Main Menu

รบกวนถามพี่ๆ สักนิด เรื่อง ถังกะ แฟริ่งท้าย

เริ่มโดย shootme, กรกฎาคม 31, 2015, 02:17:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shootme

1.ถัง ตาเหลี่ยม  ตากลม เอ็นโปร เหมือนกันมั้ย
2.แฟริ่ง เอ็นโปร เอามาใส่ ตาเหลี่ยม ได้เลยมั้ย

ขอบคุณครับ

aoaaued

ข้อ 1 ไม่เหมือนกันครับ
ข้อ 2 ใส่ได้แต่ต้องดัดแปลงเอา และอาจไม่พอดีนัก เพราะเฟรมเอ็นโปร จะยาวกว่าเล็กน้อย

shootme

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ กรกฎาคม 31, 2015, 06:17:33 หลังเที่ยง
ข้อ 1 ไม่เหมือนกันครับ
ข้อ 2 ใส่ได้แต่ต้องดัดแปลงเอา และอาจไม่พอดีนัก เพราะเฟรมเอ็นโปร จะยาวกว่าเล็กน้อย
ขอบคุณครับ