Main Menu

YAMAHA-RXK คอนคอร์ด รุ่นแรก เบาะกระดาน by/ตาชู/

เริ่มโดย tachoo, พฤศจิกายน 29, 2010, 05:26:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thanawatwing

หาแนวร่วมRXK มาแบ่งกันชมรถ เยอะๆนะคับ    :D
แม้ทางจะไกลซักแค่ไหน ขอแค่ใจเราไปถึง...!!!

tumtumtus

tachoo

เพื่อน เพื่อน ท่านใดมีรถอยู่หรอมีรูป RX-S  RX-K ก็เอามาโชว์กันหน่อยครับ   ใช่ครับช่วงหน้า RGV คาบู AR-125 ครับ

Virus

ขอถามอะไรหน่อยคับ เค้าบอกrxk แรง กว่าrxz หรอคับ

แอบแซงเพราะแรงน้อย

l Just2Eng l

tachoo

ระหว่าง RXZ กับ RX-K บอกไม่ได้หรอกครับว่ารุ่นไหนแรงกว่า อยู่ที่คนแต่งละครับ RX-Kจะออกตัวได้เร็วกว่าเพราะช่วงชักสั้นกว่าแต่ตีนปลายส่วนมาก RX-Z จะตามทันนะครับ เพราะช่วงชักยาวกว่านะครับ  ในกรณีทีโมดิฟายพอ พอกันครับบบบบบ

Virus

tanee

ทำได้เต็มสูบเลยนะครับ สุดยอดในตำนานจริงๆ

ThoShiRo

love 2T bike

tachoo

ตอนนี้มีปํญหาเรื่องคันสตาร์ทมากเลยมีท่านใดพอจะรู้ไหมครับว่าเอาของรุ่นไหนมาใส่ใด้ลงตัวครับต้องการจะให้หลบท่อไอเสียน่ะครับ ช่วยบอกหน่อยครับ

sek_rxk

อ้างจาก: tachoo เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2011, 02:53:54 หลังเที่ยง
ตอนนี้มีปํญหาเรื่องคันสตาร์ทมากเลยมีท่านใดพอจะรู้ไหมครับว่าเอาของรุ่นไหนมาใส่ใด้ลงตัวครับต้องการจะให้หลบท่อไอเสียน่ะครับ ช่วยบอกหน่อยครับ

ตามความคิดผมนะครับ  ผมว่าคันสตาร์ท แดช คือคำตอบของหลายๆปัญหาที่เกี่ยวกับคันสตาร์ทครับ

tachoo

ขอบคุณครับ คุณ sek_rxk ผมจะลองหาดูละครับ ตามเรื่องช่วงหน้า เจอาร์ ให้ด้วยนะครับ

sek_rxk

ชุดหน้า JR ของผมถอดแล้ว  สนใจ   pm มานะครับ

tachoo

ได้มาแค่เนี้ย ทะเบียนขาด11ปีจะทำอะไรดี

rxz00xjr

boon bangbon

Zedong