Main Menu

2 Storke นวนคร พระอินทร์ บางปะอิน

เริ่มโดย Tong_Bang in, มกราคม 28, 2014, 04:15:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aoaaued

aoaaued

สงกรานต์ ไปสาดน้ำในเมืองกันเถอะ

aoaaued

ads

aoaaued

อ้างจาก: ads เมื่อ เมษายน 14, 2014, 10:38:07 หลังเที่ยง
สงสัยมาวกานหมดแว้ว

เมื่อวานได้เข้าไปเล่นในเมืองรึเปล่าครับ

lloudo_naja

เฝ้าโรงานครับ ไม่ได้เปียกกับเขาเลย
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

ads

eakkachai

ไปเที่ยวชะอำ-หัวหินมา 3 วันคับ อิอิ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

aoaaued

aoaaued

อ้างจาก: ads เมื่อ เมษายน 15, 2014, 04:40:00 หลังเที่ยง
ออกมาจากเมือง รถติดมากๆ

ตอนเย็นๆผมกะว่าจะไปหาข้าวต้มกินซักหน่อย ขับรถหลงเข้าไปกว่าจะหันกลับออกมาได้เป็นชั่วโมงเลยละ

aoaaued

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ เมษายน 15, 2014, 10:11:45 หลังเที่ยง
ไปเที่ยวชะอำ-หัวหินมา 3 วันคับ อิอิ

เยี่ยมเลยครับ  ยินดีด้วยที่มีความสุขกับการท่องเที่ยวครับ

aoaaued

ads

ads

ตอนนี้ไม่มีรถขี่ไม่อยากใช้รถยนต์เลย อ้อมไกล เป็นสิบโล รถก็ติดเซ็งเลย

aoaaued

อ้างจาก: ads เมื่อ เมษายน 22, 2014, 11:27:18 ก่อนเที่ยง
ตอนนี้ไม่มีรถขี่ไม่อยากใช้รถยนต์เลย อ้อมไกล เป็นสิบโล รถก็ติดเซ็งเลย

มอเตอร์ไซด์ยังซ่อมไม่เสร็จหรือครับ

ads

ทำชุดสีใหม่หมดทั้งคันครับ โครงรอทำเพาเดอร์โค้ท อยู่ครับ เครื่องก็ยังไม่เสร็จ
ดูแล้วยาวเลยกลายเป็นหนังชีวิตซะแล้วครับ

lloudo_naja

ผมก็จะเปลี่ยนโฉม เหมืองกัน ครับ สิ้นเดือน หาเงินมาหมดกัน ล่ะ คราวนี้ อิอิ
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

aoaaued

อ้างจาก: ads เมื่อ เมษายน 24, 2014, 09:27:01 ก่อนเที่ยง
ทำชุดสีใหม่หมดทั้งคันครับ โครงรอทำเพาเดอร์โค้ท อยู่ครับ เครื่องก็ยังไม่เสร็จ
ดูแล้วยาวเลยกลายเป็นหนังชีวิตซะแล้วครับ

ออกมาคงแจ่มมากครับ

ads

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ เมษายน 24, 2014, 03:47:07 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ads เมื่อ เมษายน 24, 2014, 09:27:01 ก่อนเที่ยง

ออกมาคงแจ่มมากครับ
ทำออกมาให้เดิมๆที่สุดเหมือนตอนซื้อมาใหม่ๆครับ

aoaaued

สวัสดีครับ เพื่อนๆ 2t บางปะอินทุกท่าน  วันจันทร์อีกแล้วใกล้หมดเดือนสงกรานต์แล้วครับ