Main Menu

ัyamaha mateไม่หน้า/หลังไม่ติด

เริ่มโดย men-beat, พฤษภาคม 07, 2014, 05:51:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

men-beat

:-* ที่บ้าน ตจว มี mate(เอาไว่ใช้เวลาไป ตจว) ไฟหน้า/หลังไม่ติด แตร/ไฟเลี้ยว/ไฟเกียร์วางติด   หลอดหน้า/หลังไม่ขาด งงเลย
ผมลื้อประกับซ้ายขวา มาผ่นสีประกอบ เสียบสายไฟตรงสีทุกเส้นก้ไม่ติด รบกวน ด้วยคับ

id lind   sillybeat

pikky_team

men-beat

ip-man

นึกว่า เมทผสมกับบีท อ่านหัวข้อแล้ว  ฮ่าๆๆ     

nang 150

นาย อิทธิศักดิ์ โญสารัย์ ธ.กรุงไทย 309-0188-724  โทร 082-7812705 เหน่ง

เดช..ไอ้เสื้อทอง

ซื้อ สวิทช์แนด์  ใหม่  มา เปลี่ยนครับ    ของ ยี่ห้อ  POP คง ประมาณ 100 กว่าบาท 

ไม่ต้องไปรื้อไปไล่    ไปจ้างช่างเดินไฟ อะไร  อีก

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

men-beat

men-beat

อ้างจาก: ip-man เมื่อ พฤษภาคม 08, 2014, 09:14:32 ก่อนเที่ยง
นึกว่า เมทผสมกับบีท อ่านหัวข้อแล้ว  ฮ่าๆๆ    

lสะกดผิด อ่ะคับ แก้ไขแล้ว อิ อิ

akapol

สวิทช์แฮนด์ฝั่งขวาเปิดแล้วนะครับ ฝั่งขวามันมี on/off ของไฟหน้าอยู่นะ

men-beat

อ้างจาก: akapol เมื่อ พฤษภาคม 09, 2014, 01:17:09 หลังเที่ยง
สวิทช์แฮนด์ฝั่งขวาเปิดแล้วนะครับ ฝั่งขวามันมี on/off ของไฟหน้าอยู่นะ

คับเปิดแล้วคับ

men-beat

เป็นให้อาใช้ที่ ตจว เราไปก็ใช้คัน นี้ จะใช้ สวิช ป๊อกแป๊ก ได้ไหมคับ ต่อสายไฟจากเดิมจะได้รึป่าว

ASENAL