Main Menu

เด็กใหม่ค่ะ ^^

เริ่มโดย Fahh_vip, ตุลาคม 28, 2010, 08:42:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Fahh_vip

ชาติ มารชมพู

อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2010, 04:02:10 หลังเที่ยง
แว่นอย่างแจ่ม
ลุงคนที่ใส่แว่นเขาก้ออยู่โคราชนะ..........น้องfahh_vip
0818136966 ชาติ มารชมพู
Chatchay
ธนาคาร ไทยพาณิชย์ สาขาวิภาวดีรังสิต(หมู่บ้านธนินทร)
เลขบัญชี ออมทรัพย์ 110-226933-6

npro3

อ้างจาก: tookkb เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2010, 04:30:28 หลังเที่ยง
เห็นรูปพี่สิทถือกระป๋อง LEO แล้วนึกอยากกิน 037 ขึ้นมาทันที
ออออออ...มาดิๆๆๆ ตู๊กกกก่ะว่าแต่มาได้ป่ะ? อิอิอิ
"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

tookkb

อ้างจาก: npro3 เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2010, 11:06:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tookkb เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2010, 04:30:28 หลังเที่ยง
เห็นรูปพี่สิทถือกระป๋อง LEO แล้วนึกอยากกิน 037 ขึ้นมาทันที
ออออออ...มาดิๆๆๆ ตู๊กกกก่ะว่าแต่มาได้ป่ะ? อิอิอิ

ช่วงนี้ยังออกไปไหนบ่ได้ เมียดุ
ตอนนี้เมียผมท้องได้สามเดือนแล้ว
ดุ ยิ่งกว่าตะเข้ตอนวางไข่ซะอีก...

ความทรงจำเก่า ๆ หวนกลับคืนมาอีกครั้ง
อีเหลืองเพื่อนยาก จงวิ่งทะยานผ่านสายลมกาลเวลา
กลับไปหาอดีตเมื่อวัยเยาว์ เราจะออกตามฝัน ด้วยกัน

not

ไม่ได้มาดูนาน ปาไป 13 หน้า กำ!!!

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

ชาติ มารชมพู

อ้างจาก: tookkb เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2010, 11:59:34 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: npro3 เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2010, 11:06:11 หลังเที่ยง

ช่วงนี้ยังออกไปไหนบ่ได้ เมียดุ
ตอนนี้เมียผมท้องได้สามเดือนแล้ว
ดุ ยิ่งกว่าตะเข้ตอนวางไข่ซะอีก...
ไม่เจอสะนาน......ท้องสะแร้ววววววววววววว ;)
0818136966 ชาติ มารชมพู
Chatchay
ธนาคาร ไทยพาณิชย์ สาขาวิภาวดีรังสิต(หมู่บ้านธนินทร)
เลขบัญชี ออมทรัพย์ 110-226933-6

MaX_TzR

อ้างจาก: not เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2010, 12:03:47 หลังเที่ยง
ไม่ได้มาดูนาน ปาไป 13 หน้า กำ!!!

hot โน๊ะ ไม่ปักหมุด ก็เหมือนปักหมุด
กระทู้อันแรกๆตลอดเลย 55+

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

not

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2010, 12:40:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: not เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2010, 12:03:47 หลังเที่ยง

hot โน๊ะ ไม่ปักหมุด ก็เหมือนปักหมุด
กระทู้อันแรกๆตลอดเลย 55+

ตามนั้นสู หมูฉึกๆ 555+

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

Fahh_vip

เอส ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ ตุลาคม 28, 2010, 08:42:07 หลังเที่ยง
สวัสดี แล้วก็ฝากตัวด้วยนะค่ะ

ชื่อฟ้า ค่ะ

อยู่โคราช อ.เมือง ค่าย สธพ.

ที่มาเล่นเว็บนี้ ตัวเองไม่มีรถค่ะ แต่แฟนมี Dash(รุ่นแรก 6เกียร์) คันนึง ปัญหาเยอะพอสมควร(เรื่องตัง อิอิ) :(

ก็เลย เห็นเขาเล่นเว็บ 2TThailand อ่ะค่ะ แต่ช่วงนี้เขาไม่ได้เล่น

เลยมาเล่นเอง เผื่อถามอะไรๆให้เขาด้วย แล้วเราจะได้รู้ด้วย

เพราะหลายครั้งมันตังเรา 5555+

ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะค่ะ  ???

เขามาแอบดูก่อนนานแล้ว

ยังไม่ได้แนะนำตัวเลย ชื่อเอส

ใช้ LS มีไรก็ปรึกษาได้ครับ คุณฟ้า

ลำปางหนาวมาก.......แต่ไม่เท่าลำพัง

Fahh_vip

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2010, 08:58:02 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ ตุลาคม 28, 2010, 08:42:07 หลังเที่ยง

ชื่อฟ้า ค่ะ

ที่มาเล่นเว็บนี้ ตัวเองไม่มีรถค่ะ แต่แฟนมี Dash(รุ่นแรก 6เกียร์) คันนึง ปัญหาเยอะพอสมควร(เรื่องตัง อิอิ) :(

ก็เลย เห็นเขาเล่นเว็บ 2TThailand อ่ะค่ะ แต่ช่วงนี้เขาไม่ได้เล่น

เลยมาเล่นเอง เผื่อถามอะไรๆให้เขาด้วย แล้วเราจะได้รู้ด้วย

ใช้ LS มีไรก็ปรึกษาได้ครับ คุณฟ้า

ลำปางหนาวมาก.......แต่ไม่เท่าลำพัง

ค่า แต่ช่วงนี้ รู้สึกคนหายๆยังไงไม่รู้

พากัน ออฟไลน์

555+

เอส ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2010, 09:00:41 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ssthekop เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2010, 08:58:02 หลังเที่ยง

ชื่อฟ้า ค่ะ

ค่า แต่ช่วงนี้ รู้สึกคนหายๆยังไงไม่รู้

555+

ช่วงนี้ เขาออกทริป กันครับ

ก็เลยเงียบๆกันครับ

เดียวสักพักก็เหมือนเดิม

บ้านหลังนี้มีแต่รั่ว...ตามนั้น

Fahh_vip

มีคำถามเล็กน้อยค่ะ

คือ แดช ปกติเสียงมันจะแหลมๆ ดังๆ(พอสมควรเลย) ใช่มั้ยค่ะ

แต่ทีนี้ แฟนหนูเอาไปซ่อมค่ะ

เขาบอกซ่อมพวก Balancer ก้าน แหวน สูบ ลูกปืน

เนื่องจากลูกปืนแตก ก้านพัง อะไรทำนองนี้ เพราะรถมันจอดนาน

สนิมขึ้น พอเอามาขับเร็วมันเลยพัง

พอเอาไปซ่อม บางตัวเปลี่ยน ไปโรงกลึงบ้าง

พอกลับมาใช้ เสียงเปลี่ยนค่ะ

ไม่แหลม ไม่ดังเท่าเดิม

มันออกจะทุ้มๆแหลมๆนิดนึง

เพราะอะไรค่ะ

อ้อ อีกนิด ถ้าสตาร์ตทิ้งไว้ ไม่เบิ้ลเรื่อยๆ ดับค่ะ(ยกเว้นเครื่องร้อนๆ)

๑๒๓๔

อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2010, 09:12:19 หลังเที่ยง

คือ แดช ปกติเสียงมันจะแหลมๆ ดังๆ(พอสมควรเลย) ใช่มั้ยค่ะ

เขาบอกซ่อมพวก Balancer ก้าน แหวน สูบ ลูกปืน

เนื่องจากลูกปืนแตก ก้านพัง อะไรทำนองนี้ เพราะรถมันจอดนาน

สนิมขึ้น พอเอามาขับเร็วมันเลยพัง

พอเอาไปซ่อม บางตัวเปลี่ยน ไปโรงกลึงบ้าง

อ้อ อีกนิด ถ้าสตาร์ตทิ้งไว้ ไม่เบิ้ลเรื่อยๆ ดับค่ะ(ยกเว้นเครื่องร้อนๆ)
อ่านแล้วงงๆ
เอาเบอร์มาดีกว่า เดี๋ยวโทรไปฟังเสียงเครื่อง

ไปรท์ ลูกบอส

แด๊ช เจ้าปัญหา ฮ่าๆ ขายทิ้ง ออกรถใหม่ เลยน้อง หมดปัญหา 55+

killerboot

อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2010, 09:00:41 หลังเที่ยง

ชื่อฟ้า ค่ะ

555+
เค้าออนน๊ะตะเอง แอบดูหนัง... อยู๋อ่า 555+  บล็อกๆ  >:( >:( >:(

Fahh_vip

ฮ่วย

ไม่มีใครช่วยตอบปัญหา

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2010, 09:12:19 หลังเที่ยง

เสียงเครื่องลองถ่ายเป็น VDO แล้วเอามาลงสิ

ส่วนเรื่องสตาร์ตทิ้งไว้ ไม่เบิ้ลเรื่อยๆ แล้วดับ

เพราะ 2 จังหวะต้องวอร์มเครื่องนิดหน่อย

พอร้อนแล้วก็บิดโลด อิอิ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

MaX_TzR

ถ่ายคลิปเสียงมอไซมาฟังดิครับ

คนในเว็ปนี้เก่งนะครับ ฟังได้หมด วินิจฉัยกันกระจุยกระจายเลย..

555+

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

Fahh_vip

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ พฤศจิกายน 07, 2010, 11:14:04 ก่อนเที่ยง
ถ่ายคลิปเสียงมอไซมาฟังดิครับ

คนในเว็ปนี้เก่งนะครับ ฟังได้หมด วินิจฉัยกันกระจุยกระจายเลย..

555+

อื้อหือ

พูดซะน่าเชื่อมั่น

55 เดี๋ยวบอกให้เขาอัดมาค่ะ