Main Menu

YAMAHA RXS 115 เอาน้องมาแต่งหล่อ เพื่อนสมาชิก////RXS////

เริ่มโดย NUNG_RXS, มิถุนายน 06, 2011, 10:23:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NUNG_RXS

ลงเครื่องแล้วครับ น้าชู  ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง  ที่น้าประกอบเครื่องให้ 

เอาเครื่องมา อดไม่ได้  ต้องลงให้เสร็จ  ดูกันแล้วกันแล่ม ขนาดไหน >:( >:(

boyeg6

กริ๊บเหมือนใหม่ป้ายแดงเลย...นั่นที่เดิน มายุ่งอยู่นั่นเหมือนแมวผมเลยนิ

NUNG_RXS

เพื่อนสมาชิก เครื่องยังพิการอยู่ครับ ฝาข้างจานไฟมันแตก ใส่ฝาRSX อยู่ เพื่อนสมาชิกใครมี ช่วยบอกหน่อยครับ

ต้องการฝา CONCORD ด้านจานไฟครับ  ติดต่อ หนึ่ง 089-300-7714 ครับ ขอบพระคุณครับ

NUNG_RXS

NUNG_RXS

เครื่องมันดำดุๆๆ ดีจัง  เพื่อนสมาชิก แนะนำได้น่ะครับ OK รึป่าว

NUNG_RXS

ลองเอาถัง กับเบาะกระดาน มาใส่ จ๊าบป่าว เพื่อนสมาชิก :( :( :( :D

NUNG_RXS

คันนี้ก็ kawasaki จ๊าบบบบ เลย

ก็ยังเป็นสาวก kawa อยู่ครับเพื่อนสมาชิก 
:o :o :o :o

sek_rxk

NUNG_RXS

เอารูปมาโชว์อีกครับ ชัดๆๆๆ   ยังต้องเก็บอีกหลายรายการ เลยครับ  ท่อ  โซ่  แม่ปั้นเบรคบน  ก็ยังไม่ได้ใส่ :-*

วิจารณ์ กันหน่อยครับเพื่อนสมาชิก  เป็นยังไงบาง   :-[ :-[

NUNG_RXS

ขอคำวิจารณ์ กันหน่อยเพื่อนสมาชิกครับ   :o :o

NUNG_RXS

2T_DD

ร้านอาจารย์ อะไหล่สำหรับวัยมันส์
617-0-11811-3 กรุงไทย สาขาสวรรคโลก  PIYA UDOMMONGKOL
Tel 094-6353-045

boon bangbon

NUNG_RXS

หมายถึงว่า เสื้อสูบดำ  ฝาดำ ดูดีรึป่าว  ล้อหลังสูงไปป่าว   

จะได้เอาปัดเงาสะ  ตอนนี้ยังแก้ไขได้ น้า ;) ;)

อ้างจาก: NUNG_RXS เมื่อ มิถุนายน 10, 2011, 01:25:02 หลังเที่ยง
หมายถึงว่า เสื้อสูบดำ  ฝาดำ ดูดีรึป่าว  ล้อหลังสูงไปป่าว  

จะได้เอาปัดเงาสะ  ตอนนี้ยังแก้ไขได้ น้า ;) ;)

ล้อนะสูงไปส่วนฝาสูบหน้าจะปัดเงาสะหน่อย

NUNG_RXS

ใส่ปลายท่อไปแล้ววว ใช้ท่อ RXS ไปก่อน หาท่อ Concord ไม่ได้ครับ

ปัดตา YAMAHA ซะหน่อย ดูดีขึ้น.... :o :o :o :o

เริ่มเข้าท้าแหะ >:(

danny

ดนัย  พรมแดน 089-789-6784
ธนาคาร กสิกรไทย   218-2-74101-1

visitsak

สมกับการ...รอคอยครับ...คุณ หนึ่ง...แจ่ม...มากๆ เลยครับ...ลงตัว...สุดๆ

tachoo

ใส่ท่อ RX-S ก็เข้าท่าดีเหมือนกัน นิ แต่แนะนำให้เปลี่ยนวงล้อหลังเป็น18ยาง2.50จะลดช่องว่างระหว่างล้อกับบังโคลน จะลงตัวมากกว่านี้นะพี่หนึ่ง กัดฟันอีกนิด