Main Menu

msx vs dash

เริ่มโดย bigwas, มิถุนายน 02, 2014, 10:04:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lordomo

อ้างจาก: kyowa เมื่อ สิงหาคม 31, 2014, 11:30:14 ก่อนเที่ยง
TZM ยังไม่สมบูรณ์ เจอรภคลาสสิก ใส่ลูก 300 ชักห้า ทำไฟนิดๆ เกื่อบเอาตัวไม่ลอด
สภาพไม่สมบูรณ์ ก็แบบนี้แหละครับ เหมือนรถผมแหละครับ รถไม่ค่อยสมบูรณ์ไปลองไล่เขา แซงได้แต่ดับครับ
รถอะไรหว่า?

LinDa[Cm]

ถ้า เจอ รถ สาย พาน อ่ะไม่แน่ครับ
พวกรถดันโล....2จังหวะ กินยากครับ
TOO FAST TO LIVE TOO YOUNG TO DIE

manmocyc

ผมเคยเจอเหมือนกัน เจ้าwave110i จะทำลูกมาแต่ลูกอะไรไม่รู้ มาจอดติดไฟแดง มากัน2คนชายหญิง แหม่มาทำเบิ้ลใส่ เราก็จัดให้ตามคำขอครับ ออกตัวไฟเขียว ระยะ200เมตรแรก พี่แกนำไปก่อน
แต่พอระยะ400เมตรหลัง เขาก็ได้ดมควันผมไปห่างตามระเบียบเลยละครับ แหม่..เห็นเราเป็นแค่belle r เก่าๆ ก็เลยจัดสะ 5555 :(

bol2gettion

ท้าสองจังหวะแข่ง กะพลีชีพอ่ะดิ
รู้ทั้งรู้ว่าสู้ไม่หวายยยยยยย

ติดต่อ 0801461074
id line : bol2gettions
2TกำลังD
;D ;D

pikky_team

ถ้าแข่งประหยัดน้ำมันล่ะก็เสร็จ msx อิอิ

blackhopkin_155

MSX ใส่ผ้าปิดจมูกด้วยนะครับ เดี๋ยวปอดจะแย่
2T CBR

boonchu

เเลกเปลี่ยนความรู้แชร์ความแรงของเครื่องยนต์กันปายยยย

Pariyas thanomrod

ผมเคยไล่ msx นะเด็กโรงเรียนข้างๆแต่งรถมาอย่างสวยทำท่อถอดกระจกมาสองคนเเล้วมาเบิ้นใส่น่าผมขับ royal crystal 110 อยู่หมันไส้จัดให้ดมควันสักหน่อย555(รถผมเครื่องเดิมนะไม่ได้ทำ)

Sent from my LAVA A1 using Tapatalk

แอบแซงเพราะแรงน้อย

มันคนล่ะอารมณ์เลยนะ msx นี่เหมาะสำหรับขับขี่สบายๆ ถ้าจะเอามาแว๊ดๆๆ นี่คงไม่ใช่ล่ะ

l Just2Eng l