Main Menu

เด็กใหม่ค่ะ ^^

เริ่มโดย Fahh_vip, ตุลาคม 28, 2010, 08:42:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พ่อน้องพีม

อยากได้กีตาร์ตัวใหม่ น้องชายผมมันยึดไปแล้ว :)

tanakron

ถึงไหนกันละเอ๋ย หยุดไปสองวัน

Fahh_vip

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 09:13:25 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2010, 10:57:08 หลังเที่ยง

แหะๆ จบเพลงเมื่อไหร่ สัญญาว่าจะลงให้ ไม่ลืมค่ะ

(คงนานแหละ ฟ้าสมาธิสั้น พี่ก็ลงหน่อยสิค่ะ "พูดไม่ค่อยเก่ง" ฟ้าอยากฟัง) ^^นะค่ะ

ดีดน่ะ ดีดได้ แต่ร้องคงต้องไว้ก่อน เสียงห่วยเกิน 555

เด่วมีอารมณ์จะอัดมาลงให้ฟัง คิคิ

อิอิ อยู่ที่ใจค่ะ

อ้างจาก: พ่อน้องพีม เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 09:30:55 ก่อนเที่ยง
อยากได้กีตาร์ตัวใหม่ น้องชายผมมันยึดไปแล้ว :)

ซื้อใหม่ค่ะ ถ้าเร็วกว่านี้อีกนิด ฟ้าจะขายให้

แต่ตอนนี้เพื่อนซื้อไปแล้ว (Classic) ^^

ปล.เซงวันนี้ไม่ได้เรียน ปวดหัว

Fahh_vip

อ้างจาก: tanakron เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 09:33:59 ก่อนเที่ยง
ถึงไหนกันละเอ๋ย หยุดไปสองวัน

ถึง มั่วๆไปทั่ว วนๆเรื่องดนตรีอ่ะค่ะ

พ่อน้องพีม

อ้างจาก: พ่อน้องพีม เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 09:30:55 ก่อนเที่ยง
อยากได้กีต้าร์ตัวใหม่ น้องชายผมมันยึดไปแล้ว :)

ซื้อใหม่ค่ะ ถ้าเร็วกว่านี้อีกนิด ฟ้าจะขายให้

แต่ตอนนี้เพื่อนซื้อไปแล้ว (Classic) ^^

ปล.เซงวันนี้ไม่ได้เรียน ปวดหัว
[/quote]

อ่อ ของผมมันกีต้าร์ไฟฟ้า Ibanez ครับ ซื้อมา 2 หมื่นกว่าแน่ะ :) ตอนนี้รุ่นนี้ RG-402EG น่าจะราคายังไม่ตก แต่หมดปัญญาซื้อใหม่แล้วครับ เฮ้อ :)

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

Fahh_vip

อ้างจาก: พ่อน้องพีม เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 11:15:45 ก่อนเที่ยง
อ่อ ของผมมันกีต้าร์ไฟฟ้า Ibanez ครับ ซื้อมา 2 หมื่นกว่าแน่ะ :) ตอนนี้รุ่นนี้ RG-402EG น่าจะราคายังไม่ตก แต่หมดปัญญาซื้อใหม่แล้วครับ เฮ้อ :)

Ibanez ชอบบบบ ^^ สวย ไปทำยังไงล่ะค่ะเขาถึงเอาไปครอง 55

แฟนฟ้ายังไม่มีตังค์ซื้อเลย กีต้าร์ไฟ เห็นบ่นอยากได้

โซโล่กีต้าร์โปร่งไปพลางๆ เข้าห้องซ้อมค่อยได้ลองกีต้าร์ไฟ

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 11:16:54 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 10:28:48 ก่อนเที่ยง

เซงวันนี้ไม่ได้เรียน ปวดหัว

เป็นอะไรจ๊ะถึงปวดหัว

ไม่รู้ค่ะ ตึ๊บๆ สงสัยหวัดจะมา

ปล.หน้าพี่เหมือนคนแถวบ้านฟ้าเลย เป็นช่าง

MaX_TzR

ว่าพี่หน้าโหลหราาาาาาา

ตะแหน่วๆ

.

พ่อน้องพีม

อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 11:21:13 ก่อนเที่ยง

Ibanez ชอบบบบ ^^ สวย ไปทำยังไงล่ะค่ะเขาถึงเอาไปครอง 55

แฟนฟ้ายังไม่มีตังค์ซื้อเลย กีต้าร์ไฟ เห็นบ่นอยากได้

โซโล่กีต้าร์โปร่งไปพลางๆ เข้าห้องซ้อมค่อยได้ลองกีต้าร์ไฟ

น้องชายผมเป็นนักดนตรีครับ แต่เล่นเป็นงานเสริม ส่วนผมมือสมัครเล่น มันเห็น+ลองเสียงแล้วมันโดนใจครับ แนวเสียงของรุ่นนี้มันแนวพั๊งก์ร๊อค สไตล์ที่น้องชายผมเล่นเลยให้มันไปซ๊าาาาาาา :)

Fahh_vip

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 01:07:13 หลังเที่ยง
ว่าพี่หน้าโหลหราาาาาาา

ตะแหน่วๆ

ไม่ได้ว่านะ ความหมายมันไปเอง

อ่ะล้อเล่งค่ะ ^^ ฟ้าชอบอ่ะ หัวฟู เซอร์ๆ ยุ่งๆ ดี

อ้างจาก: พ่อน้องพีม เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 01:20:55 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 11:21:13 ก่อนเที่ยง

น้องชายผมเป็นนักดนตรีครับ แต่เล่นเป็นงานเสริม ส่วนผมมือสมัครเล่น มันเห็น+ลองเสียงแล้วมันโดนใจครับ แนวเสียงของรุ่นนี้มันแนวพั๊งก์ร๊อค สไตล์ที่น้องชายผมเล่นเลยให้มันไปซ๊าาาาาาา :)

พี่เป็นมือสมัครเล่น แฟนหนูเป็น มือกิ๊กก๊อก 555

MaX_TzR

.

Fahh_vip

โหย ถ้าได้ยังงั้นนะ อนาคตสดใสเลยอ่ะค่ะ

555 เอามาให้ดูทำไม อิจฉาเขา T^T :P

TONG-SE

อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 04:20:11 หลังเที่ยง
โหย ถ้าได้ยังงั้นนะ อนาคตสดใสเลยอ่ะค่ะ

555 เอามาให้ดูทำไม อิจฉาเขา T^T :P
คิดถึงน้องฟ้าจัง จุ๊บจุ๊บ อิอิ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

ไปรท์ ลูกบอส

อ้างจาก: tong เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 05:53:21 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 04:20:11 หลังเที่ยง

คิดถึงน้องฟ้าจัง จุ๊บจุ๊บ อิอิ

เดี๋ยวตา จักร ก็มาหรอกพี่อิอิ >:(

ESSO2012

น้องฟ้าดีดได้กี่ขอดแล้ว พี่รอตีขวดอยู่นะครับ >:(
เอส 7 MOTO RACING TEAM

TONG-SE

อ้างจาก: ไปรท์ ลูกบอส เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 06:03:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tong เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 05:53:21 หลังเที่ยง

เดี๋ยวตา จักร ก็มาหรอกพี่อิอิ >:(
ลืมตัวปายหน่อยคับลุงไปรท์ 5555555555+1
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

MaX_TzR

บลาๆ

.

Fahh_vip

^^ คิดถึงเช่นกัน ทุกคนเลยค่ะ

ช่วงนี้พี่แกไม่ว่างค่ะ ไม่ได้สนใจฟ้าเล้ย :P น้อยใจที่สุด

เล่นได้บ้างนิดหน่อยค่ะ กำลังทำความเข้าใจกับ เครื่องหมาย # b 7 / อะไรพวกนี้อ่ะค่ะ

ของพี่หัวฟู(เรียกแบบนี้ได้มั้ยค่ะ ชอบคนหัวฟู ^^) ไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเลยค่ะ มันขาวๆๆอย่างเดียว

MaX_TzR

อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2010, 10:57:08 หลังเที่ยง

แหะๆ จบเพลงเมื่อไหร่ สัญญาว่าจะลงให้ ไม่ลืมค่ะ

(คงนานแหละ ฟ้าสมาธิสั้น พี่ก็ลงหน่อยสิค่ะ "พูดไม่ค่อยเก่ง" ฟ้าอยากฟัง) ^^นะค่ะ

จัดไปตามคำขอ หลับหูหลับตาร้อง แต่ก็ตั้งใจให้น้องฟ้าเลยนะเนี่ย
http://www.youtube.com/v/YXVOc-h4R0g?fs=1&hl=en_US
♥♥♥♥♥♥♥♥

ไม่ได้เล่นนานเจ็บนิ้วมากๆ
โพสใหม่ซะเรย คิคิ..

.

Fahh_vip

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 08:48:00 หลังเที่ยง
จัดไปตามคำขอ หลับหูหลับตาร้อง แต่ก็ตั้งใจให้น้องฟ้าเลยนะเนี่ย

ไม่ได้เล่นนานเจ็บนิ้วมากๆ
โพสใหม่ซะเรย คิคิ..

ว้าวววว ^O^ เสียงน่ารักอ่ะ

เยี่ยมค่ะ 10 กะโหลกเล้ยยย

พี่ลองเล่น Unloveable ให้ฟังหน่อย จะขอบคุณมากเลยค่า