Main Menu

โซนราษฎร์บูรณะ พระประแดง สุขสวัสดิ์ และโซนใกล้เคียงมาคุยกัน

เริ่มโดย seilencer_TZR, มีนาคม 18, 2010, 08:52:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MiC-SpeeD

ปุ๊_ทาลิ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

seilencer_TZR

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

~{ Eak_ThaPra }~

มาแล้วคับ

โทดคับที่มาช้า เจอพวกเฉี้ยๆ ขับรถแบบเฉี้ยๆมา

(ขากลับจากโซนบางแค)ผมพยักหน้าแล้วพี่ตูนก็ไปออก ดีนะพี่ปุ๊ยังกดตามมา

CB1000แม้งโง่ ดีที่มานไม่ล้ม

ขากลับจากรับแฟน ทะเลาะกะJazz ระหว่างทางเลยจัดให้หนึ่งชุด แฟนด่าผมหูชาเลย
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

MaX_TzR

.

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2011, 10:38:28 หลังเที่ยง
โดน 2 แต้มละกุ  o(╥﹏╥)o

อีกหน่อยคงไม่มีชื่ออยู่ในโซน 

ไม่มาละจะพาบี้ตูด CB1000

อย่างผมไม่บี้หรอก250 ไม่เล็กไป5555+ (โม้ไปงั้นแหละ)
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

เส้นกัลปพฤกษ์ กำลังกลับบ้าน มี BB อยู่ 1 คัน ไม่ทราบรุ่น แข่งกะ CB 1000 ซึ่ง คันไม่ทราบรุ่นขี่แซง CB 1000 อยู่

แล้วมิโอ กะ TZM ก้อซัดตามซะงั้น แถมอิลิแก้นด้วย ถนน 2 เลน รถค่อนข้างเยอะมาก เลาะตรงกลางไปซะงั้น

แล้วยังมีต่อ ออกจากจอมทอง เข้าเส้นสุขสวัสดิ์ ตรงนี้ไม่รู้ ถามกันเอาเอง

narokawayg

รูปมาละ

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2011, 11:06:38 หลังเที่ยง
เส้นกัลปพฤกษ์ กำลังกลับบ้าน มี BB อยู่ 1 คัน ไม่ทราบรุ่น แข่งกะ CB 1000 ซึ่ง คันไม่ทราบรุ่นขี่แซง CB 1000 อยู่

แล้วมิโอ กะ TZM ก้อซัดตามซะงั้น แถมอิลิแก้นด้วย ถนน 2 เลน รถค่อนข้างเยอะมาก เลาะตรงกลางไปซะงั้น

แล้วยังมีต่อ ออกจากจอมทอง เข้าเส้นสุขสวัสดิ์ ตรงนี้ไม่รู้ ถามกันเอาเอง
อิลิแก้น เห็นว่ายกไปก่อนนะถ้าจำไม่ผิด

ช่วงก่อนออกจากวุฒกาสช่วงทางรถไฟเข้าโค้งใหญ่(แยกกันแล้วนะคับแต่กลับใจ)
ระหว่างที่พี่ปุ๊ขับนำ พี่ตูนขับตาม
มี mio สีเหลือง ซ่ามาก คั่นระหหว่ามผมกะพี่ตูน
ผมก็เลยขัดให้ทีนึงเอาซะหายไปเลย
พี่ตูนหันมาเจอ เลยบอกว่าไม่น่าละเสียงอะไรแว๊นๆอยู่ข้างหลัง

จากจอมทอง เข้าเส้นสุขสวัสดิ์

ไม่มีไรหรอกรถมานไหลคับไม่ได้ตามเด็กแว๊นนะ ขอออกตัวแทนไว้ก่อน

พี่ปุ๊กะผมแค่ขับรถไหลกันเฉยๆ ขับไหลนะไม่ได้ขับไว

ปุ๊_ทาลิ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

MaX_TzR

.

คืนนี้ก็ว่างคับ ไปป้อมไหมว่าง(เห่าไปเลื่อยอย่าบ้าตามผมนะ) แต่เอาทักซิโด้ไปนะ

TZM เครื่องลั่นตอนเบียดใส่กับJazz ต้องยกเสื้อดูว้าดังอะไร เสียงมานหอนน่ากลัว

nutnut874188

ไม
อ้างจาก: backawer เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2011, 11:47:15 หลังเที่ยง
อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2011, 11:06:38 หลังเที่ยง

อิลิแก้น เห็นว่ายกไปก่อนนะถ้าจำไม่ผิด

ช่วงก่อนออกจากวุฒกาสช่วงทางรถไฟเข้าโค้งใหญ่(แยกกันแล้วนะคับแต่กลับใจ)
ระหว่างที่พี่ปุ๊ขับนำ พี่ตูนขับตาม
มี mio สีเหลือง ซ่ามาก คั่นระหหว่ามผมกะพี่ตูน
ผมก็เลยขัดให้ทีนึงเอาซะหายไปเลย
พี่ตูนหันมาเจอ เลยบอกว่าไม่น่าละเสียงอะไรแว๊นๆอยู่ข้างหลัง

จากจอมทอง เข้าเส้นสุขสวัสดิ์

ไม่มีไรหรอกรถมานไหลคับไม่ได้ตามเด็กแว๊นนะ ขอออกตัวแทนไว้ก่อน

พี่ปุ๊กะผมแค่ขับรถไหลกันเฉยๆ ขับไหลนะไม่ได้ขับไว

ไม่เห็นพี่ จะได้เคลียร์ให้(ล้อเล่น)

นาย สัมฤทธิ มัลลิกะมาลย์
37/5 ม.3 ซ.ศุภาหาร2 ถ.เอกชัย ต.บางน้ำจืด อ.เมือง จ.สมุทรสาคร 74000

ธ.กรุงไทย สาขา ตลาดมหาชัย 357-0-26630-3

TEL.081-435-6768

อ้างจาก: backawer เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2011, 01:51:47 ก่อนเที่ยง
ปะกี้ดูตัวนี้ไว้ ทะเบียนแท้

40000

แค่ชุดสีก้อหายากแล้วไอน้อง  ถ้าเรื่องอะไหล่อื่นไม่ต้องพูดถึง

เพราะไม่เป็นที่นิยมเหมือน CBR400 GSX-R400 ZXR400 พวกนี้อะไหล่ยังหาง่ายกว่าอีกนะ

แต่ก้ออย่างว่า ไม่ลองเล่น แล้วจะรู้เหรอ ว่าหายากมากมั้ย

narokawayg

ปุ๊_ทาลิ

เย็นๆขี่รถเล่นไปพูลทรัพย์กันมัีย ว่างจัดๆ