจจะขาดอะไรบางอย่างไป มั่ง แต่ พรุ่งนี้พระอาทิต ยัง ขึ้น ขอเป้นกำลังใจ ให้ทุกท่าน ครับ สู้ต่อไป
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

คิดถึงชาวเราจังถึงทะเลเมืองตราดเเล้วครับเกาะช้างบวก1ทุกท่านวันนี้อดครบองประชุมเเคงอาเรของเราเลย

option09

อ้างจาก: FON-KANG-R-RAY- เมื่อ เมษายน 20, 2013, 06:34:53 หลังเที่ยง
คิดถึงชาวเราจังถึงทะเลเมืองตราดเเล้วครับเกาะช้างบวก1ทุกท่านวันนี้อดครบองประชุมเเคงอาเรของเราเลย
เที่ยวให้ หนุกหนานนะครับ ไม่ต้องห่วงครับ  เดี๋ยวยิงดาวเทียม คอมฟาเร้น ไปตราดเลย    วันนี้ประชุมยื่น ญัตติ  พรบ  กลุ่มข้อห้าม นู้น นี่ นั่น .....