Main Menu

kang-R-ray พิษณุโลกครับ

เริ่มโดย kunbird, กันยายน 16, 2012, 01:35:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dony 6969

ถึงว่าเจอตรงวัดจันทร์ไม่รู้ว่าไปไหนกัน ไม่ได้เข้าห้องนาน555
คืนนี้เจอกันตะแลงแกรงแล้วกันคราบ ท่านพี่ฝน
นาย นพดล คำกุณา
โรงพยาบาลพิษณุเวช(ห้องช่าง)
211 ถ.ขุนพิเรนทรเทพ ต.ในเมือง อ.เมือง
จ.พิษณุโลก 65000โทร 0875755996

option09

อ้างจาก: dony 6969 เมื่อ เมษายน 06, 2013, 03:25:54 หลังเที่ยง
ถึงว่าเจอตรงวัดจันทร์ไม่รู้ว่าไปไหนกัน ไม่ได้เข้าห้องนาน555
คืนนี้เจอกันตะแลงแกรงแล้วกันคราบ ท่านพี่ฝน

....   เมื่อคืนมันมากอิ แซดนิดหน่อย    ๆๆๆๆ เเละมาต่อหน้า บ้านพี่ฝนกัน   30  กว่าลำ  จัด  285  2ขวดเจ้าภาพเมื่อคืน  :D     :D  คืนนี้ บ่ได้ ไปอดแซดเลย  เลยอ่า  ฝากแซดด้วยนะครับ     กลับ หวันโลก เลี้ยงเด็ก วันอังคารกลับพิดโลกบ้านเกิด.....+1 ทั้งชุด วันหยุดๆๆ   :'(     :'(   :'(

lloudo_naja

หวัดดี ครับ พี่เสือและ ทีม งาน สงกราน เตรียมตัว จัดหนัก กัน หรือ ยัง ครับ ทางนี้ซ้อมไว้แล้ว ก่ะ ว่า แก้วเดียวได้ผล เลย ครับ 555 :(                                                   
   ฝากดู แล พี่ชาย ด้วยน่ะ ครับ พี่อ้อ คนขวา  แซดเอ็กเขียว เห็นว่าจะกลับ พิษโลก สงกราน
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

wat Victor

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

JoJo Halha

เข้ามาแอบดูด้วยคนคับ P.WAT. ช่วงนี้ที่พิโลกอาากศร้อนหรือเปล่าคับพี่ๆพิโลก :(
โจ้ห้าหลา เซอร์แดงแนวแว๊น! 088-1345200 อู่เศรษฐศักดิ์เชียงใหม่ กลุ่มเอามายั่ว คลับ

FON-KANG-R-RAY-

/ฝน พิษณุโลก

super Tiger

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ เมษายน 07, 2013, 12:13:59 หลังเที่ยง
  หวัดดี ครับ พี่เสือและ ทีม งาน สงกราน เตรียมตัว จัดหนัก กัน หรือ ยัง ครับ ทางนี้ซ้อมไว้แล้ว ก่ะ ว่า แก้วเดียวได้ผล เลย ครับ 555 :(                                                   
   ฝากดู แล พี่ชาย ด้วยน่ะ ครับ พี่อ้อ คนขวา  แซดเอ็กเขียว เห็นว่าจะกลับ พิษโลก สงกราน

วันที่ 14 ถ้าไม่คลานเคลื่อนว่จะไปมาววว ที่บ้านลูกพี่ฝนครับ

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

sodaban

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ เมษายน 08, 2013, 09:01:31 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ เมษายน 07, 2013, 12:13:59 หลังเที่ยง

วันที่ 14 ถ้าไม่คลานเคลื่อนว่จะไปมาววว ที่บ้านลูกพี่ฝนครับ

ไปด้วยดิ ...
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ เมษายน 08, 2013, 09:01:31 ก่อนเที่ยง
จัดมาเลยเดี่ยวจะล้มหมูไว้รอ

minisport

แวะมาทักทายครับ...ชาว แคง อา เรย์ (เรียกถูกมั้ยครับ)
ชื่อ Sasiprapa Sumransookเลขบัญชี 981-0-30994-5 ธนาคาร กรุงไทย ออมทรัพย์ สาขาโรบินสันสุพรรณบุรี

ถูกต้องแล้วครับจัดไป1ดอกทั่วหน้าครับ

lloudo_naja

หวัดดีครับ ใกล้ จะได้อาบ น้ำ สาวๆ ที่เราไม่รู้จัก และ อยากจะรู้จัก กัน แล้ว โอกาศ มา แว้ววว :(
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

kagwangpong

หวัดดีครับ เคอาแรงทุกท่าน

krai2509

หวัดดีชาวพิดโลกท่านฝนและท่านเสือสิบสามผมกลับทุ่งเหลี่ยมแล้วจะเลยไปหาท่านเสือที่โขทัยนะครับ...

ไปกะทีแซดคู่ใจครับ...
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

dony 6969

แล้งเสาร์นี้เค้าร่วม ฉลองวันสงกรานกันไหมอ่ะตราบพี่ฝน ถ้าไงแจ้งด้วยนะคราบ ขอบคุณคราบ
นาย นพดล คำกุณา
โรงพยาบาลพิษณุเวช(ห้องช่าง)
211 ถ.ขุนพิเรนทรเทพ ต.ในเมือง อ.เมือง
จ.พิษณุโลก 65000โทร 0875755996

อ้างจาก: krai2509 เมื่อ เมษายน 09, 2013, 09:29:32 หลังเที่ยง
หวัดดีชาวพิดโลกท่านฝนและท่านเสือสิบสามผมกลับทุ่งเหลี่ยมแล้วจะเลยไปหาท่านเสือที่โขทัยนะครับ...

ไปกะทีแซดคู่ใจครับ...
มาวันที่14เลยท่านไกรเเลัวเลยมาหาผมพร้อมพี่เสือเลยพี่

อ้างจาก: dony 6969 เมื่อ เมษายน 09, 2013, 11:04:13 หลังเที่ยง
แล้งเสาร์นี้เค้าร่วม ฉลองวันสงกรานกันไหมอ่ะตราบพี่ฝน ถ้าไงแจ้งด้วยนะคราบ ขอบคุณคราบ
วันเสาร์นี้งดส่วนช่วงสงกานน่าจะรวมกันเล่นหน้าริซึ่ม

super Tiger

จัดหนึ่งมาสาดแทนน้ำช่วงเทศกาลแด่ทุกๆคน

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

lloudo_naja

หวัดดี ครับ พี่ๆทุกท่าน ใกล้แล้ว ครับ

option09

ไปไหนกันหมด ครับพี่น้อง...   วันเสาร์ทิตย์ คงต้องเอา  kr  เล่นนําสะหน่อย เมาไม่ขับนะจ้ะ     ไม่รู้มันจะสูนําไหวมั้ยเนี่ย......      :(       ;)    ;)