Main Menu

การเปลี่ยนหน้ากาก มอไซค

เริ่มโดย ืีnum2539, มีนาคม 07, 2015, 10:23:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ืีnum2539

คือ มอไซค์รุ่น yamaha alfa สามารถเปลี่ยนหน้ากาก เอาของ wave 100 ตัวเก่า หรือ  yamaha fresh หรือ เอาตัวไหนมาใส่เเล้วแปลงน้อยสุดอะครับ ขอคำเเนะนำ ขอบคุนครับ

SIRI

:-*อย่าว่าแต่ต่างรุ่นเลยครับ แค่ของเทียมนี่กว่าจะประกอบให้เข้าที่ก็เล่นเอาเหนื่อยเลย... หาตรงรุ่นหรืออะไหล่ใช้ร่วมรุ่นน่าจะหาได้ยู่นะ อย่างMate111/Mate Super น่าจะตัวเดียวกัน ขอให้โชคดีครับ :D

saravut