Main Menu

เด็กใหม่ค่ะ ^^

เริ่มโดย Fahh_vip, ตุลาคม 28, 2010, 08:42:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมคือใคร...?

อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2010, 05:09:43 หลังเที่ยง
อยากไป ทุกที่เลย

ใครใจดีหว่า 5555+

น้าจิ๋วมาดิ ฟ้าจะพาเที่ยว (หลายๆคน)

ไปแน่จ๊ะ เอาใว้พี่ว่างๆ พี่ไปหาแน่ แต่ว่าไปทั้งทีพี่ไม่อยากเสียเที่ยว พี่ยกขันหมากไปเลย ดีมั้ย ตามนั้น ที่รัก

ปล. เรียกน้าทำแมวอะไร เรียกพี่ก็พอน้องฟ้าจํา....

Fahh_vip

อ้างจาก: tong เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2010, 09:42:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2010, 09:34:26 หลังเที่ยง
ชวนทุกคนเล้ย ถ้ามา จะพาเที่ยว ห้าๆๆ

รู้จักแต่ เดอะมอลล์ คลัง

อิอิ
ฟ้าจ๋า เด๋วพี่ไปรับน่ะคับ ติดเครื่องแป๊บนึง หาที่จอดใว้ให้พี่ด้วยน่ะคับ ที่รัก อิอิ

ไอ้หยา 5555+ เอามาจอดตรงไหนล่ะเนี่ย

อ้างจาก: jew figo เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2010, 09:46:31 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2010, 05:09:43 หลังเที่ยง

น้าจิ๋วมาดิ ฟ้าจะพาเที่ยว (หลายๆคน)

ไปแน่จ๊ะ เอาใว้พี่ว่างๆ พี่ไปหาแน่ แต่ว่าไปทั้งทีพี่ไม่อยากเสียเที่ยว พี่ยกขันหมากไปเลย ดีมั้ย ตามนั้น ที่รัก

ปล. เรียกน้าทำแมวอะไร เรียกพี่ก็พอน้องฟ้าจํา....

โอเคค่ะๆ อย่าว่าฟ้าปีนเกลียวนะ

พี่ก็พี่ค่ะ

^^

ฟ้าว่า ใกล้จะกลายเป็น กระทู้พยากรอากาศละนะเนี่ย

ไหนๆก็ไหนๆ เอาด้วยคน

โคราช กลางๆ หนาวตอนเช้า กลางวันร้อน ดึกมา หนาวต่อ

อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2010, 10:00:56 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tong เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2010, 09:42:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2010, 09:34:26 หลังเที่ยง
ชวนทุกคนเล้ย ถ้ามา จะพาเที่ยว ห้าๆๆ

รู้จักแต่ เดอะมอลล์ คลัง

อิอิ
ฟ้าจ๋า เด๋วพี่ไปรับน่ะคับ ติดเครื่องแป๊บนึง หาที่จอดใว้ให้พี่ด้วยน่ะคับ ที่รัก อิอิ

ไอ้หยา 5555+ เอามาจอดตรงไหนล่ะเนี่ย

อ้างจาก: jew figo เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2010, 09:46:31 หลังเที่ยง

โอเคค่ะๆ อย่าว่าฟ้าปีนเกลียวนะ

พี่ก็พี่ค่ะ

^^

ฟ้าว่า ใกล้จะกลายเป็น กระทู้พยากรอากาศละนะเนี่ย

ไหนๆก็ไหนๆ เอาด้วยคน

โคราช กลางๆ หนาวตอนเช้า กลางวันร้อน ดึกมา หนาวต่อ

อย่าลืมเบอร์โทรหลังไมล์นะน้องฟ้า เวลาพี่ไป จะได้โทรหาไงจ๊ะ

ESSO2012

งั้นผมไม่อยากเป็นทั้ง พี่และน้าแล้ว แต่ขอเป็นป๋าอยู่ในใจหนูฟ้าได้หรือเปล่าจ๊ะ คริก คริก ป๋าใจดีนะขอบอก

เอส 7 MOTO RACING TEAM

chineza

อ้างจาก: thonglop เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2010, 01:11:02 ก่อนเที่ยง
   งั้นผมไม่อยากเป็นทั้ง พี่และน้าแล้ว แต่ขอเป็นป๋าอยู่ในใจหนูฟ้าได้หรือเปล่าจ๊ะ คริก คริก ป๋าใจดีนะขอบอก

พี่เอสนี่ร้ายน่ะเนี่ย....

เค้าชื่อชินน่ะต่ะเอง..ยุ19.ยินดีที่ได้รุจักครับ

เค้าไม่ขอเป็นป๋า แต่ขอเป็นแฟนเลยได้หั้ยอ่ะ...คริคริ

??? ???กระทู้นี้ร้อนแรงจริงๆเลย.....

ESSO2012

>:( >:( >:( เผื่อหนูฟ้าเขาจะเปลี่ยนใจมาชอบคนมีอายุมั่ง  :-[

chineza

อ้างจาก: thonglop เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2010, 02:08:59 ก่อนเที่ยง

>:( >:( >:( เผื่อหนูฟ้าเขาจะเปลี่ยนใจมาชอบคนมีอายุมั่ง  :-[

ตามนั้นครับพี่เอส 10ธ.ค. มามิตติ้งนวนครด้วยน่ะพี่

ยกแดชมาจอดโชว์คู่กับผมเลย

Fahh_vip

อ้างจาก: jew figo เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2010, 11:56:45 หลังเที่ยง
อย่าลืมเบอร์โทรหลังไมล์นะน้องฟ้า เวลาพี่ไป จะได้โทรหาไงจ๊ะ

หุหุหุ อาฟ้าเป็นตำหนวดอยู่แถวนี้เดี๋ยวให้อาไปรับ ไม่มีหลงค่า

อ้างจาก: thonglop เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2010, 01:11:02 ก่อนเที่ยง

ค่าป๋า

ปล.ถามหน่อยนะค่ะว่า ถังน้ำมันอ่ะ แบนขนาดนั้น น้ำไปเติมไปเก็บตรงไหนค่ะ

อ้างจาก: chineza เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2010, 01:16:21 ก่อนเที่ยง

เค้าชื่อชินน่ะต่ะเอง..ยุ19.ยินดีที่ได้รุจักครับ

เค้าไม่ขอเป็นป๋า แต่ขอเป็นแฟนเลยได้หั้ยอ่ะ...คริคริ

??? ???กระทู้นี้ร้อนแรงจริงๆเลย.....

ยินดีที่ได้รู้จักจ้า ^^

chineza

อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2010, 02:24:37 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jew figo เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2010, 11:56:45 หลังเที่ยง

หุหุหุ อาฟ้าเป็นตำหนวดอยู่แถวนี้เดี๋ยวให้อาไปรับ ไม่มีหลงค่า

ค่าป๋า

ปล.ถามหน่อยนะค่ะว่า ถังน้ำมันอ่ะ แบนขนาดนั้น น้ำไปเติมไปเก็บตรงไหนค่ะ

อ้างจาก: chineza เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2010, 01:16:21 ก่อนเที่ยง

ครับผมยินดีที่ได้รุจักน่ะ

ว่าแต่ฟ้าอายุเท่าไหร่หว่า :o :o :o

อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2010, 02:24:37 หลังเที่ยง

ค่าป๋า

อาฟ้าเป็นตำหนวดเหรอจ๊ะ แหมพอดีเลยบังเอินจริงๆ พี่ก็เป็น ตามนั้น โจร 55+

Fahh_vip

อายุ 15 จะ 16 ค่ะ (31 ธ.ค.)

55+ พี่จิ๋วเป็นคนขายข้าวไม่ใช่เหรอค่ะ

อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2010, 03:15:45 หลังเที่ยง

55+ พี่จิ๋วเป็นคนขายข้าวไม่ใช่เหรอค่ะ

ใครขายข้าวจ๊ะ พี่ยัง งง อยู่เลย ใครบอกน้องฟ้า

น้องฟ้า ไปเก็บข้อมูลมาจากสื่อไหน พี่ทำงานส่งเอกสาร

บ้านอยู่พระโขนง ใครขายข้าว งง ไปหมดแล้ว ตามนั้น รักนะ

ปล. เบอร์โทรหลังไมล์ ยังไม่ได้เลยน้อง พี่จะไปเที่ยวโคราช จริงๆ

TONG-SE

อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2010, 03:15:45 หลังเที่ยง

คิดถึงน้องฟ้าจังเลยคับ เด้วพี่ไปหาน่ะคับน้องฟ้า

น้ำลดอ่ะยังอ่ะคับน้องฟ้า เด้วเรือพี่เข้าไม่ได้ อิอิ+1
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

ESSO2012

ก็รถเอาไว้รับหนูฟ้าคนเดียวเติมไม่บ่อยหลอกจ๊ะ  :-[

Fahh_vip

1. ของท่านจิ๋ว ก็เห็นพูดกันว่า แบกข้าวๆ ฟ้าเลยคิดเอาเอง ไว้ใกล้มาจะบอกละกันจ้า

2. เรือมโหฬารมากเลยยย

3. จ้าาา

เอส ณ.โซนรั่ว

หายไปไหนกันหมดอ่ะจ๊ะ................... :)

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

กรรม เกิดวันเดียวกะน้องบาส เลยนี่จ๊ะ น้องฟ้า

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

ESSO2012

วันนี้หนูฟ้าของป๋าหายไปไหนน้า...ป่านี้ยังไม่ออนเลยรู้หรือเปล่าว่าป๋าคิดถึง :(

Fahh_vip

ไม่หายไปไหนหรอกจ้ะ

นั่งๆนอนๆอยู่แถวนี้แหละ

วันหยุดทั้งที 555+

tanakron

แวะเข้ามาดูจ๊ะ ถึงไหนกันแร้วเอ๋ย
ปล.คิดถึงหรอกเลยมาดู