Main Menu

เด็กใหม่ค่ะ ^^

เริ่มโดย Fahh_vip, ตุลาคม 28, 2010, 08:42:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Fahh_vip

ตดดีๆ มีศิลป์ กลิ่นไม่เหม็น

ตดไม่เป็น ดังป้าด สาดเป็นฝอย

ตดอุบาทว์ กากกระเซ็น เหม็นทั่วซอย

ตดอร่อย ตดเป็นเพลง บรรเลงเพลิน

ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม

เอาละกระทู้นี้ชักมีกลิ่นตุๆแฮะ >:( >:( >:(

270กม./12.77ลิตร

ผมคือใคร...?

เจ้าบทเจ้ากลอน จริงๆ น้องฟ้า ไม่ธรรมดา 555+ ตามนั้น จุ๊บ จุ๊บ

อ้างจาก: จุ๊บุ จุ๊บุ เมื่อ ตุลาคม 31, 2010, 08:09:10 หลังเที่ยง
เขาห้องน้ำ หวังจะขี้ ไห้มีสุข

แสนจะทุกข์ ยุงแม่งซน กัดก้นฉัน

หวังจะตบ! ไอ้ยุงลาย! ไห้ตายครัน

ตบไม่ทัน ยุงบินหนี.......
    ขี้ติดมือ!!!!!!

:-X :-X :-X :-X :-X :-X :-X

ใครเริ่มตด ฮ่วยสู ตามนั้น เพื่อนเบียร์

ปล. ไปฝั่งธน อย่าลืมพาแฟนมารู้จัก คนโสดหน่อยนะ

Fahh_vip

อนิจจัง นั่งขี้ ให้ดีหน่อย

ค่อยๆปล่อย บรรจง ให้ตรงฐาน

ขี้เสร็จแล้ว ราดน้ำ พอประมาณ

อันคนพาล ขี้ไม่ราด ชาติหมาเอย

>:(  >:(  >:(

เอาของเขามาฮาดีค่ะ

not

ปาไป 9 ละ เหอๆ
มีแต่บท แต่กลอน

ดู ธาราหิมาลัยต่อดิก่า อิอิ

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

bas7026

5555555555555555

กระทู้ กลายพันธ์ ตามนั้น สู
084-102-6501.  บาสครับ

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

Gate ลัลล้า

รักแรก คือแม่ข้า
รักรองมา คือแม่โขง
รักนั้นจะจบลง
ถ้าแม่โขง ขึ้นราคา

ตามนํ้า ยาวไป...

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2010, 12:27:36 ก่อนเที่ยง

รักรองมา คือแม่โฮ่
ถ้าแม่โฮ่ กินกูหมดตัว

ตามนั้น ( แม่โฮ่คือ บ่อนรับพนันอย่างผิกกฎหมาย ) 555+

tanakron

ปั่นกันจังนะครับพี่น้อง

only_lek

อ้างจาก: jew figo เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2010, 02:02:37 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2010, 12:27:36 ก่อนเที่ยง

รักรองมา คือแม่โฮ่
ถ้าแม่โฮ่ กินกูหมดตัว

ตามนั้น ( แม่โฮ่คือ บ่อนรับพนันอย่างผิกกฎหมาย ) 555+

ตามนั้นสู

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

ขี้แล้วกลบคือแมว......ขี้แล้วแจวคือหมา...5555+ ตามน้ำไป ช่วงนี้น้ำกำลังเยอะ  ;)

2 สโป๊ก

ชักจะไปกันใหญ่แล้วพี่น้อง

chann30

ชีวิตที่มีความสุข มันเต็มไปด้วยประสปการณ์และก็ความทรงจำครับ

ชาญณรงค์ พิมละมาศ

ธ.กสิกรไทย หมายเลขบัญชี 3722-566-458 ติดต่อ* 080-795-3738 ชาญญ โคราช

น้องฟ้าจ๋า ที่รัก ไปอยู่ไหน

เพราะว่าใจ  ฉันนี้  มันห่วงหา

ถ้าไม่เห็น  น้องฟ้า  ออนขึ้นมา

กูแทบบ้า  เพราะรักฟ้า  เข้าแล้ว เวร

TZMClub150

อะป๊าดดดดดดดดดดดดด

แต่ละท่าน มีภรรเมีย หมดแล่ว

อิอิ

ยกเว้นผม โสด คนเดียว

กรรม

only_lek

อ้างจาก: jew figo เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2010, 01:12:09 หลังเที่ยง

ถ้าไม่เห็น  น้องฟ้า  ออนขึ้นมา

กูแทบบ้า  เพราะรักฟ้า  เข้าแล้ว เวร

จิ๋ว

ตามนั้น

tanakron

อ้างจาก: jew figo เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2010, 01:12:09 หลังเที่ยง

น้องเค้าไปโรงเรียนนะลุง

จบข่าว

อ้างจาก: ทีมยึด ซื่อตรงฯ เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2010, 02:23:47 หลังเที่ยง
น้องเค้าไปรับลูก

:) ถ้าน้องฟ้า...... มีลูก .......พี่ก็รัก

คิดถึงนัก........รักมาก.........อยากจะหา

มีลูกแล้ว.........ไม่เป็นไร.......พี่ไม่ว่า

แต่ถ้ามา..........พร้อมสามี......พี่บ้ายบาย  ???

ตามนั้น ที่รัก