Main Menu

ระวังด้วยครับ ใครที่จะซื้อของจาก GP SHOP

เริ่มโดย b-13_u, เมษายน 29, 2013, 11:04:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

freejame

แต่ผม ก็ซื้อของกับพ่อค้าคนนี้ ก้ไม่มีอะไรนะครับ.

นาย พงศธร ศรีหาผล
28 หมู่ 6 ถ.เอกชัย ซอย53 แขวงบางบอน เขตบางบอน กทม 10150
เลขที่บัญชี 403-200858-1 ไทยพาณิชย์
Phone.087-497-4349 เจมส์

makatho_2T_PL

อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ กรกฎาคม 17, 2013, 03:38:44 หลังเที่ยง
ตอนแรกผมว่าจะไม่พูดอะไรอ่ะนะครับ เพราะผมว่าการสื่อสารมันน่าจะคลาดเคลื่อน

และน่าจะคุยกันได้เพราะวงการคนใช้รถมอไซค์มันไม่ได้กว้างขวางแบบรถยนต์นได้

แต่เห็นคุณฟาดงวง ฟาดงาเต็มไปหมด และผมก็ไปไล่อ่านอย่างละเอียด

ผมยังไม่เห็นคุณตอบคำถามนี้เลยนะครับ

ถ้าถามผมว่าโกงไหม? ผมถือว่าโกงครับ เศษเหล็ก ก็บอกว่าเศษเหล็กครับ เพราะเศษเหล็กไม่ใช่อะไหล่รถ

ผมก็เคยเจอพ่อค้าแบบนี้ และพ่อค้าเฮงซวยพวกนี้แหละ ที่ทำให้ผมต้องวิ่งหาอะไหล่มาซ่อมรถที่โดนหลอกขายมา

จนผมกลายเป็นกึ่ง ๆ พ่อค้าขายอะไหล่ในเวปนี้ไปเลย ซึ่งผมเรียนตรง  ๆ ว่า ไอ่ประเภทพูดแบบขอให้ภาระพ้นตัวนั้น มันเป็นกริยาของเด็กเพิ่งโตเค้าทำกัน

ยิ่งเห็นคุณย่ำยี เงินที่หาด้วยน้ำพัก น้ำแรง ว่า  " เศษตัง " ผมยิ่งอึ้ง .... อึ้งในแนวคิดของคุณน่ะครับ

ถ้าคุณจะมีปัญหากับผู้ซื้อ จะด่าทอกันยังไง ก็เป็นธรรมดา่ของอารมณ์ที่มันจะขึ้นบ้างเวลาคุยกันไม่รู้เรื่อง

แต่คุณเล่นดูถูก เงิน ที่ลูกค้าหามาด้วยความยากลำบาก ว่า "เศษตัง " .... ผมการศึกษาไม่สูงครับ ไม่ได้ร่ำรวยมาจากไหนด้วย นิสัยก็ค่อนข้างเลวทรามด้วยซ้ำ

แต่ครอบครัวผม ไม่เคยสอนให้ดูถูกเงินแม้แต่สลึงเดียวเลย .... จริง ๆ

สุดยอดเลยพี่ ขยายใจความได้ดีมาก จากที่เค้าต้องการคำตอบ สุดท้ายก็ต้องมาให้คำตอบซะเอง หนังเรื่องนี้คงยาว อยากรู้จังว่าจะตอบยังงัย

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=99438.0

ดูมันครับ ขนาดแค่ถามว่าอะไร แม่งว่าผมมาเกรียน โถ เด็ก หนอ เด็ก
อย่าคิดว่าตัวเองจะเก่ง รู้ ทุกอย่างครับ ผมบอกได้เลย ทำแบบนี้ สุดท้ายมันก็ย้อนเข้าตัวเองแหละครั

ปล. ไม่รู้จริงอย่าพูด  แต่บังเอิญว่า ก็หาคำตอบให้ไม่ได้เช่นกัน

ปล.2 มีอะไรอย่ามานักเลงคีย์บอร์ดนะครับ มีอะไรพูดมาตรงๆ เลย ผมก็ไม่ชอบเด็กเกรียนครับ

GP_SHOP

อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ กรกฎาคม 17, 2013, 03:38:44 หลังเที่ยง
ตอนแรกผมว่าจะไม่พูดอะไรอ่ะนะครับ เพราะผมว่าการสื่อสารมันน่าจะคลาดเคลื่อน

และน่าจะคุยกันได้เพราะวงการคนใช้รถมอไซค์มันไม่ได้กว้างขวางแบบรถยนต์นได้

แต่เห็นคุณฟาดงวง ฟาดงาเต็มไปหมด และผมก็ไปไล่อ่านอย่างละเอียด

ผมยังไม่เห็นคุณตอบคำถามนี้เลยนะครับ

ถ้าถามผมว่าโกงไหม? ผมถือว่าโกงครับ เศษเหล็ก ก็บอกว่าเศษเหล็กครับ เพราะเศษเหล็กไม่ใช่อะไหล่รถ

ผมก็เคยเจอพ่อค้าแบบนี้ และพ่อค้าเฮงซวยพวกนี้แหละ ที่ทำให้ผมต้องวิ่งหาอะไหล่มาซ่อมรถที่โดนหลอกขายมา

จนผมกลายเป็นกึ่ง ๆ พ่อค้าขายอะไหล่ในเวปนี้ไปเลย ซึ่งผมเรียนตรง  ๆ ว่า ไอ่ประเภทพูดแบบขอให้ภาระพ้นตัวนั้น มันเป็นกริยาของเด็กเพิ่งโตเค้าทำกัน

ยิ่งเห็นคุณย่ำยี เงินที่หาด้วยน้ำพัก น้ำแรง ว่า  " เศษตัง " ผมยิ่งอึ้ง .... อึ้งในแนวคิดของคุณน่ะครับ

ถ้าคุณจะมีปัญหากับผู้ซื้อ จะด่าทอกันยังไง ก็เป็นธรรมดา่ของอารมณ์ที่มันจะขึ้นบ้างเวลาคุยกันไม่รู้เรื่อง

แต่คุณเล่นดูถูก เงิน ที่ลูกค้าหามาด้วยความยากลำบาก ว่า "เศษตัง " .... ผมการศึกษาไม่สูงครับ ไม่ได้ร่ำรวยมาจากไหนด้วย นิสัยก็ค่อนข้างเลวทรามด้วยซ้ำ

แต่ครอบครัวผม ไม่เคยสอนให้ดูถูกเงินแม้แต่สลึงเดียวเลย .... จริง ๆ

ตามนั้นคร๊าบ และตอนคุยโทรศัพ คุณได้ฟังที่เค้าดูด้วยกันกับผม และ เค้ามัยคร๊าบ คุยลองโทรไปคุยกันเค้าซะนะคร๊าบ ( ถ้าเค้ายังจำได้ ว่าเค้าพูดอะรัยไว้บ้าง )
ก่อนซื้อ เค้าดูรูปแล้ว โทรมาจองแล้ว ให้ล๊อกไว้เลย เอาชัว มีคนโทรมาถามหลายคนแล้ว ว่าขายไปหรือยัง ( เพราะมันเป็นถังฝาเลี้ยบ ) ผมก็บอกแล้ว ขายตามสภาพเลยคร๊าบ เค้าก็ยืนยันที่จะเอา

พอโอนตัง ส่งของให้กันเรียบร้อย พอของถึงมือ ทำมัยเค้าโทรมาต่อว่าผมละคร๊าบ " ในเมื่อผมบอกไปแล้ว ขายตามสะภาพเลยนะคร๊าบพี่ " ในเมื่อผมชายตามสภาพ ตอนแรก ผมก็ยินดีรับของคืน แต่เค้าก็กวนไม่หยุดเรื่องส่งของไม่ดีไปให้ ( ทั้งๆที่ก็ส่งของตามรูปที่ลงไว้ให้ ไม่ได้ผิดอะรัยไปจากรู้ หรือเอาอีกถังนึงส่งไปเลย ) ผมก็เริ่มมีอารมณ์ร่วมด้วย เพราะผมก็ทำงานอยู่ก็โทรกวนหลายรอบ ผมก็ตัดใจใส่อารมณ์ไปเลย หนักค่าเสียเวลา ( เพราะ ผมต้องลางานครึ่งวันบ่าย เพื่อไหนส่งของ และต้องล่างาน อีกครึ่งวันบ่าย เพื่อไปรับของคืนที่ไปษณีย์ ) คิดเอาเองและกันนะคร๊าบ ว่าเสียเวลามัย ทั้งๆที่คุยกันเรียบร้อยแล้ว ว่าขายตามสภาพ

ที่คุณอ่านทั้งหมด มันก็แค่บางส่วนที่คุณรู้เรื่อง ผมยอมรับว่าผมพูดกวนตีน ( เพราะอารมณ์ไม่ดีแล้ว คุยกันแล้ว รับคืนก็รับแล้ว แต่ยังจะกวนไม่เลิก ) ตอนผมคุยโทรศัพกัน คุยได้ยินมัยละคร๊าบเค้าพูดอะรัย เป็นคุณ คุณจะไม่อารมณ์เสียหรอ...? ทั้งๆที่คุยกันก่อนหน้าจะส่งของ ย้ำแล้วก็ย้ำอีก แต่ก็จะเอาชัว

คุณอ่านแล้ว คุณก็ลองคิดเอาเองและกัน ว่าไอ้ที่คุยอ่านน่ะ มันแค่กี่ส่วนของเรื่องทั้งหมด

ลูกค้าของผม หลายๆเว็บ เค้าซื้อของจากผมไปทั้งส่งพัสดุธรรมดา และ EMS และมารับของด้วยตัวเอง ทั้งที่บ้าน และ บริษัท ผมยังไม่เคยเจอลูกค้าทันใดที่มีปัญหาเลย มีก็แค่ท่านเดียว ที่มีปัญหาใน 2TThailand เท่านั้น แค่คนเดียวเลย ( จำขึ้นใจเลย คนนี้ )

ฝากไว้แค่นี้แหละคร๊าบ ( เหอะๆ ส่งของไปไม่ถูกใจ จะเอาของคือ ทั้งๆที่พูดย้ำแล้วย้ำอีก เหอะๆ )

3 ท่านนี้ ก็อย่าลืมนะคร๊าบ ที่ผมฝากไว้

แต่ไอ้ที่คุยพูด ว่า ผมไปโกงมาหลายๆเว็บ คุณช่วยเอาหลักฐาน หรืออะรัยก็ได้ที่บอกว่าผมเป็นคนโกง
เดียวผมจะได้นัดเจอ หรือไปหาเลยก็ได้ ผมใจพออยู่และคร๊าบ จะถามจากปากเลย ผมไปโกงอะรัยคุณมา คุณช่วยหามาหน่อยนะคร๊าบ คนที่โดนผมโกง

ถ้าคุณไม่รู้จริง คุณอย่ามาดีแต่ปาก มาพูดว่าคนอื่นนะคร๊าบ

ช่วยหาให้ผมด้วยนะคร๊าบ ผมขอแค่
เว็บที่ผมโกง
กระทู้ที่ผมโกง
คนที่ผมโกง
ที่อยู่คนที่ผมโกง
เบอร์โทรคนที่ผมโกง
เลขบัญชีที่โอนเงินเข้ามาบัญชีผม
และสลิปที่โอนเงินเข้าบัญชีผม

ขอแค่เนียคร๊าบ ช่วยหาให้ผมหน่อย ถ้ามี คุณบอกผมมาเลยคุณอยู่ที่ไหน เดียวผมไปรับคุณ และผมจะพาไปถามจากปากคนที่คุณบอกวาผมโกงเค้าไปเลย ว่า ผมไปโกงอะรัยมาเมื่อไหล่

อย่าลืมนะคร๊าบหาให้ผมด้วย Ok

( อยากรู้จริงๆ กูไปโกงใคร ตอนไหน เว็บไหน เมื่อไหล่ อะไหล่ชิ้นไหน อยากรู้จริงๆ )

อ้างจาก: b-13_u เมื่อ เมษายน 29, 2013, 11:04:48 ก่อนเที่ยง
พอดีผมไปเจอมา แต่ไม่รู้ว่าเคลียกันหรือยังนะ แต่ผมจำคนชื่อนี้ได้แหละ เห็นไปโกงอยู่หลายเว็ปครับ
http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9744.0

ถ้าเห็นว่าไม่สมควรก็ลบได้เลยนะครับ ผมแค่อยากมาเตือนไว้เท่านั่นเอง

อ้างจาก: chokmotor เมื่อ พฤษภาคม 01, 2013, 08:52:45 หลังเที่ยง
เจ้านี้เคยโกง ในเวป โซนิคคลับ ด้วยครับ  ผมเคยเห็นอยู่

อ้างจาก: KenJi เมื่อ มิถุนายน 09, 2013, 04:56:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chokmotor เมื่อ พฤษภาคม 01, 2013, 08:52:45 หลังเที่ยง
เจ้านี้เคยโกง ในเวป โซนิคคลับ ด้วยครับ  ผมเคยเห็นอยู่

ตามนี้แหละครับ ผมก็เคยเห็นเค้าทำวีรกรรมไว้กับเว็บโซนิค กับ 2TThailand ไว้อยู่แต่เว็บอื่นๆนอกจากนี้ผมไม่แน่ใจ เพราะว่าเคยมีกระทู้เตือนเกี่ยวกับ GP Shop มาถึงเว็บนี้ด้วย

GP_SHOP

อ้างจาก: makatho_2T_PL เมื่อ กรกฎาคม 17, 2013, 09:44:45 หลังเที่ยง
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=99438.0

ดูมันครับ ขนาดแค่ถามว่าอะไร แม่งว่าผมมาเกรียน โถ เด็ก หนอ เด็ก
อย่าคิดว่าตัวเองจะเก่ง รู้ ทุกอย่างครับ ผมบอกได้เลย ทำแบบนี้ สุดท้ายมันก็ย้อนเข้าตัวเองแหละครั

ปล. ไม่รู้จริงอย่าพูด  แต่บังเอิญว่า ก็หาคำตอบให้ไม่ได้เช่นกัน

ปล.2 มีอะไรอย่ามานักเลงคีย์บอร์ดนะครับ มีอะไรพูดมาตรงๆ เลย ผมก็ไม่ชอบเด็กเกรียนครับ

คุณไม่รู้จริง คุณก็อย่าส่งเสียงสิคร๊าบ อยู่เฉยๆ ทำไม่ได้หรือ...?
และที่คุณเอาไปลงแบบนั้น คุณเอาไปลงเพื่อจุดประสงค์อะรัยหรอคร๊าบ บอกผมหน่อยได้มัยคร๊าบ...?

ลูกค้าของผม ของถึงมือทุกท่าน และก็ไม่เคยมีปัญหา ทั้งราคาแพง ราคาถูก และ ให้ฟรี ไม่เคยมีใครมีปัญหา และคุณละคร๊าบ เคยซื้อของกับผมหรือป่าว...? และคุณมีปัญหาอะรัยกับผมคร๊าบ

และถ้าผม เอากระทู้ที่เค้าด่าคุณ ไปโพสในกระทู้ของคุณบ้าง คุณจะคิดอย่างงัยคร๊าบ ( เชื่อเลย ร้อยทั้งร้อย คุณก็คิดว่า ผมมากวน ไม่ก็มาเกรียน ) หรือไม่จริงคร๊าบ

ผมถึงบอกคุณงัย ไม่รู้จริง อย่ามาส่งเสียงคร๊าบ Okนะคร๊าบ เข้าใจทั้วๆกัน

จบ ???

GP_SHOP

ถ้าท่านใดคิดว่าผมพูด " แรง " ไป ก็ต้องขอโทษด้วยนะคร๊าบ

เพราะ ผมไม่ชอบ คนบ้างกลุ่มแค่ไม่กี่คน ที่ไม่รู้จริง แล้วมาส่งเสียง ทั้งๆที่ไม่ใช่เรื่องของตัวเองเลย และมาทำให้คนอื่นเค้ามีปํญหา โดนไม่มีสาเหตุ

ลูกค้าที่เป็นขาประจำผม ก็จะรู้ดี ผมลงรูปเยอะขนาดไหน ลงรูปหลายๆมุมเลย บางท่านมีของรู้เพิ่มเติม ตามจุดที่ต้องการ ผมก็ถ่าย PM ไปให้ดูก่อนซื้อ ผมยังไม่เห็นท่านไหนมีปัญหาเลย

ลูกค้าที่เป็นขาจอน หลายๆคนก็มารับของถึงบ้าน และ ที่บริษัท ลูกค้าทุกคนก็พอใจกับสิที่เค้าได้ไป ก็ไม่เห็นจะมามีปัญหาเลย

ผมว่า เรื่องแบบนี้ มันเป็นเรื่องส่วนบุคคล ว่าใครไม่ได้หรอกนะคร๊าบ

ถ้าคุณจะสั่งซื้อของจากผมผ่านเว็บ คุณก็ได้ของตามรูป ตามที่ผมได้ลงไว้
ถ้าคุณจะมาดูของที่บ้านก่อนซื่อ ผมก็ยินดีให้คุณมาดูก่อน ชอบไม่ชอบไม่ว่ากัน

แค่เนียคร๊าบ มันจะมีปัญหาตรงไหน ในเมื่อคุยกันทางโทรศัพก่อนแล้ว ถึงจะตกลงโอนเงิน หรือมารับของด้วยตัวเอง

ไม่ใช่ว่า ( สมมุตินะคร๊าบ ) ถ้าผมลงรู้ ปั้มสีทองใหม่ๆ และพอผมส่งของไปถึงมือลูกค้าแล้ว กลายเป็น ปั้มสีถอกๆ เนียแหละถึงจะมีปัญหาแน้ๆ

ก็ฝากไว้หน่อยและกันนะคร๊าบ

ถ้าอยากได้ของที่ผมลงขายจริง สามารถขอรูปเพิ่มเติมตามจุดที่ต้องการได้เลย หรือไม่ มาดูของด้วยตัวเองและรับของกับมือผมได้เลย จะได้ไม่ต้องมามีปัญหากันที่หลัง

OKนะคร๊าบ ตามนี้ ???

อ้างจาก: GP_SHOP เมื่อ กรกฎาคม 17, 2013, 10:47:05 หลังเที่ยง
อ้างจาก: makatho_2T_PL เมื่อ กรกฎาคม 17, 2013, 09:44:45 หลังเที่ยง

คุณไม่รู้จริง คุณก็อย่าส่งเสียงสิคร๊าบ อยู่เฉยๆ ทำไม่ได้หรือ...?
และที่คุณเอาไปลงแบบนั้น คุณเอาไปลงเพื่อจุดประสงค์อะรัยหรอคร๊าบ บอกผมหน่อยได้มัยคร๊าบ...?

ลูกค้าของผม ของถึงมือทุกท่าน และก็ไม่เคยมีปัญหา ทั้งราคาแพง ราคาถูก และ ให้ฟรี ไม่เคยมีใครมีปัญหา และคุณละคร๊าบ เคยซื้อของกับผมหรือป่าว...? และคุณมีปัญหาอะรัยกับผมคร๊าบ

และถ้าผม เอากระทู้ที่เค้าด่าคุณ ไปโพสในกระทู้ของคุณบ้าง คุณจะคิดอย่างงัยคร๊าบ ( เชื่อเลย ร้อยทั้งร้อย คุณก็คิดว่า ผมมากวน ไม่ก็มาเกรียน ) หรือไม่จริงคร๊าบ

ผมถึงบอกคุณงัย ไม่รู้จริง อย่ามาส่งเสียงคร๊าบ Okนะคร๊าบ เข้าใจทั้วๆกัน

จบ ???

อยากรู้ก็ถาม แต่กลับหาว่าเข้าไปเสือก คุณคนขายของ ถ้าถามไม่ได้ แล้วจะไปหาความจริงใจได้จากที่ไหน
ถ้าแต่แรก ความจริงใจมีพอ ผมว่า คุณคงอธิบายไปแล้ว ไม่ใช่โวยวายว่า เสือก
ถ้าอยากให้คนเปลี่ยนมุมมองในตัวคุณ เอาเหตุผม และ ปัญญามาพูดครับ

ถามหน่อยครับ มีสักคำไหมที่ผมว่าคุณ
0845966199
0867972129

ลองดูประวัติผมนะครับ การซื้อขาย ถ้ารับทุกคำติชมไม่ได้ ก็อย่าเป็นเลยพ่อค้า และผมก็ไม่เคยถูกลูกค้าด่าแม้แต่คนเดียว

อย่าเอาเจตนาตัวเองเป็นที่ตั้ง เพราะเมื่อคุณโวยวายก็คงหมายความว่าคุณไม่จริงใจพอ

GP_SHOP

อ้างจาก: makatho_2T_PL เมื่อ กรกฎาคม 18, 2013, 06:47:08 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: GP_SHOP เมื่อ กรกฎาคม 17, 2013, 10:47:05 หลังเที่ยง

จบ ???

อยากรู้ก็ถาม แต่กลับหาว่าเข้าไปเสือก คุณคนขายของ ถ้าถามไม่ได้ แล้วจะไปหาความจริงใจได้จากที่ไหน
ถ้าแต่แรก ความจริงใจมีพอ ผมว่า คุณคงอธิบายไปแล้ว ไม่ใช่โวยวายว่า เสือก
ถ้าอยากให้คนเปลี่ยนมุมมองในตัวคุณ เอาเหตุผม และ ปัญญามาพูดครับ

ถามหน่อยครับ มีสักคำไหมที่ผมว่าคุณ
0845966199
0867972129

ลองดูประวัติผมนะครับ การซื้อขาย ถ้ารับทุกคำติชมไม่ได้ ก็อย่าเป็นเลยพ่อค้า และผมก็ไม่เคยถูกลูกค้าด่าแม้แต่คนเดียว

อย่าเอาเจตนาตัวเองเป็นที่ตั้ง เพราะเมื่อคุณโวยวายก็คงหมายความว่าคุณไม่จริงใจพอ

ผมขายของตามรูป ตามสภาพที่ผมลง ลงไว้แบบไหนขายแบบนั้นคร๊าบ
ผมไม่ได้ขายของเอาแต่พูด เอาแต่ชมของตัวเองดีอย่างงู้งอย่างงี้คร๊าบ

ของทุกชิ้น จะมาดูด้วยตา ผมก็ยินดี จะให้ส่งพัสดุ ผมก็ส่งให้แบบที่ผมลงขาย

ผมถึงย้ำคุณแล้วย้ำคุณอีกงัย " อย่ามาส่งเสียง " เพราะ คุณไม่เคยเป็นลูกค้าผม คุณไม่เคยมาดูของที่ผมลงขายกับตา
เพราะฉะนั้น มันไม่ใช่เรื่องไม่ใช่ปัญหาของคุณเลย แล้วคุณจะ " มาส่งเสียงทำมัย...? "

จบนะคร๊าบ ขี้เกียจต่อความยาว สาวความยืด ( มันน่าเบื่อ ม๊ากๆ )

ผมขายอย่างที่ผมลงขาย ใครสนใจก็โทรคุยกันก่อน หรือ มาดูของก่อนก็ได้ ใครไม่ชอบไม่อยากซื้อไม่สนใจ " ก็อย่ามาส่งเสียง " เท่านั้นแหละคร๊าบ จะได้ไม่ต้องมามีปัญหากัน

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

landomking

โดนด้วยตามนั้นแต่ผมไม่อยากอาไรมากแค่ขอเป็นอีก1เสียงเพื่อเตือนภัยว่ายังไงดูรูปภาพดีๆนะคับถ่ายมาแบบว่าokแต่พอจองมาถอดไม่ได้ผมเลยตัดสินใจทุบประกับอันหลังซะเพื่อเอาน๊อตออกและก็รู้ความจิงว่าทำไมผมขันไม่ออกเพราะโดนติดกาว2ตันมาคับสายไปก็ขายไอ้ตรงที่ไฟเบรคokรับได้แต่ในประกับอื้อหือพันมาแบบส่งๆเครผมต่อให้ปัดกรีให้พอเอามาใส่สวิทไฟกดเลื่อนไม่ได้แม่เจ้าพอถามเค้าก็บอกว่าเค้าซื้อมาอีกทีเหอๆงั้นผมทุบซะก็หมดเรื่องบางท่านซื้อบองไปไม่มีปัญหาก็ดีแต่ท่านที่ซื้อไปแล้วมีปัญหาก็มีนะคับเพราะผมก็เป็น1ในนั้นที่ประสบปัญหา

ณัฐพงษ์  ปานยิ้ม 111ม.9 ต.กง อ.กงไกรลาศ จ.สุโขทัย 64170
ธนาคารทหารไทย 4962214799 โทร 0814331411

b-13_u

อ้างจาก: landomking เมื่อ สิงหาคม 03, 2013, 02:53:57 หลังเที่ยง
โดนด้วยตามนั้นแต่ผมไม่อยากอาไรมากแค่ขอเป็นอีก1เสียงเพื่อเตือนภัยว่ายังไงดูรูปภาพดีๆนะคับถ่ายมาแบบว่าokแต่พอจองมาถอดไม่ได้ผมเลยตัดสินใจทุบประกับอันหลังซะเพื่อเอาน๊อตออกและก็รู้ความจิงว่าทำไมผมขันไม่ออกเพราะโดนติดกาว2ตันมาคับสายไปก็ขายไอ้ตรงที่ไฟเบรคokรับได้แต่ในประกับอื้อหือพันมาแบบส่งๆเครผมต่อให้ปัดกรีให้พอเอามาใส่สวิทไฟกดเลื่อนไม่ได้แม่เจ้าพอถามเค้าก็บอกว่าเค้าซื้อมาอีกทีเหอๆงั้นผมทุบซะก็หมดเรื่องบางท่านซื้อบองไปไม่มีปัญหาก็ดีแต่ท่านที่ซื้อไปแล้วมีปัญหาก็มีนะคับเพราะผมก็เป็น1ในนั้นที่ประสบปัญหา
ผมเตือนแล้วนะ  8)
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,99438.0.html

RCS_MAN.PEA

อ้างจาก: b-13_u เมื่อ สิงหาคม 03, 2013, 09:44:56 หลังเที่ยง
อ้างจาก: landomking เมื่อ สิงหาคม 03, 2013, 02:53:57 หลังเที่ยง
ผมเตือนแล้วนะ  8)
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,99438.0.html

ปัญหาการซื้ออะไหล่มือ 2 ผ่านการใช้งานมาร่วม 10 ปี คงยากที่จะได้ของสมบูรณ์ ต้องคุยรายละเอียด+ภาพ ให้ชัดเจนก่อนการตัดสินใจซื้อ

b-13_u

loveaia999

ผมไปซื้อแคร้งเครื่อง ถึงบ้านท่านGP ก็โอเคดีนะครับได้ของตามที่เค้าบอกไว้ ยังไงใจเย็นๆนะครับ
คนเราสามารถสร้างและกำหนดเส้นทางชีวิตของตัวเองได้
------------------------------------------

กรุณาส่งตามที่อยู่นี้

147/19 ม.5 ต.ปากเกร็ด อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี 11120

เบอร์โทร 081-6337550 ถ้าขับรถอยู่รึติดงานโทรกลับทุกสายครับ

saran

ผมก้เคยซื้อของกับน้องเขานะคับ ก็ไม่มีปัญหาอะไร แต่ที่อยากแนะนำน้องซักนิดก็คือคำพูดที่พูดออกมา ในที่นี้ส่วนใหญ่จะเป็นรุ่นพี่ของน้องทั้งนั้น ยังไงก็ให้ความเคารพพวกพี่ๆเขาด้วยคำพูดซักนิดนะคับ
นาย ศรัณย์ ใบบัว ( บอย )
086-1653306

ลมโชย...BANG NA

เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**