Main Menu

เด็กใหม่ค่ะ ^^

เริ่มโดย Fahh_vip, ตุลาคม 28, 2010, 08:42:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TONG-SE

อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2010, 08:45:06 ก่อนเที่ยง
ไม่หายไปไหนหรอกจ้ะ

นั่งๆนอนๆอยู่แถวนี้แหละ

วันหยุดทั้งที 555+

ฟ้าทำไรอยู่จร้า
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

Ekkaphob

น้องฟ้านี่ เด็ก ส.ธ.พ ป่าว ว่าจะถามหลายวันแล้ว
ถ้าใช่เราก็สิตสำนักเดียวกันสิ ใช่ป่าวสิตน้อง
ดีชั่วรู้หมดแต่อดไม่ได้

Fahh_vip

ค่ะ ศิษย์พี่

^^

ก็นั่งๆนอนๆ แงะรถกะแฟนอยู่จ้ะ

Ekkaphob

จ้าเดียววันไหนขี่รถกลับบ้านจะแวะเที่ยว ชนแก้วกะแฟนน้องฟ้านะ
บ้านพี่อยู่ ซ. 5

ดีชั่วรู้หมดแต่อดไม่ได้

Fahh_vip

อ้างจาก: Ekkaphob เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2010, 03:07:53 หลังเที่ยง
จ้าเดียววันไหนขี่รถกลับบ้านจะแวะเที่ยว ชนแก้วกะแฟนน้องฟ้านะ
บ้านพี่อยู่ ซ. 5

กรซย. ซอย5เหรอค่ะ

ซ้ายหรือขวาน่อ ??

ปล.แฟนฟ้าไม่กินเหล้า ไม่ดูดบุหรี่ดา

^^

ผมคือใคร...?

อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2010, 08:45:06 ก่อนเที่ยง

วันหยุดทั้งที พี่ไม่รู้นะนี่ ถ้ารู้ ก็จะไปหาซะหน่อย ให้น้องพาไปเที่ยว ตามนั้น เดอะมอล โคราช

Fahh_vip

อ้างจาก: jew figo เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2010, 05:08:46 หลังเที่ยง

วันหยุดทั้งที พี่ไม่รู้นะนี่ ถ้ารู้ ก็จะไปหาซะหน่อย ให้น้องพาไปเที่ยว ตามนั้น เดอะมอล โคราช

หุหุ ราคาโอเกะแพงมากกก เลยตอนนี้

ไม่รู้จะขึ้นราคาทำไม  :P  :P

ESSO2012

หนูฟ้าอยากร้องเพลงอะไรละครับ เดี๋ยวป๋ายอดให้ร้องเอง สำหลับหนูฟ้า ป๋าจัดให้ครับ :(

เอส 7 MOTO RACING TEAM

Fahh_vip

อ้างจาก: thonglop เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2010, 07:09:51 หลังเที่ยง

หนูฟ้าอยากร้องเพลงอะไรละครับ เดี๋ยวป๋ายอดให้ร้องเอง สำหลับหนูฟ้า ป๋าจัดให้ครับ :(

งั้น ถ้าป๋าหวังดี ไปตอบกระทู้ รถสตาร์ทไม่ติด ให้หนูหน่อยสิ

นะนะนะ

TONG-SE

อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2010, 09:24:42 หลังเที่ยง
อ้างจาก: thonglop เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2010, 07:09:51 หลังเที่ยง

งั้น ถ้าป๋าหวังดี ไปตอบกระทู้ รถสตาร์ทไม่ติด ให้หนูหน่อยสิ

นะนะนะ
ฟ้าจ้รา พี่อาจจะอยู่ไกลกับฟ้า แต่พี่จาให้แม่ ไปขอได้ป่าวคับฟ้า
รักจิงหวังแต่งคับ พี่โสดสนิดคับ อิอิ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

AcidZero

^
^
^

.............คู้กๆ ๆๆ นะท่าน อิอิ

SRD_007

ยินดีที่ได้รู้จักครับ (มาตอบช้าไปไหมเนี่ย กลายเป็นกระทู้สุดฮอตไปซะละ)

Fahh_vip

อ้างจาก: AcidZero เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2010, 12:36:58 ก่อนเที่ยง
^
^
^

.............คู้กๆ ๆๆ นะท่าน อิอิ

ถูกต้องนะค้าาาาา 15 แต่งไม่ได้เด้อ 555+

อ้างจาก: SRD_007 เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2010, 01:14:06 ก่อนเที่ยง
ยินดีที่ได้รู้จักครับ (มาตอบช้าไปไหมเนี่ย กลายเป็นกระทู้สุดฮอตไปซะละ)

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันจ้า

ESSO2012

ป๋าไม่โกรดหนูหลอก ป๋ารักหนูจะตาย :-[ เนาไปหรือเปล่าหว่า >:(

ESSO2012

ไปและไปหากระทงรอยก่อนเดี๋ยวป๋าจะทำมาฝากหนูฟ้าอันนึงนะ

ไปรท์ ลูกบอส

ฟ้า อายุ 15 เหรอ เห้ย รุ่นเดียวกับเราเลย  :(

Fahh_vip

เฮ้อออ สงสัยต้องลาที

เวป 2 Stroke club

ว่าจะขายแล้วค่ะ แดช

ไม่ไหวๆ เฮ้ออออออ

ESSO2012

เข้าบอทไม่ได้ 1 วัน เต็มๆ ป๋าคิดถึงหนูไฟ้ใจแทบขาด :P

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2010, 12:40:32 หลังเที่ยง

อ้าว จะขายทำไมจ๊ะ

รถ 10 กว่าปี ก็ต้องซ่อมเป็นธรรมดา

2 จังหวะ นี่แระ บำรุงรักษาง่ายกว่า 4 จังหวะอีก

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

Fahh_vip

อ้างจาก: braidism เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2010, 11:28:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2010, 12:40:32 หลังเที่ยง

อ้าว จะขายทำไมจ๊ะ

รถ 10 กว่าปี ก็ต้องซ่อมเป็นธรรมดา

2 จังหวะ นี่แระ บำรุงรักษาง่ายกว่า 4 จังหวะอีก

แล้วจะทบทวนใหม่นะค่ะ