Main Menu

2 Storke นวนคร พระอินทร์ บางปะอิน

เริ่มโดย Tong_Bang in, มกราคม 28, 2014, 04:15:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ads

eakkachai

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

aoaaued

อ้างจาก: ads เมื่อ เมษายน 29, 2014, 12:41:37 ก่อนเที่ยง
ครับสวัสดีวันอังคารครับ

สวัสดีเช่นกันครับ

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ เมษายน 29, 2014, 08:23:04 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ads เมื่อ เมษายน 29, 2014, 12:41:37 ก่อนเที่ยง
ครับสวัสดีวันอังคารครับ
เช่นกันคับ ทำงานตามเดิม..สู้สู้

มีความสุขกับงานนะคร๊าบบ!

eakkachai

บางทีพักร้อนหยุดต่อเนื่องไปหลายๆวัน ก็คิดถึงที่ทำงานเหมือนกัน อิอิ พอมาทำงานก็อยากจะหยุดอีก 5555

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

lloudo_naja

"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

aoaaued

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ เมษายน 29, 2014, 10:08:50 ก่อนเที่ยง
บางทีพักร้อนหยุดต่อเนื่องไปหลายๆวัน ก็คิดถึงที่ทำงานเหมือนกัน อิอิ พอมาทำงานก็อยากจะหยุดอีก 5555

จริงครับท่าน

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ เมษายน 29, 2014, 03:33:53 หลังเที่ยง
  พึ่งได้ลากลับบ้านครับ  1 2 3 4 เลย 

ดีใจด้วยที่ได้พักผ่อน เดินทางโดยสวัสดิภาพและโชคดี ทั้งไปและกลับครับ

aoaaued

บางปะอินเป็นไงบ้างครับ  ฝนตกมั๊ย  มาอยู่สกลนครเป็นวันที่3 แล้ว ที่นี่อากาศสบายๆไม่ร้อนครับ

aoaaued

สวัสดีครับ 2t บางปะอินทุกท่าน
ขอให้มีความสุขกับวันหยุด พืชมงคลนะครับ

ads

ads

สวัสดีวันหยุดครับ ได้มาแล้วครับสดๆร้อนๆเลยแต่ไม่มีเวลาทำอีก เซ็งเลย :'(

eakkachai

lloudo_naja

โปรเจ็คในฝันผมเลยครับ เซอ แต่ตอนนี้ต้องปล่อยไปก่อน แซดเอ็ก ผม บานปลาย เฮ้อๆๆๆ
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

ads

zx บานไปเยอะแล้วรึครับ ปั้นใหม่เลยใช่ไหมครับ

lloudo_naja

ไม่ใหม่ครับ แต่เปลี่ยนเครื่องในใหม่ ตอนแรกนึกว่าแค่ก้าน ผ่าออกมา ลกปืน คลัช ต้องทำใหม่หมด ช่วงแรกหากไม่หมดเย่อะจะทำสีใหม่ด้วย แถมท่อตี อีกซักใบ หากขายเซอได้ ก็จะลงให้จบ แต่ดูแล้วคง ต้องรออีก เดือน 2เดือน แล้วล่ะ ครับ

ads

เริ่มแล้วครับ มีเวลานิดนึงก็เอา ก่อนไปทำงานครับ

Thanarak

อยากมีทีมเข้าบ้างคับเพิ่งกลับมาเล่น 2t ไปเอาซากkr150มา กำลังไล่เก็บไล่แต่อยู่คับ ทำงานเป็น รปภ.ที่เนสเล่ นวนครครับ กลุ่มไหนอยากได้หมาชิกเพิ่มผมขอฝากตัวด้วยนะคับ

aoaaued

อ้างจาก: ads เมื่อ พฤษภาคม 14, 2014, 12:08:11 หลังเที่ยง
เริ่มแล้วครับ มีเวลานิดนึงก็เอา ก่อนไปทำงานครับ

เป็นกำลังใจให้ ออกมาคงแจ๋วแน่ครับ